Gà Đòn Trảng Bàng Tây Ninh

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
kess319 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2012
Khu vực: Tây Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 215
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kess319 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà Đòn Trảng Bàng Tây Ninh
    Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 10:07am

Thấy anh em diễn đàn khoe nhiều gà đẹp quá mình có mấy em gà thịt tết nè khoe chơi ihhiihihhi   

1/ Vua Đất Bánh tráng muối - Trảng Bàng Tây Ninh
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 10:17am
không thịt được
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 10:22am
Thịt em này khó nuốt lắm, đắng ngắt cổ họng
Quay lên trên
d0nghy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/05/2013
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 78
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn d0nghy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 11:37am
Nhìn đàn cún mà khoái quá Winking
Quay lên trên
thanhdong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/09/2011
Khu vực: Từ Liêm
Điểm: 2638
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhdong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 11:44am
thích nhất đàn chó con
thanh
Quay lên trên
cuong113 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: Vũ ThưThái Bình
Điểm: 1196
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuong113 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 11:49am
Ban đầu được viết bởi thanhdong thanhdong viết:

thích nhất đàn chó con

Quay lên trên
amyeok Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2012
Khu vực: đà lạt city
Điểm: 971
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn amyeok Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 12:03pm
bán cho mình 1 con cún con được ko bác ơi
Quay lên trên
congagia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: kv2-nt
Điểm: 855
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congagia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 12:07pm
Đàn chó bán ko bạn ơi..........cho mình xin sdt với
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 12:20pm
ông này chém hay sao ý, đàng chó con là đàn labrador màu socolate của trại chú Trung AC, còn con tía này của a Đạt trong Bình Thuận, con này trc gửi ra HN cho t chơi nhưng ko đạt nên thịt lâu rồi. nguy cơ chém lấy thành tích hay pháo đây ko biết. adim kiểm tra vụ này cái nhé............
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
tocbacroi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/11/2012
Khu vực: Nam Định
Điểm: 963
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tocbacroi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 12:27pm
Chó đẹp nhỉ . NHìn giống hệt nhau
Quay lên trên
congagia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: kv2-nt
Điểm: 855
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congagia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 5:15pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

ông này chém hay sao ý, đàng chó con là đàn labrador màu socolate của trại chú Trung AC, còn con tía này của a Đạt trong Bình Thuận, con này trc gửi ra HN cho t chơi nhưng ko đạt nên thịt lâu rồi. nguy cơ chém lấy thành tích hay pháo đây ko biết. adim kiểm tra vụ này cái nhé............

Bái phục bái phục..bác biết cả lai lịch gà với chó thì chủ thớtCrying
Bác chủ post 2 bé gà lên bé nào cũng là Vua hết..sợ quá
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 5:29pm
Con náo cũng vua..???chém ghê quá..
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 5:33pm

Thanks Việt!
Đề nghị bạn chủ topic trả lời thỏa đáng.
Thanks,
CK
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 6:11pm
Ban đầu được viết bởi congagia congagia viết:

ko phải a ak, lên đây có ng biết chơi, ng ko biết chơi. ng biết chơi còn bị lừa nữa là ng ko biết chơi. ae lên đây giao lưu là chính, khoe n~ con gà mà mình ưng ý nhưng đằng này đàn chó e cũng biết lại quen cả chủ chó, con gà thì là gà của e mà e thịt lâu rồi thì lấy đâu ra nữa mà tận trong trảng bàng đc
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
xuancuong383 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/07/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 782
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuancuong383 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 6:40pm
chủ top chạy đâu rồi giải thích cho ban quản trị va anh em đi
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/07/2013
Khu vực: MIỀN TRUNG
Điểm: 1452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 6:43pm
gà chân màu này riêng mình ko thik cho lắm
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 6:45pm

ko phải a ak, lên đây có ng biết chơi, ng ko biết chơi. ng biết chơi còn bị lừa nữa là ng ko biết chơi. ae lên đây giao lưu là chính, khoe n~ con gà mà mình ưng ý nhưng đằng này đàn chó e cũng biết lại quen cả chủ chó, con gà thì là gà của e mà e thịt lâu rồi thì lấy đâu ra nữa mà tận trong trảng bàng đc
SỰ THẬT VẪN LÀ SỰ THẬT
Quay lên trên
Spark Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2012
Khu vực: Đông Anh-Hà Nội
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Spark Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 6:48pm
Ban đầu được viết bởi cuong113 cuong113 viết:

Ban đầu được viết bởi thanhdong thanhdong viết:

thích nhất đàn chó con

mình lại thik nhất cái chuồng nhốt chó cơ :)

Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2011
Khu vực: Viêt Nam Tôi Ơi
Điểm: -2605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 6:54pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

SỰ THẬT VẪN LÀ SỰ THẬT
khoe thôi mà.khoe cho ae ngắm thì khoe của ai mà chẳng được hả các bác.khoe miễn là khoe gà là được.có gà để ae ngắm là được
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/12/2013 lúc 7:00pm
Ban đầu được viết bởi omattrang29 omattrang29 viết:

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

SỰ THẬT VẪN LÀ SỰ THẬT
khoe thôi mà.khoe cho ae ngắm thì khoe của ai mà chẳng được hả các bác.khoe miễn là khoe gà là được.có gà để ae ngắm là được

đôi lúc sự việc ko đơn giản như vậy đâu anh.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.