Ác Quá - Cắm Đũa Vào Cán...

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ác Quá - Cắm Đũa Vào Cán...
    Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 2:44pm
Có con gà mái vừa bỏ con, do cho ăn k đủ no nên chạy qua vườn nhà hàng xóm nhặt con sâu cái kiến kiếm bữa qua ngày, vậy mà chủ vườn hàng xóm  ác quá, lừa bắt và đóng 2 cái đũa mun 2 chân...để cho chừa k dám sang nhặt nhạnh đồ thừa của nhà giàu nữa....kkk....Big grinBig grinBig grin

1. Mái Xám - Đinh Ba...

Gà bỏ con lại đang thay lông nên k đẹp lắm - Mời các bác xem cho vui....Big grinLove struck

2. Còn đây đối với ae đúc gà con là mấy con Quái Vật...
Bọn này có 1 đàn hơn chục con, có những mẻ gà to = bàn tay rồi cũng bị nó cắn chết hết...
Trước nhà có 2bốn chân săn chuột thì bọn nó k dám đến, từ ngày bị bọn nghiện nó bắt trộm thì bọn này hoành hành ghê gớm, tìm đủ cách đều k bẫy đc, gần đây thì đã có cách:
Ảnh nàyvui nên chụp lại vì hôm nay số hên mưa nhiều bọn nó đói bị dính liền 3con, trong đó có 2con đầu đàn, còn bọn choai choai 1 hôm nộp 1 mạng...Big grin

3. AE muốn bẫy bọn chuột cáo già thì bẫy loại này nhậy nhất nên nhớ đặt thì an toàn cho gà và người nữa, nếu mắc mồi thì nên rắc thêm 1 ít ra xung quanh mới lừa đc nó, chứ lúc đầu mình cũng chỉ mồi không bọn nó k bao giờ vào ăn...Mồi mình chỉ dùng cơm nguội nắm chặt = ngón tay, móc vào rồi dải 1 ít ra xung quanh, hôm nào cũng có con chết...trước kia nào thịt, nào xương hầm, nào là râu cá mực nướng thơm lừng mà chả ăn thua...
ae thử nhé rồi nhớ thanh kiu...kkk...Big grinBig grinBig grin

Người sửa: @nh Vũ - 30/08/2016 lúc 2:56pm
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
hanhpv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2016
Khu vực: nghe an
Điểm: 32
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hanhpv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 2:48pm
bán con mái hả bạn
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 2:57pm
Ban đầu được viết bởi hanhpv hanhpv viết:

bán con mái hả bạn

Bác cứ vui tính....bán kinh nghiệm bẫy chuột và mấy con chuột phía dưới đó bác....hhh....Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 3:02pm
mái đẹp đó bác con bọn chuột bọ này không gì hiệu quả bằng khẩu 12ki hoặc pcp  Big grin
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 3:06pm
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

mái đẹp đó bác con bọn chuột bọ này không gì hiệu quả bằng khẩu 12ki hoặc pcp  Big grin

Mình k có tgian với lại chuột đêm nên chịu, k rình đc, đã có những ngày bắt từng con gà cho vào lồng sắt mà nó vẫn lùng sục cắn chết gà con...Chắc do thời điểm ấy chuột già nó nuôi con nhỏ nên bắt gà con tha về hang ổ...Big hug
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 3:07pm
ôi con mái xám chân xanh của....bác ẹp ếDrooling
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 3:09pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Lại đúng món của bác Jô roài...khà khà....Big grin
Giữa trưa chụp vội nên giảm 1/2 vẻ hoàng hậu của nó thôi nha...Big grin
Quay lên trên
trungphong12 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/03/2016
Khu vực: ha noi
Điểm: 437
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungphong12 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 3:19pm
vãi cả mái
Quay lên trên
Ô mặt nhọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/07/2016
Khu vực: Hà nội
Điểm: 55
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô mặt nhọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 3:34pm
Đẹp nhỉ. Đúng màu chân mình thích
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 4:12pm
Gắng bẫy thêm 10 con nữa là k sợ gà vị cắn đâu bác
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 4:15pm
hàng của bác đẳng cấp thật, làm ae ngạc nhiên, tại và dị, con mái đẳng cấp thật, có mái nhánh ko bác, kiếm con song đáo thế này mà khó toàn đọc dao đúc mãi cũng chán.
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 4:21pm
hàng ngon quá mà hem có ăn đk .
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Ô chân trắng tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Tb hn
Điểm: 144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô chân trắng tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 5:07pm
mái đẹp quá a ơi. bọn chuột đực này nó mới cắn gà a ạ, nó cắn chết xếp hàng luôn ko thèm ăn .laoij này thành tinh luôn toàn tránh đc bẫy thôi
Quay lên trên
tiendeptrai2009 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 328
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendeptrai2009 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 6:50pm
Đẹp quá. Dòng mắt quỷ hả anh
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 7:04pm
Ban đầu được viết bởi tiendeptrai2009 tiendeptrai2009 viết:

Đẹp quá. Dòng mắt quỷ hả anh

Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

hàng của bác đẳng cấp thật, làm ae ngạc nhiên, tại và dị, con mái đẳng cấp thật, có mái nhánh ko bác, kiếm con song đáo thế này mà khó toàn đọc dao đúc mãi cũng chán.

Ban đầu được viết bởi Ô chân trắng tb Ô chân trắng tb viết:

mái đẹp quá a ơi. bọn chuột đực này nó mới cắn gà a ạ, nó cắn chết xếp hàng luôn ko thèm ăn .laoij này thành tinh luôn toàn tránh đc bẫy thôi

Thì nhìn cũng quỷ quyệt như nhau còn gì...hhh....

Bác k biết chứ ae còn đầy bảo bối, họ khiêm tốn ỉm hàng đấy thôi...Mình còn 1 mái ô mắt trắng 2 cựa dài ngoằng hơn ẻm này mà đang đi "công tác" chưa về chứ k cũng khoe nốt....hhh... , mà mình chỉ chơi vui vui thôi nhóe...

Thế nên các cụ ngày xưa mới cung kính gọi nó là ông đuôi dài vì k diệt nổi nó...và sợ hãi nên gọi vậy khà khà...Nói vậy chắc nó xơi k phải ít gà của bác roài....kk
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 7:09pm
nhìn thấy hình còn chuột mà bủn rủn chân tay
sợ chết đc @@
âc ac

Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 7:30pm
Mái xám cựa chân xanh mắt ếch chất quá anh !!!
Quay lên trên
TaQuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 229
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TaQuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 7:49pm
Mái đẹp đó bác @ Vũ. Xám chân xanh là ngon rồi, thêm cặp cựa này thì hết chỗ chê.

Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 8:06pm
Công nhận con mái bị đóng đôi gỗ mun vào cán nhìn cũng gớm đấy, nhưng hàng xóm nhà bác không khéo tay, đóng hơi bị lệnh đấy
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2016 lúc 8:33pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Lại đúng món của bác Jô roài...khà khà....Big grin
Giữa trưa chụp vội nên giảm 1/2 vẻ hoàng hậu của nó thôi nha...Big grin

Bác cho mình mựợn đúc lứa hay chuyển khẩu cho vào BD nhé [>:D<]
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.