Cảm ơn ACE sau bão Con Voi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cảm ơn ACE sau bão Con Voi
    Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 2:08pm
Cám ơn rất nhiều ace trong GDVN sau cơn bão hỏi thăm nhắn tin các kênh mà do mất điện mất nước mất sóng do bão to nó vặn hết những cột điện cây cao nên không nhận đc tin - hôm nay mình mới vào mạng được - đi cách nhà gần 20km mới có quán cafe wifi thấy đầy ắp tin.
Về cơ bản mình và gđ an toàn có thiệt hại nhưng so với nhiều người thì là nhỏ. 
Quay về gà thì có nhiều sư kê bị trôi đi hết, mình cũng bị nhưng là gà gửi trại nuôi chung và 1 vài con gà choai bay theo bão không thấy về thì chịu thôi...
Ngoài ra mình còn ở nhà thì mình cứu được mẻ gà chíp này nhé.
Tưởng nhốt lại không ngờ khi bão tan ra thấy gà nằm la liệt chân chĩa lên trời miệng ngáp ngáp k kêu đc duy nhất còn 1con đứng cạnh mẹ. Bao công lao - còn nước còn tát nên con nào chân còn động đậy mình đem vào xử lý và ủ nhiệt cuối cùng sống hết 8con duy nhất 2con chết trước đó. 
Mời anh em xem chia vui, vì công lao chọn tuyển ghép chủng và cuối cùng cũng giật lại đc thần bão mạng 1 số chíp chíp này:

CÕI CHẾT TRỞ VỀ - MÌNH CŨNG K TIN NỔI CÁC BÁC Ạ - HÔM NAY THÌ ĐẸP HƠN RỒI ẢNH CHỤP HÔM QUA ĐẤY...

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
SucNguyenVan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/03/2013
Khu vực: Hải Dương.
Điểm: 567
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn SucNguyenVan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 2:46pm
Xin chia buồn cùng bác và người dân quê hương bác.
Quay lên trên
gachoicunghay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/02/2017
Khu vực: phú yên
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoicunghay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 2:59pm
bác nuôi gà kiểu gì vậy ?
Quay lên trên
nguyenhoan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/05/2016
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 191
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn nguyenhoan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 3:17pm
Chúc mừng bác và gửi lời chia buồn đến bà con bị lụt bảo gây thiệt hiệt ..

Quay lên trên
baonguyen96 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2015
Khu vực: nam bộ
Điểm: 161
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn baonguyen96 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 3:55pm
Chúc mừng GĐ Bác và người dân vùng bão lũ vượt qua kiếp nạn! Chia buồn với những mất mát do thiên tai gây ra! 
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 5:09pm
Tan tành 1 miền quê
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 5:15pm
Ban đầu được viết bởi gachoicunghay gachoicunghay viết:

bác nuôi gà kiểu gì vậy ?

Là sao hả bạn??? Biết có bão mình nhốt gà con vào các lồng để cách đất chống lũ và gió nó k cuốn đi...Nhưng gió xoáy mạnh nó giật tả tơi các tấm bạt... Các chuồng bạn mình nó còn bốc cả mái và dỡ cả cửa mang đi cả gà luôn.
Thanks ace đã quan tâm.
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 5:16pm
Trong cái rủi vẫn còn cái may. Nhìn đàn gà con mà thấy thương quá. Ai từng như vậy mới thấy hết dc đam mê khi nuôi gà thật là gian lao. Chúc cả nhà Bình An và Mạnh Khỏe
Quay lên trên
vannhatqt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/01/2017
Khu vực: miền trung
Điểm: 16
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn vannhatqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 5:18pm
chia sẽ cùng đồng bào thiệt hại do cơn bão. hy vọng những chú này sau này ra trận càng vào nước càng chuẩn hehe
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/02/2016
Khu vực: abc
Điểm: 128
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 5:43pm
thương bác vũ và tiếc cho đàn gà , biết đâu trong số gà từ trần đó có thần kê vương kê hay linh kê gì gì đó
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 6:22pm
K thiệt hại về người đã là một điều quá tuyêt vời rồi
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 6:53pm
Bão tố thế này thì gà Nha Trang năm nay lên giá phải biết bác nhỉ...
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 7:05pm
 Chúc mừng bác va gia đình an toàn, chia buồn với mấy chú kê ra đi.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 8:11pm
Xin chia buồn vs tất cả bà con miền nam trung bộ và que hương a nam sờ tin ., mong mọi người sớm vượt qua ., nhìn đàn ga con nghị lực thích quá
Quay lên trên
Tuan Khanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/04/2013
Khu vực: BỤI.
Điểm: 52
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuan Khanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 8:15pm
Chẳng hiểu ông anh vũ này nghĩ gì. Bao nhiêu người hỏi thăm đến bác và gia đình cùng đông bào quê bác ấy. Ông ấy không quan tâm. Chỉ quan tâm trả lời đến vấn đề mấy con gà . Niềm tin đặt sai chỗ

Người sửa: Tuan Khanh - 06/11/2017 lúc 8:20pm
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 9:10pm
Ban đầu được viết bởi Tuan Khanh Tuan Khanh viết:

Chẳng hiểu ông anh vũ này nghĩ gì. Bao nhiêu người hỏi thăm đến bác và gia đình cùng đông bào quê bác ấy. Ông ấy không quan tâm. Chỉ quan tâm trả lời đến vấn đề mấy con gà . Niềm tin đặt sai chỗ

Bác khó tánh quá rồi. :)
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 9:35pm
Ban đầu được viết bởi Tuan Khanh Tuan Khanh viết:

Bạn làm ơn đọc kỹ phần 1 bài viết hộ cái nhé.

Cái thứ nữa là quê hương nó bị sao thì đã có thống kê ở TV trang mạng từng giờ từng phút nhé. Mình không đủ chuyên môn để trả lời chuẩn đc vì ai là người VN đều rất biết từng chuyện này nhé, huống gì tôi mới cập nhật thông tin mạng đc tí phút thôi
Cái nữa đây là trang gà nên mình rất đúng trọng tâm nhé, ae hỏi thăm mình k trả lời riêng được ngoài hỏi tình hình chung thì toàn là hỏi gà là gà thôi nhé.
Nên ae đã đặt niềm tin đúng chỗ vì mình trả lời không sai nhé.
Cuối cùng thank bạn đã quan tâm và dạy bảo mình...
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 10:10pm
Buồn quá
Rút rao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, sầu càng sầu hơn.
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 10:39pm
chia sẻ
Quay lên trên
mayui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/03/2017
Khu vực: ta duong
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn mayui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2017 lúc 10:54pm
chia buồn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.