trống đúc thổ tả

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: trống đúc thổ tả
    Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:15pm
em có con đúc ô thổ  hà thành tích o phải bàn nông 1 và 2 có 6 độ thông  vì nhiều lý do nghỉ đúc mái cần cổ có thể nói đánh o biết bao giờ mới gẫy nối cực xấu cưa đè hai mang vai lưng thế mà mấy ông bạn em cứ bảu chỉ có thịt nên nhờ các bác xem hộ có đúc mái được o gà đang thay sang nông 3 các bác ạ 

http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh021_zps88618fab.jpg. -
http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh024_zpsb5d14d15.jpg. -
http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh025_zps39bebd1d.jpg. -
http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh027_zpsb6460bcf.jpg. -
http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh030_zpse876fa90.jpg. -
http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh031_zps591a660e.jpg. -
http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh033_zps2038fd2f.jpg. -
http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh034_zpsbcd008df.jpg. -

http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh036_zpsd0357aac.jpg. -
http://s1298.photobucket.com/user/binhst/media/anhbigravenh037_zps874b98e2.jpg. -

các bác nhận xét giúp em cái ạ

HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
ga chip_hd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2010
Khu vực: Hai Duong
Điểm: 541
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga chip_hd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:17pm
không đúc thì nhượng lại cho mìnhmình đúc cho
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:21pm
Ban đầu được viết bởi ga chip_hd ga chip_hd viết:

không đúc thì nhượng lại cho mìnhmình đúc cho
cảm ưn bác quan tâm em mới đúc một nứa được 12 con mà ra 9 gà chống bác ạ
HÀ SƠN BÌNH SDT
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:24pm
Form không giống gà cưa đè! Cũng ko giống gà chuyên vai lưng! Chắc hàng cá biệt!
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:25pm
Cái gì của nó cũng nhọn hoắt nhỉ
Quay lên trên
Anh đã trở lại Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Củ chuối
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anh đã trở lại Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:27pm
chỉ đc cái viết sai chính tả là ko ai bằng
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:28pm
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Form không giống gà cưa đè! Cũng ko giống gà chuyên vai lưng! Chắc hàng cá biệt!
cám ơn chú đã bình luận nhưng nó cưa đè ngiệt ngã nuôn chú ạ có clip nhưng anh o biết úp chú ạ
HÀ SƠN BÌNH SDT
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:29pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

cám ơn chú đã bình luận nhưng nó cưa đè ngiệt ngã nuôn chú ạ có clip nhưng anh o biết úp chú ạ
con này là của chú trường trôi hai còn gọi là trường chó đưa cho mình kèm cả clip chắc đúng chứ o sai đâuTongueTongueTongue
HÀ SƠN BÌNH SDT
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:30pm

Đồng quan điểm a trông nó giống hàng thuận dọc chân lõi cần hơn
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:32pm
Ban đầu được viết bởi Anh đã trở lại Anh đã trở lại viết:

chỉ đc cái viết sai chính tả là ko ai bằng
những người ít học như bọn em chỉ đi theo đít con gà nó khổ thế đấy bác ạ
HÀ SƠN BÌNH SDT
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:33pm

con này là của chú trường trôi hai còn gọi là trường chó đưa cho mình kèm cả clip chắc đúng chứ o sai đâuTongueTongueTongue

Bác cày ngày cày đêm lên tới gần 9000 điểm mà ko biết up clip á?
Gửi link vào chỗ kín của em đê, em up cho anh em cùng được mở rộng tầm mắt nào!
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:35pm

Đồng quan điểm a trông nó giống hàng thuận dọc chân lõi cần hơn
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 648
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:36pm
giống con tía cưa của mình quá.phom dáng ý hệt nhìn k ai nghĩ là gà cưa vì cổ ngắn và to
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:37pm
Mấy ô bạn có ý tốt khuyên thịt sớm thì còn ngọt nước suýt....thịt cũng ít zai
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:43pm

Bác cày ngày cày đêm lên tới gần 9000 điểm mà ko biết up clip á?
Gửi link vào chỗ kín của em đê, em up cho anh em cùng được mở rộng tầm mắt nào!
anh biết gửi lich thì anh đã up được cu quang nó biết cách vào kho dữ liệu của anh nhắn cho nó vào nó bốc mả hộ nên cho vậy vì từ điện thoại vào láp top còn phải nhờ người làm hộ nữa làAngryAngryAngryAngryBlushingBlushingBlushing
HÀ SƠN BÌNH SDT
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:48pm
Gà đẹp chúc nhanh bay.àh nhầm chúc mừng chủ kê
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:48pm
Ban đầu được viết bởi ôphùthuỷ ôphùthuỷ viết:

giống con tía cưa của mình quá.phom dáng ý hệt nhìn k ai nghĩ là gà cưa vì cổ ngắn và to
em thì nhìn gà o đoán được gì nhưng chú ấy đưa cho còn có tí clip nên o thể xai được nó bây giờ chông thế mà mới có 3kg3 thôi bác ạ
HÀ SƠN BÌNH SDT
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 648
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:54pm

em thì nhìn gà o đoán được gì nhưng chú ấy đưa cho còn có tí clip nên o thể xai được nó bây giờ chông thế mà mới có 3kg3 thôi bác ạ
gà đẹp bác à.hơi lùn nhưng có võ
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 11:11pm
con này nông ba à ,quá đẹp,chê nó thì ...ko biết chơi à, ăn kì nhiều thế cơ mà..mấy ông chê đúng nà ..ninh ta ninh tinhTongue
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
lamsung Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2012
Khu vực: Thái bình
Điểm: 1460
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamsung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 11:19pm

theo e cổ ngắn và to nhưng liền hình chữ s(hơi thừa,do chưa cắt lông)thường là gà thích tì đè chen lấn,gặp gà cao và cứng mang hơn có khi túm hầu giậtBig grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.