Em khoe ô tía nhân tiện....

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nguyenhoangtrunghn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2016
Khu vực: Hà nam
Tình trạng: Offline
Điểm: 198
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Em khoe ô tía nhân tiện....
    Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 2:23pm
vài hình thay lời muốn nói
em cũng mới chơi gà muốn khoe với các bác nhân tiện cho em hỏi con gà của em nó bị sưng ngón thới chữa mãi k khỏi xin các bác chỉ giúp chữa kiểu gì cho khỏi. em thấy trên diễn đàn nói về chữ sưng củ bàn là tiêm lanh-cô-mi-xin mà em tiêm k khỏi ,em nghĩ bị ở đầu móng có khi nào là nấm?, mua về chưa nhảy đc lần nào các bác ạ haizz

Quay lên trên
gachoisaigon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Nhắc 1 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 30/10/2012
Khu vực: sg 0906338979
Điểm: 192
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisaigon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 2:25pm
Nhìn tướng mạo thấy kg ổn rồi... bỏ đi mua con khác...
Quay lên trên
ngochai2828 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngochai2828 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 2:31pm
Lườn như lưỡi dao. Nuôi gà sao mà ốm thế bác
Quay lên trên
giapcantn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: tphcm
Điểm: 182
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giapcantn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 2:35pm
Con nay luon tau no nhu the day
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 2:44pm
em đi làm bận nên nhốt nhiều quá, mà cân vẫn đc 2,9 đấy ạ, chắc lườn nó dài quá

Quay lên trên
Anhnhz179 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2016
Khu vực: Tuyen quang
Điểm: 145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anhnhz179 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 3:00pm
Nếu đánh tot thi dung là quái vật chủ ko phải gà
Quay lên trên
....Nice.... Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/06/2011
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ....Nice.... Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 3:27pm
nói thật nhé có gì ông đừng giận..nhìn con gà này nuôi làm gì chó gầy xấu hổ người nuôi
màu chân ông nước xương bệ xấu..mi trên thì giày mặt thì mỏng..vai kiềng kém cần thì rỗng quản thì dài mắt thì to.
sắp vào mùa đâm lông tránh rét rồi cấc luôn cho nhanh. nuôi lông đến bao giờ.biết là chủ thớt nuôi hơi yếu..nhưng mà có cút lộn thịt bò vào ông gà này cũng chỉ phí công..có gì k phải xin chủ thớt bỏ quá cho Big grin
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 4:02pm
Thịt thôi bác rồi tậu con khác.
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 4:05pm
Ok em sẽ cho sổ với xả ớt bét cũng phải hai đĩa :))
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 4:12pm
Ban đầu được viết bởi ....Nice.... ....Nice.... viết:

nói thật nhé có gì ông đừng giận..nhìn con gà này nuôi làm gì chó gầy xấu hổ người nuôi
màu chân ông nước xương bệ xấu..mi trên thì giày mặt thì mỏng..vai kiềng kém cần thì rỗng quản thì dài mắt thì to.
sắp vào mùa đâm lông tránh rét rồi cấc luôn cho nhanh. nuôi lông đến bao giờ.biết là chủ thớt nuôi hơi yếu..nhưng mà có cút lộn thịt bò vào ông gà này cũng chỉ phí công..có gì k phải xin chủ thớt bỏ quá cho Big grin

Các bác mới chơi chỉ quan tâm đôi quản thôi mà

Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2016 lúc 4:15pm
...
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2016 lúc 9:34pm
Ban đầu được viết bởi ....Nice.... ....Nice.... viết:

hôm nào e khoe gà bác cứ vào paán thật tình như này giúp e
để con biết đương khật hay nuôi :d 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2016 lúc 9:44pm
bác Nice chém ngọt thật, rất thật lòng.
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2016 lúc 10:09pm
Ko chơi loại này.tốn thóc.bỏ đi
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
anhphuc_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2012
Khu vực: Đông Anh-Hà Nội
Điểm: 577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhphuc_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2016 lúc 10:11pm
con này giờ thịt chắc toàn xương vỗ béo lên thịt cho ngọt nước bác à Big grin
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2016 lúc 10:39pm
con gà này sợ còn bị ốm trong, hoặc tiêm nhiều kháng sinh quá cũng hỏng. nó ốm này mà 2,9kg sợ nuôi đủ thịt trạng cũng to quá
Quay lên trên
Đăng phố núi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2015
Khu vực: Tây nguyên
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đăng phố núi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2016 lúc 10:46pm
Gà này nên bỏ tìm con khác mà nuôi đỡ tốn công sức time vào nó bác ạ
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 7:19am
Em đang nuôi vỗ béo mà, tiêm nhiều chắc hỏng ròi ạ, lúc đầu nhìn con này là em k ưng rồi nhưng gọi là vừa mua vừa cho vì ng ta bị ung thư mà nhà khó khăn, các bác cứ chém thật lòng thì em mới khôn lên đc , thanhk all
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 9:05am
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Ko chơi loại này.tốn thóc.bỏ đi

Chuẩn a [>:D<]
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 2:17pm
đồng quan điểm với các bác về cách chọn bắt bóng 1 con gà.cá nhân xin nói đôi lời thế này, không phải để cãi nhau..mình chơi gà đòn chứ không chơi gà bóng.cứ chân hay lối tốt và nó cứ đá cho bạn vần gục trước nó là được, hơn nữa đôi khi có những con gà nhìn rất bẩn nhưng đầy chất nghệ đấy, ngọc vẫn trong đá đó thôi...bạn chủ top đã xem nó đá hay thử vần bao giờ chưa?
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.063 giây.