Viết tiếp câu truyện mang tên chuối Paragame

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Viết tiếp câu truyện mang tên chuối Paragame
    Ngày đăng: 04/03/2018 lúc 10:12pm
Bận đi công tác hết lịch ngày CN mới về đến HN, xong sớm công việc chiều T7, có con gà chủ công mang đi thì lại kéo đờm trước ngày thi đấu, các con gà khác thì chưa đủ kỳ cữ. Còn chuối Paragame ăn mùng 2 tết 4 hồ 20p là đủ thời gian nghỉ, tuy chưa được phong độ 100% nhưng vẫn cho cháu lên kinh ứng thi.
Trời sinh cho 2 chuối xứng đôi vừa lứa, Chuối Phú Thọ gặp chuối Bắc Giang, bằng vai như cưa mình hơn 3p mỏ bạn hơn 2 lượt cựa.
2 hồ đầu bạn như máy chém có thời điểm chấp mình xuống 3. Bằng bản lĩnh, độ bền tải của 4 kỳ liền chân lông 2 + sự độc địa của đôi chân mình lên bằng chấp lại bạn; trận đấu có thời điểm giá lên giá xuống từ 9h sáng đến hơn 4h chiều, bạn bay mỏ dưới gãy cựa, tụt lõi cổ, hỏng vai kiềng từ đầu lườn lên đốc cổ. Mình tụt mỏ trên cuối trận vẫn vuông vức như Từ Hải.
Trận đấu gần kết thúc bạn ngổ giá cao nhưng quan điểm của a e mình mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng . Thay vì ăn ngổ 40 cành mình lấy chiến thắng thôi . Tiền ko quan trọng , quan trọng là anh em là phải kề vai sát cánh ! 
Hai con gà cùng đẳng cấp gặp nhau không đơn giản mà nuốt nhanh được anh em ah
em sẽ sớm trở lại đường đua khi mỏ non cứng lại, nhưng đối thủ của em có lẽ đã dừng cuộc chơi. Sau trận này anh em theo nó đặt tên là chuối quỷ nhưng mình cái tên Paragame vẫn là thương hiệu của nó

https://uphinhnhanh.com//sX2ZYs -
https://uphinhnhanh.com//sX2ho9 -
https://uphinhnhanh.com//sX20ia -

Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2018 lúc 10:26pm
thấy trên fb đang bàn tán trận 2 con chuối
trận gà rất căng và chủ gà chơi cũng rất máu lửa
có phải cặp này ko anh?? :D 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2018 lúc 10:42pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Căng gì đâu em, họ muốn ngổ, a muốn đá chạy, a em cả làng theo mình cg hưởng lộc đầu xuân e ah!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 7:29am
Ban đầu được viết bởi daiviet356 daiviet356 viết:

Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Căng gì đâu em, họ muốn ngổ, a muốn đá chạy, a em cả làng theo mình cg hưởng lộc đầu xuân e ah!

chúc mừng chiến thắng a :D Big hug
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 8:20am
Gà khá quá, chúc mừng chiến thắng.
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 8:56am
Hôm qua trận này ngay gần bên sới gà nhạn em đá, con gà quá bền và quá hay anh ạ. chuc mừng anh
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 9:08am
Ban đầu được viết bởi tinnhutnhat tinnhutnhat viết:

Hôm qua trận này ngay gần bên sới gà nhạn em đá, con gà quá bền và quá hay anh ạ. chuc mừng anh

Cho clip ae xem cho vui các bác ơi

Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 9:44am
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Big hugBig hugBig hugBig hug
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 10:33am
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Gà khá quá, chúc mừng chiến thắng.
Cảm ơn ông bạn KS chia vui
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 10:35am

Nếu 2 con này ko gặp nhau có lẽ cả 2 sẽ nhàn nhã e ah! Sát phạt nhau quá! Gà em đá có đc ko?
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 10:41am
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Gà đi đá quay làm chi em, lối đơn giản, chân hiệu quả, cứ hở ra là ăn đòn. Con gà bạn lùi tát dọc chân mau, đòn to nhưnh gà mình lại ấn chặt, đá đau mới khuất phục đc bạn
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 2:59pm

Nếu 2 con này ko gặp nhau có lẽ cả 2 sẽ nhàn nhã e ah! Sát phạt nhau quá! Gà em đá có đc ko?
gà e ăn 8 hồ lấy 7* của đội Hưng Yên anh ạ. may mắn quáLove struck
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
Xamngusac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/06/2017
Khu vực: Dak nong
Điểm: 281
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamngusac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 6:00pm
Chúc mừng chiến thắng, ông đồng hương năm nay đc mùa chúc mừng
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 6:12pm

gà e ăn 8 hồ lấy 7* của đội Hưng Yên anh ạ. may mắn quáLove struck

Chúc mừng e và đồng đội nhé! Thắng là ngon rồi!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 6:16pm
Ban đầu được viết bởi Xamngusac Xamngusac viết:

Cg được cái duyên từ trong năm đến giờ. Đc như năm nay cg là thành quả của một quá trình dài.
Chưa bao giờ mình tự tin như năm nay, bằng cân bằng lạng bằng tuổi là chiến, ko né ai, thắng thua là do con gà
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
Xamngusac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/06/2017
Khu vực: Dak nong
Điểm: 281
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamngusac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2018 lúc 8:13pm

Ban đầu được viết bởi Xamngusac Xamngusac viết:

Cg được cái duyên từ trong năm đến giờ. Đc như năm nay cg là thành quả của một quá trình dài.
Chưa bao giờ mình tự tin như năm nay, bằng cân bằng lạng bằng tuổi là chiến, ko né ai, thắng thua là do con gà

Đẳng cấp đi cùng may mắn sẽ = chiến thắng 😁😁😁
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.