đổi gà

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/11/2012
Khu vực: quảng oai_bavì
Tình trạng: Offline
Điểm: 1455
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: đổi gà
    Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 4:39pm
đổi em nó lấy 1 em trống trạng từ 27 đến 30 về vần đc luôn. bác nào có đổi giúp em cái nhé.  xin đc cho em nói thẳng. gà mái ko phải gà mái phò phạch lên bác nào có thiện trí thì đổi con gà tương đương giúp em cái nhé. về vần ko ra j thì hơi mất lòng. gà em đáng 1,2tr mong rằng sẽ nhận lại đc con gà tương đương giá đó. nếu là gà hay hẳn có clip em sẽ các thêm tiền.( nếu có gà xám thì tốt quá.)   gà ko bán nhé các bác. rất cảm ơn mọi người ghé qua. thank                                                                                                                       http://www.uphinhnhanh.com/view-42489IMG_2879.jpg -             http://www.uphinhnhanh.com/view-79528IMG_2880.jpg -                           http://www.uphinhnhanh.com/view-35589IMG_2884.jpg - http://www.uphinhnhanh.com/view-80328IMG_2888.jpg - http://www.uphinhnhanh.com/view-47889IMG_2890.jpg -
HT: nguyễn nam
ĐC:ChuMinh_BaVì_HN
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:02pm
Bạn xem con xám bữa mình đăng bán xem sao? Tuần nữa có clip cho bạn.
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:04pm
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

xám nào bác. rất mong đc giao lưu
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:04pm
chân ty nhìn vớ vỉn nhể quê mất lần trước định đổi gà trống lấy mái của bác giờ mới nhớ tiếc là 30/4 này nó làm nhiệm vụ hái sao mất rồi 
gà đẹp chúc ddc như ý muốn nếu đổi gà trống tơ lên cưa xuống vỉa nhuwg hỏng hết lông thì có 1 chú tía chân vàng

gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:09pm
Ban đầu được viết bởi lucdinhpro lucdinhpro viết:

bạn vào hồ sơ của mình rồi tìm giúp cái. Con xám hồng chân trắng mình đăng bán cách đây ít tuần. Online đt ko tìm quá.
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:21pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

chân ty nhìn vớ vỉn nhể quê mất lần trước định đổi gà trống lấy mái của bác giờ mới nhớ tiếc là 30/4 này nó làm nhiệm vụ hái sao mất rồi 
gà đẹp chúc ddc như ý muốn nếu đổi gà trống tơ lên cưa xuống vỉa nhuwg hỏng hết lông thì có 1 chú tía chân vàng

e đổi về vần để chơi mà hỏng hết lông thì chơi bời j anh Bình.
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:22pm

bạn vào hồ sơ của mình rồi tìm giúp cái. Con xám hồng chân trắng mình đăng bán cách đây ít tuần. Online đt ko tìm quá.
nếu có clip thì em rất cảm ơn. con xám đó rát ổn
Quay lên trên
ganoi4phuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2014
Khu vực: khoe gà
Điểm: 10
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoi4phuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:31pm
gà non tơ 9 tháng chưa vần vỗ đc ko anh dòng mang lên mang xuống mu lưng
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:57pm
Ban đầu được viết bởi ganoi4phuong ganoi4phuong viết:

gà nào cũng đc bạn ah. qtrong là nó ổn tý. vì con gà mái của mình cũng chẳng phải hàng quý hiếm j. lên cũng ko giám đòi hỏi quá mức. miễn sao xứng đáng tý là đc rồi mà. bạn có clip cứ đưa lên vừa là để a,e xem chơi. nếu dc thì a,e giao lưu luôn
Quay lên trên
dat1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 18/05/2013
Khu vực: daklak
Điểm: 336
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dat1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 5:58pm
mái tương lai
Quay lên trên
ganoi4phuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2014
Khu vực: khoe gà
Điểm: 10
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoi4phuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 6:14pm

gà nào cũng đc bạn ah. qtrong là nó ổn tý. vì con gà mái của mình cũng chẳng phải hàng quý hiếm j. lên cũng ko giám đòi hỏi quá mức. miễn sao xứng đáng tý là đc rồi mà. bạn có clip cứ đưa lên vừa là để a,e xem chơi. nếu dc thì a,e giao lưu luôn
đang tìm gà cùng trạng thử chân mà ko có chả nhẽ lại đem gà cứng ra quay video cho bạn xem giờ chứ Laughing
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 6:18pm

đang tìm gà cùng trạng thử chân mà ko có chả nhẽ lại đem gà cứng ra quay video cho bạn xem giờ chứ Laughing
tùy bác.
Quay lên trên
bogia82 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bogia82 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 7:56pm
hôm bữa rao bán nói có người đặt gạch mà ko trôi ah bạn?mình bảo ko trôi thì gửi cho mình bạn hen vỡ gachij mới gửi à ko thấy hồi âm
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 8:03pm
Ban đầu được viết bởi bogia82 bogia82 viết:

hôm bữa rao bán nói có người đặt gạch mà ko trôi ah bạn?mình bảo ko trôi thì gửi cho mình bạn hen vỡ gachij mới gửi à ko thấy hồi âm
hi rất xl bác. e tiếc quá lên lại giữ. cũng ko muôn bán. hnay đăng đổi ko đổi đc thì cũng cố giữ lại đúc chứ ko muốn bán.. rất xl bác và mấy bác có hỏi vỡ thì hỏi lại nhưng e ko hoi.
Quay lên trên
vp801 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 280
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vp801 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 8:22pm
Winkingmình tưởng em này bạn bán rồi chứ, vỡ gạch à
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 9:02pm
Ban đầu được viết bởi vp801 vp801 viết:

Winkingmình tưởng em này bạn bán rồi chứ, vỡ gạch à
Big grin gà xấu lên các bác chê. ngại cũng chẳng giám bán nữa. jo chỉ đổi thôi bác ah
Quay lên trên
Dothuan87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/04/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 81
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dothuan87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 9:47pm
đổi lấy con ô né lồng mình dao bán ko bạn
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 9:50pm
Ban đầu được viết bởi Dothuan87 Dothuan87 viết:

đổi lấy con ô né lồng mình dao bán ko bạn
bác cho em hỏi em nó có clip ko ah
Quay lên trên
Dothuan87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/04/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 81
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dothuan87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2014 lúc 9:55pm
gà mình mới thử chân 15p lên ko quay clip gà đến lúc vần mà ko có tg vần nữa bận đi làm quá gà đánh trên thấp hơn yếu chui vỉa thỉnh thoảng đánh cả mu lưng gà 8thang 
Quay lên trên
hoanglamduy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Spam

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: QN-BĐ
Điểm: 2102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanglamduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2014 lúc 10:29am
 Mái rất chất.sẻ sớm đổi được thôi
Trại nuôi chim trĩ-chim công-gà đông tảo.
Hoàng Lâm Duy.Đt:0932547252

https://www.youtube.com/watch?v=DYLGBnIv8cU&feature=youtu.be
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.