Mái Dóng Giừ....

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7263
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mái Dóng Giừ....
    Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 4:58pm
1. Mái gốc đã già tuyển ra đc 4 mái dòng cưa đè sỏ ngang với lưng đưa lên trại...
Trong đó có 3con cực giống nhau, nghi sinh đôi nên tặng 1con đi rất xa ra khỏi biên giới VN cho đỡ trùng gien rồi...Big grin
Sau lớn loại bớt 1 - 2con chỉ tuyển lại 1...
Mời các bác rảnh chọn giúp...

2. Lứa này giờ lớn hơn lứa trên cũng giữ lại 1 cặp mái đưa lên trại là con ô và con xám chân xanh...
Dòng kiềng vai mã kỵ xỏ ngang...

Mời các bác xem tạm cho đầu tuần vui vẻ...Big grinBig grinBig grin

Người sửa: @nh Vũ - 22/05/2017 lúc 9:52pm
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
SontayDT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/04/2011
Khu vực: Sơn Tây - Hà Nội
Điểm: 178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SontayDT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 5:30pm
Chắc là em có duyên rồi anh N ạ. Em đặt gạch đầu tiên em nhé. Lúc nào anh gửi được nhắn em cái. Thank!
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 5:58pm
Phụ huynh 2 đàn này có anh không bác?

Người sửa: Gacon1x3 - 22/05/2017 lúc 6:02pm
Quay lên trên
Doohp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/02/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 1402
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Doohp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 6:07pm
mái con đẹp quá bác ,kết con đực con màu ô
Nếu số phận là những đường chỉ tay thì đừng quên là nó nằm trong lòng bàn tay bạn.
Quay lên trên
choi ga 89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2016
Khu vực: TQ 0977245666
Điểm: 170
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choi ga 89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 6:14pm
Rất kết giòng gà nhà bác.bác cho em đặt gạch một em mái đi bác vũ ơi
Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 6:14pm
Mái vậy là hay rồi
Quay lên trên
Trọng Hồng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2015
Khu vực: Thái bình
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trọng Hồng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 6:34pm
con nào xấu nhất để e nhé😆😆
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 7:35pm
Gây dòng tha hồ gà chơi hihi
Rút rao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, sầu càng sầu hơn.
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 8:58pm
thế con nào thải để em một con với
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 9:06pm
Ban đầu được viết bởi superpipo83 superpipo83 viết:

Nhà bác @ mà có con mái nào thải thì vk bác ý đã cho vào nồi hầm cách thủy rồi...
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Lambinhqn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/04/2017
Khu vực: Miền Nam
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lambinhqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 9:45pm
Có bán ko bác ,để cho 1 con nha
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 8:39am
Gà đẹp quá anh à !
Đam mê và công việc luôn song hành cùng nhau!!!!
Quay lên trên
SinhVienTapChoiGa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 805
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SinhVienTapChoiGa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 9:20am
mái đẹp quá anh ơi.. ước gì được sở hữu 1 em trong những em này nè
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 5:05pm
Tha hồ mà chăm.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 6:48pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Phụ huynh 2 đàn này có anh không bác?

Huynh thì có còn phụ thì abc rồi....Big grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 6:50pm
Ban đầu được viết bởi Trọng Hồng Trọng Hồng viết:

con nào xấu nhất để e nhé😆😆

Vừa chê nó xấu thì vào ăn tranh bị trống đúc sút phát 1con đang nằm duỗi chân kia kìa.....lơ tơ mơ thành ô mai sấu thật đó....Laughing
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 6:51pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Ban đầu được viết bởi superpipo83 superpipo83 viết:

Nhà bác @ mà có con mái nào thải thì vk bác ý đã cho vào nồi hầm cách thủy rồi...

Học tập kinh nghiệm và phong độ bác Tú đó.....Laughing...vợ đẹp nhưng béo mầm....Big grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 6:54pm
Ban đầu được viết bởi SinhVienTapChoiGa SinhVienTapChoiGa viết:

mái đẹp quá anh ơi.. ước gì được sở hữu 1 em trong những em này nè

Ôi zời các sư kê ở dd có nhiều mái đẹp lắm mà ủ kỹ k khoe đấy thôi, gà mình nuôi tăng gia là chính...Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
thanhze Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhze Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 6:54pm
Bác @ để mình em xám chân xanh đi

Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 7:54am
Co mai nao chan vang chan thi cho e con
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.