jon khoaito vào đây (clip)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: jon khoaito vào đây (clip)
    Ngày đăng: 12/04/2016 lúc 6:38pm
theo yêu cầu lão khoai to sáng nay cho làm phát kiểm tra xem trình độ lão ý ra sao, thú thật thì phải đưa lão này vào "diện bích" để sám hối cho dzồi.....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Bông 2.9ky lông 2, cứng trên, đầu mặt, bí lối đánh vai, chân đánh nhẹ nhàng như phủi bụi .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, nhìn thì như có vẽ thắng đòn, nhưng càng về sau lại ăn đòn nhiều hơn, túm lại là thắng nhờ chịu đòn giỏi ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
10 phút mà ko thắng đc thằng ku 2.7ky, thì cũng tệ như thường, còn rách tích lần thứ 4 mới đau 

thanks đã xem
xổ sáng nay

Người sửa: anhdung1972hm01 - 14/04/2016 lúc 9:08am
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2016 lúc 7:30pm
gà hay quá bác,chân đá và lối rất hay
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2016 lúc 8:52pm
Lối hay sâu chân. Gà tốt quá.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2016 lúc 9:06pm
Con này chơi vui đc anh trọc ợ. Cặp quản quá đêu phải vài dạt nữa nếu sống đc mới có hy vọng. Cao quá quản đêu khi ganh lại trùng vai xuống thế thì dù cao hơn cũng phải nhừơng mang. Con này chỉ đá đc tầm cao khi đối thủ dựng còn kê xin chết lại nhỉ rỉa. Ko tin thì cứ xổ con nào thấp hơn nhưng cứng trên mà xem nhé.

Người sửa: jonathantruong - 12/04/2016 lúc 9:18pm
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2016 lúc 9:35pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Con này chơi vui đc anh trọc ợ. Cặp quản quá đêu phải vài dạt nữa nếu sống đc mới có hy vọng. Cao quá quản đêu khi ganh lại trùng vai xuống thế thì dù cao hơn cũng phải nhừơng mang. Con này chỉ đá đc tầm cao khi đối thủ dựng còn kê xin chết lại nhỉ rỉa. Ko tin thì cứ xổ con nào thấp hơn nhưng cứng trên mà xem nhé.

muốn thử ko....?? và chỉ có thử mới biết....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
nhào dzô đây CoolCoolCoolCoolCoolCool
nghe nói, = vai còn đưa đầu thì 1 hồ, bay bồ, ko kịp xin bê, chỉ nghe nói thế .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2016 lúc 9:44pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

muốn thử ko....?? và chỉ có thử mới biết....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
nghe nói, = vai còn đưa đầu thì 1 hồ, bay bồ, ko kịp xin bê, chỉ nghe nói thế .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Kaka chọc chúng rồi. Anh mới chỉ nghe nói thôi mà. Thấy ngay trứơc mắt có khi còn nhìn ko ra nói chi nghe nói. Đã chui thì chui luôn còn dở dương là chỉ có chết. Gà em chỉ chơi cỏ rả nhưng gà hay gà dở thì ko qua con mắt có nghề đc. Chơi gà mà. Dù là mua còn bênh chứ nói gì gà nhà đúc ra.

Người sửa: jonathantruong - 13/04/2016 lúc 6:35am
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2016 lúc 9:56pm

Kaka chọc chúng rồi. Anh mới chỉ nghe nói thôi còn ngừơi ta thì bê gà mà ko dám nói dù hơn cựa hơn kg anh ui. Thấy ngay trứơc mắt có khi còn nhìn ko ra nói chi nghe nói. Đã chui thì chui luôn còn dở dương là chỉ có chết. Gà em chỉ chơi cỏ rả nhưng gà hay gà dở thì ko qua con mắt có nghề đc. Chơi gà mà. Dù là mua còn bênh chứ nói gì gà nhà đúc ra.

với mình giá trị con gà chỉ là ở chổ (đẹp or xấu), ko tính = hiện kim, còn chuyện gà chưa ra chân có quyền ' đoán" khi nó ra chân rồi thì như bài " xập xám chướng" hên xui mà thôi
như gà tớ đây đôi lúc ăn đòn ...khỏe mà ......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- đề nghị " nhào dzô" , ko thì về làm bản kiểm điểm dzút kinh nguyệt lại nhé ..........Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2016 lúc 10:03pm

Kaka chọc chúng rồi. Anh mới chỉ nghe nói thôi còn ngừơi ta thì bê gà mà ko dám nói dù hơn cựa hơn kg anh ui. Thấy ngay trứơc mắt có khi còn nhìn ko ra nói chi nghe nói. Đã chui thì chui luôn còn dở dương là chỉ có chết. Gà em chỉ chơi cỏ rả nhưng gà hay gà dở thì ko qua con mắt có nghề đc. Chơi gà mà. Dù là mua còn bênh chứ nói gì gà nhà đúc ra.

Em xin rút kinh nghiệm sâu sắc nhé. Hẹn bác mấy lần mà chưa gặp. Còn chơi gà thì sẽ gặp bác thôi [>:D<]
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2016 lúc 8:12am
hàng lục đinh chân phải sâu rồi
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 9:09am

Em xin rút kinh nghiệm sâu sắc nhé. Hẹn bác mấy lần mà chưa gặp. Còn chơi gà thì sẽ gặp bác thôi [>:D<]
lão khoai to vào xem .....rồi úp mặt vào tường chơi 5/10 nhé ......Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 9:30am
Gà hay quá anh trọc. Gà bác có đá đc cái nào đâu mà con kia khoác áo tơi sớm thế. 800 trăm đc thì em bắt
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 9:37am

Gà hay quá anh trọc. Gà bác có đá đc cái nào đâu mà con kia khoác áo tơi sớm thế. 800 trăm đc thì em bắt

Mắc vậy? Surprise
200k/kg X 2,7kg = 540k, trả hẳn ảnh 550k đuê....Laughing
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 9:38am
Ban đầu được viết bởi chiphôi chiphôi viết:

Mắc vậy? Surprise
Lại vẫn bị hớ , ơ hớ Surprise

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 9:42am
Anh trọc cứ nuôi thêm đi, con này đủ thịt phải 2,8-2,9 kg. Em sẽ thu xếp ngang kg giao lưu với bác để đc mở tầm mắt.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 1:47pm

Anh trọc cứ nuôi thêm đi, con này đủ thịt phải 2,8-2,9 kg. Em sẽ thu xếp ngang kg giao lưu với bác để đc mở tầm mắt.

vậy hồi nào giờ nhắm mắt xem gà cụ khoai to, lái nó vào bắt bây giờ tầm 2 =2.5 củ là bay xa luôn, vài ae trên dd đôi khi bực mình vì tớ lười .....nên khó giao lưu .............Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 3:58pm

vậy hồi nào giờ nhắm mắt xem gà cụ khoai to, lái nó vào bắt bây giờ tầm 2 =2.5 củ là bay xa luôn, vài ae trên dd đôi khi bực mình vì tớ lười .....nên khó giao lưu .............Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Ý em là cho bác trọc đc mở tầm mắt vì cứ quanh quẩn quanh nhà hoài ko ah
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 3:59pm

Ý em là cho bác trọc đc mở tầm mắt vì cứ quanh quẩn quanh nhà hoài ko ah
Big hugThumbs up

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
leminhnhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/06/2012
Điểm: 772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn leminhnhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 7:52pm
Ban đầu được viết bởi chiphôi chiphôi viết:

Mắc vậy? Surprise

Gà này đá lên mỏ sao mà khớp đây hả các sư huynh. Riêng em thì em không mua: giá rẻ hơn thì em mua nhé.Laughing
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 8:31pm
mấy bác bình luận vui thế mà e dùng điện thoại chẳng thấy clip đâu cả
Quay lên trên
leminhnhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/06/2012
Điểm: 772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn leminhnhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2016 lúc 8:34pm
Ban đầu được viết bởi thuy_keu thuy_keu viết:

mấy bác bình luận vui thế mà e dùng điện thoại chẳng thấy clip đâu cả

Đổi cái IP6 plus đi xem ok ngay.Big grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.