HÀNG SẮP VỀ..

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: HÀNG SẮP VỀ..
    Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 9:28pm
VÀO 1 NGÀY ĐẸP TRỜI..BỊ VỢ ĐUỔI RA KHỎI NHÀ...BN QUÁ ĐI LANG THANG...THẤY CÓ 1 BÔNG HOA ĐẸP...THÍCH QUÁ NÊN VÀO ĐỊNH HÁI HOA......AE XEM CÓ HÁI ĐC K NHÉ????KAKKAK
http://s1008.photobucket.com/user/tribui178/media/011_zpsdfdeb0f5.jpg. -
http://s1008.photobucket.com/user/tribui178/media/012_zps10f57979.jpg. -
http://s1008.photobucket.com/user/tribui178/media/013_zps34974cc0.jpg. -
http://s1008.photobucket.com/user/tribui178/media/014_zps3b18d6e9.jpg. -
VÌ KHI BỊ ĐUỔI RA KHỎI NHÀ...LO CHẠY NÊN CẦM CÁI ĐẬP ĐÁ..PHẢI MƯỢN MÁY CHỤP...MONG AE THÔNG CẢM...VÌ DÙ CÓ MÁY XỊN THÌ TIMGAHAY CŨNG CHẲNG BT MÀ CHỤP...HI C....Whew!Whew!Whew!
Quay lên trên
vanphong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/07/2012
Khu vực: Tp thái binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1757
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 9:30pm
hái luôn anh
đam mê gà chọi
sống là để yêu thương
0943 66 7373
Quay lên trên
ga tu mi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2010
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1947
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga tu mi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 9:31pm
Gà đẹp, e này có đòn gãy. Chém gió tí
Cung Cấp Thuốc Gà Thái Lan.
ĐC: Phú Hữu - Hòa Thịnh - Tây Hòa - Phú Yên.
LH: 0906568486. 0914042007

Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 9:32pm
Con này kiểu gì cũng tai mũi họng, nhanh như điện ,ăn cực nhanh, chỉ sợ yếu chịu.
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 9:33pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Con này kiểu gì cũng tai mũi họng, nhanh như điện ,ăn cực nhanh, chỉ sợ yếu chịu.
TẶNG BÁC ĐÓA HOA NÀY NHÉ...KAKAKAKBig hug
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 9:40pm
chẳng hiểu sao cứ nhìn cái MÀO là mê...kakakakka
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 9:47pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Cám ơn bác Trí, nhưng mình không hạp tuổi với em này.
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 9:57pm

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Cám ơn bác Trí, nhưng mình không hạp tuổi với em này.
cái gu của bác có vẻ Thổ và Hoả???
Quay lên trên
Binguyen47 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2014
Khu vực: Daklak-NhaTrang
Điểm: 124
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Binguyen47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:23pm
Mồng đẹp, chân vàng móng tím....,có cây kéo trên bàn chắc vừa xuống tóc cho nó.
Kiếm hc cho nó thôi anh
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:25pm
Ban đầu được viết bởi Binguyen47 Binguyen47 viết:

Mồng đẹp, chân vàng móng tím....,có cây kéo trên bàn chắc vừa xuống tóc cho nó.
Kiếm hc cho nó thôi anh
đang tìm cách để vô nhà trước e à..cứ lang thang thế này thì sao mà kiếm đc cái hc nào hả e??he
Quay lên trên
vungnuiphiabac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/06/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vungnuiphiabac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:30pm
nhìn cái mào thích thật
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:33pm
Ban đầu được viết bởi vanphong vanphong viết:

hái luôn anh

sợ hoa có độc ..he
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:34pm
Ban đầu được viết bởi vungnuiphiabac vungnuiphiabac viết:

nhìn cái mào thích thật
bắt đc chưa e??sao thấy bay r??
Quay lên trên
thang_chan_nhan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/01/2014
Khu vực: mong cai
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thang_chan_nhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:38pm
Mào vua đẹp quá.mua ngay ko thj e nó lại bay mấtB-)
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:38pm
gà này còn phải tốn thóc nhiều anh ạ, chắc mang lên mang xuống chân đá nách vai.ra dọc hầu kiềng.hhehe
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
Binguyen47 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2014
Khu vực: Daklak-NhaTrang
Điểm: 124
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Binguyen47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:45pm
Con này ko bao giờ đi dưới phải ko a
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 10:56pm
Ban đầu được viết bởi Binguyen47 Binguyen47 viết:

Con này ko bao giờ đi dưới phải ko a
nghe đồn cũng có vài chân vớ vẩn làm ngơ gà xong rồi té...hj
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2014 lúc 11:44pm
em tưởng anh bị v đuổi thì đi hái con gái nhà ngta,chứ hái em này thì ok rồi Laughing
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2014 lúc 6:03am
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

em tưởng anh bị v đuổi thì đi hái con gái nhà ngta,chứ hái em này thì ok rồi Laughing
quay đầu là bờ...k dám tái phạm e à..hic..lang thang ngoài đường đói và rét quá..hic
Quay lên trên
Ganoitamthu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: hà tĩnh
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ganoitamthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2014 lúc 6:18am
Xúc thôi bác
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.328 giây.