Gà mái gáy

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
truong-son Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/05/2014
Khu vực: ga đon
Tình trạng: Offline
Điểm: 366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truong-son Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà mái gáy
    Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 7:14am
Các bác cho Em hỏi gà mái gáy có Sao không vợ em bảo chặt cổ gạo muối mang ngã ba vứt
Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 7:36am
Tốt chứ sao
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2017
Khu vực: hungyen
Điểm: 429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 8:20am
Hàng hiếm có đấy,ngày xưa các cụ cho đó là điềm gở
Quay lên trên
truong-son Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truong-son Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 9:39am
Cảm ơn các bác em đang no khả năng gạo muối
Quay lên trên
oiga123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/11/2015
Khu vực: ha noi
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn oiga123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 10:23am
bác cho tý ảnh xem thế nào
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 11:20am
Cái vụ này bác cứ mt hỏi bác anhdung1971hm01 là biết rõ nhất.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
truong-son Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truong-son Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 1:01pm
Chú tubachai tu vấn đi gạo muối hay để nuôi sáng mai sẽ có ảnh
Nó chỉ gáy sáng sớm thôi
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 1:37pm
theo dân gian thì gà mái gáy !à điềm gỡ
ko tốt
bác gao muối đi cho nó nhe người
để nuôi thì vơ bác vs bác cải nhau vì nó cũng đủ mêt hahahaha
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 1:38pm
mài con dao thât bén vào
sáng dây sớm tâp thể duc tắm rửa sach sẽ 
chuân bi dĩa muối gao đê sãn

canh nó !úc đang gáy ra tay 1 đao nhanh gon rớt đầu khỏi cổ
đem cùng vs muối gao ra ngã ba vứt xong quay !ưng đi thẳng về nhà 

vây nha 

0946 30 4577
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 2:59pm
Ban đầu được viết bởi truong-son truong-son viết:

Nó chỉ gáy sáng sớm thôi
Không vấn đề gì đâu bác ơi. Em cũng đã nuôi 1 con mái như thế rồi, lúc nó sung quá đánh nhau hăng máu hì gáy thôi. Bác cứ nhốt cùng với thằng trống đúc nào sung đòi đạp mái sùng sục thì nó chịch cho hết gáy ngay.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
truong-son Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truong-son Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 3:06pm
Chú hunggada cho mượn con gà trống trong avanta nó có súng về mái khiếp không dám gáy đâu
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 3:10pm

Chú hunggada cho mượn con gà trống trong avanta nó có súng về mái khiếp không dám gáy đâu
Chú ý vác quả avatar đấy đi khắp Sài Gòn mà gái còn sợ không dám theo nữa là gà mái nhà bác.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 4:47pm
Chỉ sung quá mới gáy thôi . E cũng có đây trc có 2 con cơ , cứ nuôi đi bác
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 4:53pm
Nuôi bình thường
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 7:46pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Chú ý vác quả avatar đấy đi khắp Sài Gòn mà gái còn sợ không dám theo nữa là gà mái nhà bác.

Em cmt ở trên múa rìu tí chứ chả bít gì nên 2 ông anh đừng chọc em hâhhha

Em ế vì e muốn thế chứ gái theo e đầy nhá :D

0946 30 4577
Quay lên trên
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/03/2017
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 174
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 8:45pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Nó chỉ gáy sáng sớm thôi
Không vấn đề gì đâu bác ơi. Em cũng đã nuôi 1 con mái như thế rồi, lúc nó sung quá đánh nhau hăng máu hì gáy thôi. Bác cứ nhốt cùng với thằng trống đúc nào sung đòi đạp mái sùng sục thì nó chịch cho hết gáy ngay.

Cao kiến cao kiến [>:D<] [>:D<] [>:D<]
Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2017 lúc 10:18pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

theo dân gian thì gà mái gáy !à điềm gỡ
<span style="color: rgb51, 51, 51; font-family: Roboto, sans-serif; font-size: 14px;">ko tốt</span>
<span style="font-size: 14px;">bác gao muối đi cho nó nhe người</span>
<span style="font-size: 14px;">để nuôi thì vơ bác vs bác cải nhau vì nó cũng đủ mêt hahahaha</span>
có sao đâu.nhà mình có dòng mái gáy.mái sung nó gáy là bt
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2017 lúc 12:06am
Ở đời ai cũng thế
- người có của thì sợ mất, có cái để sợ, ko có gì, thì sợ làm chi chi cho mệt nhở ... Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- disxime, giờ con mái nào gáy tớ chặt đầu ngay, con cháu chút chít gì vứt tất ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug
chúc các bác may mắn hơn tớ

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.