+++ Anh Em Nhà Tía Rô

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2012
Khu vực: Miền Trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 1563
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: +++ Anh Em Nhà Tía Rô
    Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 1:54pm
Thân Chào Anh Em Gà Đòn !
TIABOM Có con gà tơ mới  thả vườn bắt về lắc tích vs con lứa anh gần xong lông , đây là dòng Tía Rô của em  mời anh em xem phán xét đòn lối cho vui .Chúc anh em một ngày vui vẻ  Beer
1. Xám Rô
Hạng cân               : 2kg9.05
Tháng Gà               : 9 tháng
Hiện tại                  : Mới lắc tích 

2. Tía Rô
Hạng Cân            : 3kg4 
Mùa Lông           : 2 
Huy Chương       : 1* mùa lông 1
Hiện Tại              :  tu 2 đầu cựa và  đợi già lông ( tình trạng bức lông 90 % )

Quay lên trên
gà đòn Cam Ranh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: miền trung
Điểm: 1490
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà đòn Cam Ranh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 1:57pm
con sám đẹp đó a, gặp sự có hay sao mà lông 1 có 1 sao thế
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:00pm
Ban đầu được viết bởi gà đòn Cam Ranh gà đòn Cam Ranh viết:

con sám đẹp đó a, gặp sự có hay sao mà lông 1 có 1 sao thế
Big grin con gà xám gà tơ lên , mới nhảy mở mỏ 5 phút lắc mặt, dạo này gà trong đó thế nào rồi , đã hết sốt chưa trí , con tía do trúng mùa mưa nên bắn lông 
Quay lên trên
gà đòn Cam Ranh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà đòn Cam Ranh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:02pm
chân độ đẹp thế a, mới ở bệnh viện về hồi thứ 2 đi làm rồi, côn ô mấy ae trong hội năn nĩ để lại chơi nên lỡ hẹn với a mất rồi, hẹn con khác nhé
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:04pm

chân độ đẹp thế a, mới ở bệnh viện về hồi thứ 2 đi làm rồi, côn ô mấy ae trong hội năn nĩ để lại chơi nên lỡ hẹn với a mất rồi, hẹn con khác nhé
Big grin vậy thì tốt rồi , anh em giao lưu mà bị lỡ nhịp không sao có dịp khác con mơ nào lên anh em giao lưu chơi thử dòng 1 con nha, nghe anh hiệp khen mấy dòng của trí quá nên cũng ghiền , rất mong 1 ngày nào đó sở hữu được 1 con của trí 
Quay lên trên
gà đòn Cam Ranh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà đòn Cam Ranh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:11pm
Ban đầu được viết bởi TIABOM TIABOM viết:

Big grin vậy thì tốt rồi , anh em giao lưu mà bị lỡ nhịp không sao có dịp khác con mơ nào lên anh em giao lưu chơi thử dòng 1 con nha, nghe anh hiệp khen mấy dòng của trí quá nên cũng ghiền , rất mong 1 ngày nào đó sở hữu được 1 con của trí 
cuối tuần này nghĩ làm nên mỡ mõ con tía, có gì đăng video lên xem cho vui, có dịp lên lại mình mang lên 1 con ae giao lưu chơi
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:13pm

Ban đầu được viết bởi TIABOM TIABOM viết:

cuối tuần này nghĩ làm nên mỡ mõ con tía, có gì đăng video lên xem cho vui, có dịp lên lại mình mang lên 1 con ae giao lưu chơi
ok rất mong 1 ngày anh em giao lưu Beer
Quay lên trên
nhatnguyet Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/12/2010
Khu vực: ĐăkNông
Điểm: 2164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatnguyet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:34pm
đẹp quá a bom a, con tía cho nhảy lại chưa a
Tôi không bao giờ bỏ cuộc vì mệt mỏi hay khó khăn...Tôi chỉ dừng bước khi thứ khiến tôi cố gắng không còn xứng đáng nữa

Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:50pm
CON SỐ 2 ĐẸP QUÁ BẠN ƠIBig grin
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:51pm
Em tía đẹp quá!
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: nam dinh
Điểm: 517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:54pm
số 2 rất đẹp. con xám tương lai đấy anh .
Quay lên trên
DEO KINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DEO KINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 2:57pm
Tía soos2 đẹp woa
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 4:14pm
Tía rô có cặp chân rất căng, chân này đánh kỹ thuật, róc chân!
Độ vuông, vảy no đánh rất tuyệt đấy!
Kết em Tía!
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 4:14pm
con gà khá quá
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 4:17pm
Ban đầu được viết bởi nhatnguyet nhatnguyet viết:

đẹp quá a bom a, con tía cho nhảy lại chưa a
Big grin nó chưa khô lông lắm , chắc tầm khoảng 2-3 tuần cho chạy lồng dọn lông rồi nhatnguyet
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 4:19pm
Ban đầu được viết bởi duytonarc duytonarc viết:

Tía rô có cặp chân rất căng, chân này đánh kỹ thuật, róc chân!
Độ vuông, vảy no đánh rất tuyệt đấy!
Kết em Tía!
vâng con tía rô mùa lông 1 lúc phong độ gà mà chong kèo gặp nó, nó ôm vai và mé cạnh cần đòn to nhưng chậm mà chắc bác Big grin
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 4:20pm
thích em số 2
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 4:21pm
TIABOM cám ơn anh em dành lời khen Beer
Quay lên trên
dactoan_90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/02/2013
Khu vực: ha nam
Điểm: 227
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dactoan_90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 5:19pm
bác này toàn gà đẹp thôi.hj. kết e số 1 thế :(
Quay lên trên
Hùng Kê Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2013
Điểm: 32
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hùng Kê Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2013 lúc 7:46pm
Cặp gà đẹp
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.