Hàng Của Chú T&T Đây

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Hàng Của Chú T&T Đây
    Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 8:46am
Do em ô của chú Tứ bị soi lồng lên đã lỡ hẹn để AE bắt điểm, nay chú Tứ nói còn 1 em nữa 2.6-2 mình up em ô thuê đánh này lên để chú Tứ vào nhận hàng nhé.
-tên ô chân vàng <ô thuê đánh>
-tuổi tầm 10 tháng
-trạng cân 2.5+2kg
-thành tích 3 lần vần 
-Đây là hình vừa chụp của em nó Big hug
nếu ok tuần này phang luôn cho nóng em nhé, AE vào ủng hộ nàoBig hugThumbs upHandshake

MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 9:29am
Biết chuồng này của ai rồi nhìn quen lắm bác Thu à. Đợi bác GaTT vào post hình bắt bóng tý.
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 9:38am
khẳng đinh láo 1 chút các bác thông cảm nhe ......
bác tứ trắc chắn bị luộc thui .... 
con trước bắt lỏm may còn đưa đc gà vào @@
Quay lên trên
boylikechicken Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: Hưng yên
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn boylikechicken Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 9:54am
Đẹp không tỳ vết.nice.

Quay lên trên
Anh đã trở lại Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Củ chuối
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anh đã trở lại Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:05am
con này đã bắt đc 1 xác của con khác mà anh kể với e rồi đó hả a?
thế mà dấu bóng ko cho em xem. hàng nét đó a.
Quay lên trên
Chọi dưa Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2011
Khu vực: I Rắc
Điểm: 3150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Chọi dưa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:08am
Con này nhìn khó nhằn hơn Chim ưng. Khó khăn cho đội bạn rồi. Cho chút clip đi bác Thu vì vài hôm nữa bác Tứ cũng post clip mà Day dreaming
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:10am
Bần tăng có quả 5000đ bằng theo gà OCV của bác Thu mặc dù chưa thấy mặt mũi gà bác Tứ ở đâu, thí chủ nào ham muốn thì vào làm 1 mẻ với bần tăng đê.
Lũy tre thấp thoáng đàng xa
Mấy mươi bước nữa về qua cổng làng
Trong lòng bỗng thấy xốn xang
Quê hương hai tiếng nặng mang suốt đời
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:12am
Ban đầu được viết bởi Gà ta Gà ta viết:

Bần tăng có quả 5000đ bằng theo gà OCV của bác Thu mặc dù chưa thấy mặt mũi gà bác Tứ ở đâu, thí chủ nào ham muốn thì vào làm 1 mẻ với bần tăng đê.
Bác Gata mua 1 vé về với tuổi thơ với giá 5.000đ mà chưa biết cô dâu ra làm sao à. Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:13am
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Bác Gata mua 1 vé về với tuổi thơ với giá 5.000đ mà chưa biết cô dâu ra làm sao à. Laughing

Dạo này e lại máu đánh đề bác ạ Big grin, nhưng mà phải nói nhìn con gà OCV bác Thu up nên là kết luôn rồi
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:15am

Dạo này e lại máu đánh đề bác ạ Big grin, nhưng mà phải nói nhìn con gà OCV bác Thu up nên là kết luôn rồi
Bác là cán bộ nhà nước lại đi chơi lô đề là vi phạm điều lệ đảng nhéBig grin. Em cứ đợi nhà gái lên xem có ngoan hiền ko đã, gặp phải sư tử dễ bị nó xé xác lắm Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Chọi dưa Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Chọi dưa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:18am
Bác Thu đã thử vần khảo Ô thuê đánh vs Ô Chim ưng chưa? Batting eyelashes

Người sửa: Chọi dưa - 12/06/2014 lúc 10:18am
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:20am
Ban đầu được viết bởi Chọi dưa Chọi dưa viết:

Em nghĩ là tẩn rồi, bị chim ứng đánh cho ra cái tên Thuê đánh mà bác Chọi Laughing Đánh nữa đi tao Thuê mày mà Laughing

Người sửa: Xipo - 12/06/2014 lúc 10:22am
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:23am

tạm thời chưa tiết lộ bất cứ thông tin gì để AE tự tin xem bóng cả 2 bên. Chỉ cẩn thận hơn 1 chút cho an toàn kakaka
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:26am
chú Tứ lên gà đi nào Big grin a theo gà chú 300
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:29am
Bác Tứ đại diện cho nhà gái đưa cô dâu lên đê Big grin
Quay lên trên
Chọi dưa Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Chọi dưa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:29am

Em nghĩ là tẩn rồi, bị chim ứng đánh cho ra cái tên Thuê đánh mà bác Chọi Laughing Đánh nữa đi tao Thuê mày mà Laughing
E thích con này hơn Chim ưng, Big grin
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:32am
Chú rể này được nuôi nên nhìn đẹp trai giả vờ  thế thôi, cô dâu ngoan hiền mới hấp diêm được chứ cô dâu dữ dằn khối bác tụt quần đới Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Chọi dưa Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Chọi dưa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:36am
Chờ cái bóng của gà bác Tứ để kéo tay ga thả chân phanh cái mà lâu quá nhỉ Day dreaming
Quay lên trên
Chọi dưa Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Chọi dưa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:37am
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

tạm thời chưa tiết lộ bất cứ thông tin gì để AE tự tin xem bóng cả 2 bên. Chỉ cẩn thận hơn 1 chút cho an toàn kakaka
Hehe, thấy bác có trách nhiệm hơn với con gà ae cũng yên tâm mà theo bạc Cool
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 10:42am

Chờ cái bóng của gà bác Tứ để kéo tay ga thả chân phanh cái mà lâu quá nhỉ Day dreaming
Có bao nhiêu ga nhiêu số bác cứ kéo hết cho E nhé. Tội vạ đâu em ko chịu.Silly
Nhà gái ko thấy dẫn dâu vào động phòng nhỉ. Bác nào tìm nhà gái giúp chứ mùa nóng thế này bắt nhà giai đợi vã mồ hôi hột ko tốt cho...sức sinh sản Big grin

Người sửa: Xipo - 12/06/2014 lúc 11:07am
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 2.391 giây.