Ô chân trắng + xám NS

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngoanhvien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2015
Khu vực: BÌNH THUẬN
Tình trạng: Offline
Điểm: 361
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoanhvien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô chân trắng + xám NS
    Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 1:39pm
Lên cho anh em nào có nhu cầu. gà tông dòng chuẩn
ô chân trắng trạng 2.8kg (8 tháng gà đã có 1 dạt sổ,1 bên chui vỉa,1 bên chạy kiệu chân đá góc cổ)
xám NS 2.8kg (6,5 tháng cắt tích sống)
dt liên lạc 01265123177 .Viễn sn 1987( bán gà dùm sư kê già ờ nhà )
ô chân trắng
gaaaa - 1
gaa - 2
gaa - 4
gaa - 7
gaaaa - 2
gaaaa - 3
gsgsd - 1

xám NS gsgsd - 2
gaa - 9
gaaaa - 9
gaaaa - 8
gaaaa - 7
gaaaa - 6
gaaaa - 4
gaaaa - 5
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 1:44pm
gà ô 8 tháng à. đúng là sư kê nuôi nhanh thật
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 1:47pm
lên giá luôn để ae cân nhắc !
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 1:55pm
Xám nhìn nét phét
                          Con người thường bán thời gian để kiếm tiền rồi dùng tiền để giết thời gian!
Quay lên trên
ngoanhvien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoanhvien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 1:58pm
ai có tâm tâm huyết thì cứ nt hay gọi dt.chứ mình không thích đưa giá lên rồi kì kèo như thể mua cái rau con cá.
Mong thông cảm!
Mình sẽ giám giá cho những ai đến tận nhà bắt gà.công việc nhiều nên mình ko có thời gian để đi chuyển gà nữa
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 2:45pm
con nào cũng đẹp...
bạn nên đưa giá lên để ae cân nhắc trước khi muốn alo.
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 2:47pm
Ban đầu được viết bởi ngoanhvien ngoanhvien viết:

ai có tâm tâm huyết thì cứ nt hay gọi dt.chứ mình không thích đưa giá lên rồi kì kèo như thể mua cái rau con cá.
Mong thông cảm!
Mình sẽ giám giá cho những ai đến tận nhà bắt gà.công việc nhiều nên mình ko có thời gian để đi chuyển gà nữa

bạn có thể đưa ra giá và bảo ae nếu có ý định mặc cả thì miễn alo là ok mà. chứ ntnay nhiều ng ngại gọi.
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 2:51pm

Mong thông cảm!
cái rau con cá hay con gà đã là mua bán nó cũng chỉ là món hàng thôi.tâm với teo nghe ngứa cả đít..bán mà không có giá thì lại vào sọt rác sớm thôi..cái kiểu ậm ờ xong ông nào trả giá cao thì bán cho ông đấy chứ gì.Big grin
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
Bạch Sầu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bạch Sầu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 3:54pm
1 like cho bác Nhanan
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 4:34pm
Con ô đẹp thế mà bán đi.
Chúc nhanh bay! 
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 5:21pm
bán hàng lại chờ người mua trả giá trước bó tay .com
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 5:55pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

Mong thông cảm!

cái rau con cá hay con gà đã là mua bán nó cũng chỉ là món hàng thôi.tâm với teo nghe ngứa cả đít..bán mà không có giá thì lại vào sọt rác sớm thôi..cái kiểu ậm ờ xong ông nào trả giá cao thì bán cho ông đấy chứ gì.Big grin
một cục gạch đã đc ném đi...
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 6:14pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Mong thông cảm!

một cục gạch đã đc ném đi...
Kiếm con Ô bạch đầu chỉ gái rẻ về chơi kìa chú BopdzuBig grin
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 6:31pm

Mong thông cảm!

câu sau bác ý nói đến nhà bắt thì ông nào trả giá cao dc bạn. tới nhà là hợp lý r.
Quay lên trên
quanpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/02/2013
Khu vực: ninhbinh
Điểm: 543
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 7:01pm

Mong thông cảm!

.căng thẳng vậy.nhưng n phải có giá.
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 7:42pm
loạn hết cả chợ gà rồi. bán gà ko co thông tin đầy đủ gì cả.
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 7:57pm
Đã bán thì phải có giá chứ đến nhà có phải ai cũng đến dc đâu
Quay lên trên
ngoanhvien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoanhvien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 10:14pm

Mong thông cảm!
Nên để não hoạt động nhiều vào.tay chân là để làm việc,đôi khi tay bấm bàn phím nhanh cũng ko tốt lắm đâu.
Nên đọc chậm và suy xét từng câu lời của người khác trước khi phán xét người khác.
Quay lên trên
nhocway Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/11/2015
Khu vực: lamdong
Điểm: 25
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhocway Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2015 lúc 10:25pm
cặp gà đẹp wá
 ta hiLove struck

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2015 lúc 6:36am
Mình thấy diễn đàn này nghiêm túc và quy củ nhất trong các diễn đàn về gà, vậy để nó phát triển tốt và lành mạnh thiết nghĩ mọi người nên tuân thủ mọi nội quy, quy định, ngoài ra ae hạn chế gây lộn mất đoàn kết.

Như vậy là ae đã trực tiếp góp một phần vào xây dựng và phát triển diễn đàn rồi.
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 2.063 giây.