ô Tía 28

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: thai binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ô Tía 28
    Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 9:02pm
ô Tía 10 Tháng  Tang 28 Cứng  lối cưa đè thông vỉa ôm đấm Đanh mu lưng hôc nách Gà Tại Thái Bình giá 4 Triêu  lh 0989442211 bảo hành về mọi mặt
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2016
Khu vực: nam dinh
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 9:05pm
xin lỗi giá gà bạn cao quá...
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 9:08pm
Ban đầu được viết bởi ngocha81 ngocha81 viết:

xin lỗi giá gà bạn cao quá...
Theo mình đúng như tả thì quá rẻ chứ k phải rẻ
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 9:15pm
vậy theo bạn cứ  "Cứng  lối cưa đè thông vỉa ôm đấm Đanh mu lưng hôc nách" là giá đó sao....??? gà mình ăn kỳ sới cỏ rồi còn chưa đến giá đó nhé bạn...
Quay lên trên
Bạch Sầu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bạch Sầu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 9:24pm
Gà bác này chắc đẳng cấp cao.chơi rơm rơm thì out😁
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 9:24pm
khó bay
Quay lên trên
01632594409 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2016
Khu vực: Nam Định
Điểm: 84
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 01632594409 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 9:31pm
chuc mau bay
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 9:40pm
chúc nhanh bay
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 10:00pm

vậy theo bạn cứ  "Cứng  lối cưa đè thông vỉa ôm đấm Đanh mu lưng hôc nách" là giá đó sao....??? gà mình ăn kỳ sới cỏ rồi còn chưa đến giá đó nhé bạn...
Còn hơn cả giá như vậy nếu đúng theo mô tả mà có người xem tận mắt thì chắc k cần lên mạng bạn nhé. nếu mình đc xem và sờ tận mắt con này thì 4tr cũng cố mà mua
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 10:27pm
Chủ kê đã nói là bảo hành tất cả rồi mà các bác
Ai hợp thì xúc thôi
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 10:36pm
gà đã co chủ rồi nhé anh em nào ơ nam định nhât đinh xe găp nso khu thành phố
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 10:48pm
Bay nhanh thế!!!
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 10:50pm
giá này còn rẻ đấy mấy bạn.
cứ kiếm con 1-2 triệu khoảng 10 con thì được 1 con hay. giờ ra sới, đừng nói sới cỏ làm gì. những ta chơi cũng hay ra sới cỏ để thịt nhau lắm, nên cũng không biết cỏ gì hay cỏ thuốc phiện. 
Giá cao đi đôi với kỳ vọng lớn.Gà mình cũng lối ntn, chưa ăn cái nào, nhưng sổ thì 3 con chạy, giá 3 triệu có người trả tận tay cũng chưa bán. nên MN nhận xét khách quan giùm
Quay lên trên
truongth Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2012
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 1367
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongth Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 11:46pm
Chúc làm cái gì mà chúc lắm thế đúc ra 1 ổ vài ba chục con như thế này đi bác
truongth
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 1:06am
Ban đầu được viết bởi truongth truongth viết:

Chúc làm cái gì mà chúc lắm thế đúc ra 1 ổ vài ba chục con như thế này đi bác

nếu đúc được ra nhiều như thế này thi thưa bác ai chơi vơi ai  cả đàn 10 con  may ra được con đo la con dưa vào tông dòng  nhưng 1 con cung chưa chắc ra sới là ăn đâu chơi môn này kho noi trước điều gi lắm bán thi bán như vây  chi giám bảo đảm về đòn về lối tông mác ko chạy ngang thôi con  thăng thua phụ thuộc vào nhiều yếu tô lắm dê thắng ai chang nuôi kiếm tiền cư nuôi cư  đúc nhiều đi thì bác biết
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 1:10am
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

giá này còn rẻ đấy mấy bạn.
cứ kiếm con 1-2 triệu khoảng 10 con thì được 1 con hay. giờ ra sới, đừng nói sới cỏ làm gì. những ta chơi cũng hay ra sới cỏ để thịt nhau lắm, nên cũng không biết cỏ gì hay cỏ thuốc phiện. 
Giá cao đi đôi với kỳ vọng lớn.Gà mình cũng lối ntn, chưa ăn cái nào, nhưng sổ thì 3 con chạy, giá 3 triệu có người trả tận tay cũng chưa bán. nên MN nhận xét khách quan giùm

em thấy bác này nhận xét khach quan nè  giờ sơi nào chang như sơi nào có con nào ko ăn cỏ rồi vơi ra c1 đâu nhưng nhưng con gà tơ hay thì đó la kỳ vong thôi 
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 1:16am

ăn co hay ko ko quan trọng gà vườn con đánh chết gà ăn sơi mây ky cơ bác  con con gà nhiều đòn nhiều lối chân nghiêt thì ra sơi ty lê thăng cao hơn nhưng con gà kia thôi con minh ko nói la cứ đòn lối như vậy là giá như vây  con bác nói như vậy thi em chịu  riêng bác em có con xám tía người chân tay khó chế lối cưa đè thông vỉa ôm đấm thư thoa mái em bán mây trăm thôi bach thích thi em để cho < đảm bảo ko vơ đòn không chạy ngang >
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 7:47am
Ban đầu được viết bởi Mjss_style Mjss_style viết:

ăn co hay ko ko quan trọng gà vườn con đánh chết gà ăn sơi mây ky cơ bác  con con gà nhiều đòn nhiều lối chân nghiêt thì ra sơi ty lê thăng cao hơn nhưng con gà kia thôi con minh ko nói la cứ đòn lối như vậy là giá như vây  con bác nói như vậy thi em chịu  riêng bác em có con xám tía người chân tay khó chế lối cưa đè thông vỉa ôm đấm thư thoa mái em bán mây trăm thôi bach thích thi em để cho < đảm bảo ko vơ đòn không chạy ngang >
rất thích tính cách như bạn...hjhj...cám ơn nhưng mình chơi gà đam mê là chính và chỉ con gà nào có duyên với mình thì mình mới bắt thôi...hjhj...sorry nếu mình có nói sai điều gì đóBig grin
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 10:22am

Ban đầu được viết bởi Mjss_style Mjss_style viết:

rất thích tính cách như bạn...hjhj...cám ơn nhưng mình chơi gà đam mê là chính và chỉ con gà nào có duyên với mình thì mình mới bắt thôi...hjhj...sorry nếu mình có nói sai điều gì đóBig grin
chơi môn thể thao này đam  mê không không đủ ban à  con gà đã có duyên ai la người không băt đâu bạn đo la anh em ban luân vui thôi co gi đâu ban
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 10:53am
hjhj..ok
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.