Cần mua Trống Đúc...

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cần mua Trống Đúc...
    Ngày đăng: 16/10/2015 lúc 6:44pm
Yêu cầu:Gà dựng kiệt hai mang.không xuống đầu.Vai rộng và cao,cánh ốp sát hình lưỡi trai.Thân hình liền lạc.mắt trắng.Chân Vuông.vảy hai hàng trơn.hoặc có đồ chơi càng tốt.dáng đứng dốc gà.Đòn đánh chủ đạo hầu kiềng(hoặc ôm đấm)hạng nặng.Gà đã có thành tích.có video clip.(Ưu tiên là gà xám và Ô)
Cảm ơn anh em đã đọc bài!ai có gà thì xin up clip và ảnh hiện tại.giá thỏa thuận.
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/10/2015 lúc 7:00pm
Ban đầu được viết bởi ChienKeLocHa ChienKeLocHa viết:

Yêu cầu:Gà dựng kiệt hai mang.không xuống đầu.Vai rộng và cao,cánh ốp sát hình lưỡi trai.Thân hình liền lạc.mắt trắng.Chân Vuông.vảy hai hàng trơn.hoặc có đồ chơi càng tốt.dáng đứng dốc gà.Đòn đánh chủ đạo hầu kiềng(hoặc ôm đấm)hạng nặng.Gà đã có thành tích.có video clip.(Ưu tiên là gà xám và Ô)
Cảm ơn anh em đã đọc bài!ai có gà thì xin up clip và ảnh hiện tại.giá thỏa thuận.
sao hôm tr gadonninhthuan tặng cho con xám rùi mà
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/10/2015 lúc 7:35pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

sao hôm tr gadonninhthuan tặng cho con xám rùi mà

Gà xám siêu lối.để đúc với gà lối.còn mua con này về để đúc với dòng gà mình mong muốn và ra con đc như ý của mình bác ak.
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/10/2015 lúc 2:28pm
từ từ đừng vội chú à 
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/10/2015 lúc 3:08pm
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

từ từ đừng vội chú à 

Vâng.em cũng đang chờ anh ak.khi nào anh kiếm đc báo cho em biết nak.chứ khi về mà ko có thì ko biết làm sao...
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/10/2015 lúc 9:23pm
ANhc hỉ có hầu kiền dựng kiệt 2 mang và màu xám thôi. còn thành tích chưa có liệu có ok kg?
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/10/2015 lúc 10:38pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

ANhc hỉ có hầu kiền dựng kiệt 2 mang và màu xám thôi. còn thành tích chưa có liệu có ok kg?

Quá ok.kkkk
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/10/2015 lúc 10:55pm
E có con ô mã mái chân đen mắt đốm ă 3 hòa 1 trận cuối 13 hồ cả 2 con đều bay mỏ trên lên hòa. Gà e mới đá cỏ tầm liên xã thôi. Giờ mỏ đẹp lông dc 6 phần rồi. Đánh hầu kiềng rút gáy đuổi dữ. Giờ chán hầu kiềng lên có ý chuyển, clip thì e ko có vì lúc ấy chưa có dt quay và ko có ý bán.
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/10/2015 lúc 1:32am
Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

E có con ô mã mái chân đen mắt đốm ă 3 hòa 1 trận cuối 13 hồ cả 2 con đều bay mỏ trên lên hòa. Gà e mới đá cỏ tầm liên xã thôi. Giờ mỏ đẹp lông dc 6 phần rồi. Đánh hầu kiềng rút gáy đuổi dữ. Giờ chán hầu kiềng lên có ý chuyển, clip thì e ko có vì lúc ấy chưa có dt quay và ko có ý bán.

Vậy bạn cho ít hình ảnh đi
Quay lên trên
Bác Tài Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
sử dụng 2 nick XGAME- bác tài

Gia nhập: 02/11/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bác Tài Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2015 lúc 10:35pm

100% như bác mún thật quá khó.nhưng cũng mong bác tìm dược gà như ý.Happy
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2015 lúc 1:09pm
Mình có một con lông 2, hình thức y như mong muốn của bác nhưng mỗi tội...thần kê 2 mangBig grin
Chúc mau tuyển được gà ưng ý
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2015 lúc 2:11pm
Ban đầu được viết bởi Bác Tài Bác Tài viết:

cũng không quá khó đâu vì hiện tại mình biết là có đấy nhưng giá rổ thì hơi chát thôi , mà bạn này đã yêu cầu chi tiết như vậy thì giá rổ chắc cũng đâu phải là vấn đề 
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 8:05am
Ban đầu được viết bởi satthuthanke2 satthuthanke2 viết:

Ban đầu được viết bởi Bác Tài Bác Tài viết:

cũng không quá khó đâu vì hiện tại mình biết là có đấy nhưng giá rổ thì hơi chát thôi , mà bạn này đã yêu cầu chi tiết như vậy thì giá rổ chắc cũng đâu phải là vấn đề 

Nếu có hình và clip.bạn gửi qua mt cho mình.
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 8:06am
Ban đầu được viết bởi Hưng GC Hưng GC viết:

Mình có một con lông 2, hình thức y như mong muốn của bác nhưng mỗi tội...thần kê 2 mangBig grin

Bạn nếu có gà cưa đè ngoại hình như mình nói thì mt cho mình xin ít ảnh và clip
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7259
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 8:34am
Mượn không bác ơi???
Cho mượn đúc xong hồi chủ đỡ mất xiền, để dành săn chiến kê về đá, ăn đc thì cưa đôi em đây 1 nửa....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 9:58am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Mượn không bác ơi???
Cho mượn đúc xong hồi chủ đỡ mất xiền, để dành săn chiến kê về đá, ăn đc thì cưa đôi em đây 1 nửa....
ý kiến không tồi, điều kiện thế nào đấy bác ơi?
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 10:33am

Mượn không bác ơi???

Mượn về lỡ may ko hay có chuyện gì với nó.anh em khó nói chuyện với nhau.còn chiến kê thì không thể thiếu đc bác Nam ak.
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 10:38am

Mượn không bác ơi???

Bác săn đc chiến kê cũng.nhớ chia đôi cho em vớ đấy.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7259
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 11:54am

Mượn không bác ơi???

Bác săn đc chiến kê cũng.nhớ chia đôi cho em vớ đấy.

Mình thì k phải săn, vì có thì phải tìm người bê đi đá hộ vì k dám ôm sới...nhát chết....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 3:28pm

Ban đầu được viết bởi Hưng GC Hưng GC viết:

Bạn nếu có gà cưa đè ngoại hình như mình nói thì mt cho mình xin ít ảnh và clip
Thần kê 2 mangBig grin =kê đầu, thực tế là kê một bên thôi ^^
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.