XÁM 3,1kg 12 ỐNG ( VIỆT NAM THÍCH TO)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
luanbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: TP BẮC NINH
Tình trạng: Offline
Điểm: 1631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luanbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: XÁM 3,1kg 12 ỐNG ( VIỆT NAM THÍCH TO)
    Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:16pm
HÀNG TUYỂN THỦ CỦA ÔNG A TẶNG CHO ÔNG A ^^ MUA GIÁ TIỀN TO MÀ CHƯA CÓ THÀNH TÍCH GHI DANH 
ĐÃ PHẢI CƯA NGÓN CHÂN NGHỈ ĐẠP MÁI , LÔNG GẦN SONG CHO NHẢY MẤY CÁI KHÁ TỞM LỢM Big grinAE CHÉM CHƠI
http://upanh.com/view/?id=9va89c9y8lj - 
http://upanh.com/view/?id=9va51cey5ly - 
http://upanh.com/view/?id=9va43cfyalm - 
http://upanh.com/view/?id=1vabec3y8ls - 
http://upanh.com/view/?id=cva64c9y1mr - 
http://upanh.com/view/?id=9vab0cfy4ai - 
http://upanh.com/view/?id=5va29cby2at - 
http://upanh.com/view/?id=8va7ec6ydac - 
http://upanh.com/view/?id=7va79c1y9jp - 
http://upanh.com/view/?id=fva6dccydjf - 
http://upanh.com/view/?id=dvafecey2mx - 
http://upanh.com/view/?id=bvaebc0ydgt - 
==================Thumbs upThumbs upThumbs up====================

Người sửa: luanbacninh - 07/09/2013 lúc 10:22pm
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:19pm
khiếp cái mào. nhiều con nhìn mà vỡ đòn vs nó
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:19pm
gà bị sao mà cưa chân vậy a,mào khủng gê
Quay lên trên
SongKê-TG Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2011
Khu vực: NonXanhNướcBiếc
Điểm: 3337
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SongKê-TG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:20pm
đang ngủ ngon mà bọn này đua nhau gáy thì làm sao nhỉ, e chưa hiểu tiêu đề lắm, bác giải  thích giùm ah

Khung bệ tốt quá, khả năng tiếp đất của e nó thế nào hả bác

Sự đời như thể phù vân.
Cam qua cũng chỉ dăm ba tiếng cười

Quay lên trên
lamthu90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 231
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamthu90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:22pm
con này chắc nghỉ hưa đạp mái .dù sao gà đẹp Up
Quay lên trên
luanbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luanbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:25pm
Ban đầu được viết bởi SongKê-TG SongKê-TG viết:

đang ngủ ngon mà bọn này đua nhau gáy thì làm sao nhỉ, e chưa hiểu tiêu đề lắm, bác giải  thích giùm ah

giờ sắp song lông 2 , mua nó với giá 12tr ,,,, chưa có thành tích thì bị trật khớp song cưa luôn 
đến lúc ngon chân thì thay lông đạp mái , giờ gần song lông cho nhảy mấy chân tại chỗ chụp ảnh  thấy khá ổn Big grin
Quay lên trên
luanbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luanbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:28pm
Ban đầu được viết bởi lamthu90 lamthu90 viết:

đợi song lông mà còn phong độ vẫn nickky như thường Big grin
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:31pm
Cá nhân e ko thích cái mào
Còn mặt mũi mỏ chân cẳng ko chê cào đâu đc
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:33pm
cái mào khiếp quá
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
hamvuitb Xem...
Guest
Guest

Gia nhập: 20/05/2013
Khu vực: Thái bình
Điểm: -3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hamvuitb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:38pm

Có cái mào rất dị .chúc e nó thay lông xong lại chiến ngon lành

Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:39pm
Ban đầu được viết bởi luanbacninh luanbacninh viết:

cái mào khiếp quá,nhìn đã mê tít ,hôm nay con mơ 2,3kg của em lại chén rồi trong khi bị kén đầu,em với anh miền dc có tí,vì ko dám đá,mấy thằng kháy bẩn ở sới ngứa mắt quá đang kén cũng múc luôn,Big grinBig grin
ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
luanbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luanbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:40pm
Ban đầu được viết bởi hamvuitb hamvuitb viết:

Có cái mào rất dị .chúc e nó thay lông xong lại chiến ngon lành

thay mặt ông a CẢM ƠN BẠN Thumbs up
Quay lên trên
luanbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luanbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:43pm
Ban đầu được viết bởi giminguyenhuy giminguyenhuy viết:

cái mào khiếp quá,nhìn đã mê tít ,hôm nay con mơ 2,3kg của em lại chén rồi trong khi bị kén đầu,em với anh miền dc có tí,vì ko dám đá,mấy thằng kháy bẩn ở sới ngứa mắt quá đang kén cũng múc luôn,Big grinBig grin
 cứ có chữ ( ĐƯỢC ) là vui rồi ,,,,, gà chọi đc 10 nghìn vẫn là đc còn thua thì bao nhiêu vẫn là thua Big grin
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:44pm
con này chân đánh kiềng vai chắc kinh lắm đây.
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 6/2/15 bán gà sai quy địnhh

Gia nhập: 03/09/2011
Khu vực: mien bac
Điểm: 700
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:45pm

Ban đầu được viết bởi giminguyenhuy giminguyenhuy viết:

cứ có chữ ( ĐƯỢC ) là vui rồi ,,,,, gà chọi đc 10 nghìn vẫn là đc còn thua thì bao nhiêu vẫn là thua Big grin

con này ngọt nước quá huynh ơi hàng ngon lành phở dâu ko khoe khoe hàng dự bị llàm gìBatting eyelashes
Quay lên trên
caoboi_smc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2012
Khu vực: vùng cao
Điểm: 678
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn caoboi_smc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:50pm
mào này phải cõng được 3-4 chén rượu. khủng thật, ah sao mào em nó thâm thế anh? hình như đang ốm thì phải
Quay lên trên
thanhdong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/09/2011
Khu vực: Từ Liêm
Điểm: 2638
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhdong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:52pm
cái mào khủng thế
thanh
Quay lên trên
luanbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luanbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:57pm
Ban đầu được viết bởi caoboi_smc caoboi_smc viết:

mào này phải cõng được 3-4 chén rượu. khủng thật, ah sao mào em nó thâm thế anh? hình như đang ốm thì phải
 nó cũng như con người thôi Big grin những thứ mà quá khổ vượt quá mức trung bình nó sẽ thâm Rolling on the floor
 giải thích đúng của khoa học thì những thứ cách xa trung tâm cơ thể và bé thì các mạch máu sẽ nhỏ tia 
 lên nhiệt độ truyền phát lên ko đủ nhiệt bằng nhiệt độ khí hậu lạnh bên ngoài tác động vào lên nó sẽ bị thâm
 bởi hôm qua chụp ảnh nó trời mừa dầm cả ngày mà , chứ hàng cực khỏe 
Quay lên trên
Túy Kê Quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/02/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 940
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Túy Kê Quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 11:42pm

Ban đầu được viết bởi SongKê-TG SongKê-TG viết:

giờ sắp song lông 2 , mua nó với giá 12tr ,,,, chưa có thành tích thì bị trật khớp song cưa luôn 
đến lúc ngon chân thì thay lông đạp mái , giờ gần song lông cho nhảy mấy chân tại chỗ chụp ảnh  thấy khá ổn Big grin

quả mào này mà cho e chắc pải dc 2 xị rượu đó bác Luân à Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 11:43pm
quả mào gớm quá anh à,cặp chân sát thủ tiếc là hỏng ngon chúa.chúc em nó sơm mang lại nhiều thóc cho trại
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.