CÚ ĐÚP CỦA GIA ĐÌNH MÈO! (CLIP BỊP)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Tình trạng: Offline
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CÚ ĐÚP CỦA GIA ĐÌNH MÈO! (CLIP BỊP)
    Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:09pm
Tối qua thấp thỏm khi 2 chiến kê lại ra trận, nhớ bài thơ của anh Thủy copy lại cho ae đọc cho vui

Ngày mai mày ra trận
Tao thao thức không ngủ
Ngồi dậy đã mấy lần
Mày thì vẫn cứ ngủ
Đầu rúc vào trong cánh
Ngày mai mày ra trận
Nhớ lời bố dặn dò
Đừng ô danh dòng họ
Cũng ngày này năm trước 
Bố mày đã tử thương
Thà bỏ mạng sa trường
Không bao giờ bỏ chạy
Mẹ mày buồn rũ rượi
Khi đó mày nhỏ lắm
Ngày mai mày ra trận
Nhớ truyền thống tổ tiên
Quyết chỉ có xông lên
Không bao giờ lùi bước 
Lời thề khắc trong cốt
Chớ làm mờ con ơi
Những miếng võ gia truyền
Vận dụng cho linh hoạt
Đối thủ lối cưa đè
Đánh mé đuổi đầu mặt
Nhớ nhường cả hai mang
Bấu mình nhằm táo kiềng
Rồi hốc nách đốc cổ
Ra đòn cần dốc sức
Đánh tổng lực thật chân
Đối thủ quá nghiệt chân
Phải vào chặt bó sát
Mỏ cắn đồng thời chân
Tung lên và xiết quản
Nhớ dùng hai đầu cựa
Triệt hạ hết võ công
Nhưng nhớ đừng khinh địch
Mà coi thường đối thủ ...
Những lời bố dặn dò
Mong con ghi trong cốt!
2 ae nó hôm nay đã không phụ công chủ và mang lại 2HCV, nhưng mỗi con đều để lại chiến trường 1 mắt.
Có gì tối e tường thuật và cung cấp video sau
http://www.uphinh.vn//stream/1509538.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1509539.jpg -
Đi về hơi muộn, giờ e mới có thể tường thuật lại được.
Sau khi lên ae lu bù với nhiều dự định mãi đến tối hôm qua mới nhớ đến tết cánh cho e nó. Không có lông lại mang mẹ nuôi của Bịp ra cắt mấy cái lông để chắp cánh cho con.
Do đá hẹn 2 bên đều báo gà bảng 30
Nhưng khi cân gà mình 3k1 tưởng chừng mình báo láo nhưng khi cân gà đội bạn 3k15 có diều nên chỉ tính còn 3k1.
Thông tin
Bịp 3k0 mù 1 mắt do áp quản
Gà họ Ô chân trắng 3k1
2 bên thống nhất Ô chấp Bịp 5p bịt mỏ (hơi thị tài)
Hồ 1: Do được đánh Bịp đánh những đòn chỉ vào đốc cổ đối phương. Hết bịt mỏ Ô tỏ rõ là con gà công hay tung ra những đòn vũ bão vào Bịp hết hồ.
Hồ 2: Ô tỏ rõ là con gà công tốt lại biết khai thác mang mù của Bịp đá những đòn quá tải làm Bịp nhồng lên có khi còn đơ đơ. Do độ ăn chịu của Bịp có nên sóng gió dần cũng qua. Bịp chỉ khai thác được những đòn gốc cổ.
Hồ 3: Ô tiếp tục khai thác mang mù của Bịp đánh 1 đòn mé bụp 1 cái, thấy mắt Bịp bung máu ae bảo mù mắt sáng rồi ai cũng sợ nhưng nhìn lại thì bảo cái mắt đấy bị mù rồi mà (thấy cũng run run). Bịp vẫn chỉ lẽo đẽo khai thác gốc cổ đối phương thi thoảng đè mé đánh được những đòn hay.
Hồ 4: Bịp đánh những đòn gốc cổ đối phương bị ngấm dần cổ có dấu hiệu lỏng và ngửa về sau, đối thủ nhường mé dần để cho Bịp đá những đòn mé chặt khá tốt. Nhưng chân gà của đội bạn vẫn không hề suy giảm vẫn tung ra những đòn chao chát làm Bịp đổ nghiêng đi.
Hồ 5: Gà bạn cũng ngoan ngoan dần để cho mình làm chủ thế trận nhưng khi được đánh mang mù vẫn tung ra những đòn quá tải vào hầu, mặt của Bịp.
Hồ 6: Vẫn như kịch bản cũ Bịp làm chủ thế trận
Hồ 7: Gà đội bạn bị đánh vào hầu đốc cổ nên lo kéo thuốc lào và vẽ bản đồ Việt Nam. Có anh bảo sao gà mày ko đánh cáo à thì Bịp lên 1 chân dọc làm gà bạn dài cổ ra kêu như lợn.
Hồ 8 và hồ 9 gà đội bạn có thái độ xấu nên chủ kê đội bạn có ý hợp tác ae gom cho 20 tr bê rồi lên đường.
AE đếm tiền rồi ra về. Đá tay bo ko quay cóp cũng đau tim. Hết. 
Có tý video hồ 5 ae xem tạm!

Lúc gà mình đã an toàn không còn sóng gió nữa tranh thủ ăn trộm pic gà mái của bác Bảy Quéo tặng tay chơi Ngáo
http://www.uphinh.vn//stream/1510486.jpg -

Người sửa: SL_HTC - 10/11/2013 lúc 9:58pm
http://upanh.com/view/?id=avad3i1j9tl -
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2011
Khu vực: Viêt Nam Tôi Ơi
Điểm: -2605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:18pm
Gà đá ở đâu thế ông
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:19pm
Ban đầu được viết bởi omattrang29 omattrang29 viết:

Gà đá ở đâu thế ông
Cho ông tường thuật đê hehe
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:20pm
Ban đầu được viết bởi SL_HTC SL_HTC viết:

Gà đá ở đâu thế ông

uh tôi tường thuật nhé.2 con đá nhau đầu hồ 9 mình ăn.hết
Quay lên trên
HuyZin-pl Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 3240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HuyZin-pl Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:24pm
Chúc mừng chiến thắng kép của ae nhà mèo. Chúc mừng
Quay lên trên
CuongEuro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2012
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 2282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CuongEuro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:26pm
chúc mừng chúc mừng,thắng là vui rồi anh ơi,mất mắt thì hơi buồn tý thôi @!
Thị Xã Thái Hòa
Tỉnh Nghệ An
ĐT:0985474785 (Cường) 28t
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:33pm
Văn chứ thơ đâu em Blushing. Chúc mừng với win kép......
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:35pm
Ban đầu được viết bởi SL_HTC SL_HTC viết:

Gà đá ở đâu thế ông

uh tôi tường thuật nhé.2 con đá nhau đầu hồ 9 mình ăn.hết
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:38pm
Chúc mừng chiến thắng và cũng chia buôn...
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:56pm
đẹp
Quay lên trên
Tía mận chân xanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 199
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mận chân xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:59pm
2 con gà quá đẹp ... chúc mừng bạn :D
Quay lên trên
Thai_veo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nick cũ: boividamme

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thai_veo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 4:59pm
A ơi Win rồi hả a? Chúc mừng anh nhé? Em nó thật dũng cảm ko phụ **** **h chăm sóc va nâng niu nuôi nấngWinking
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Điểm: 1585
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 5:03pm
Big hug CHÚC MỪNG CHIẾN THẮNG ,CẢ HAI CON GÀ MẤT MẮT THÌ TIẾC QUÁ , ĐANG TẦM ĐỈNH CAO PHONG ĐỘ . Big hug

Quay lên trên
vidamme Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 1433
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vidamme Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 5:04pm
COn nào cũng liền lạc đẹp ghê
Quay lên trên
khuonglomrom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/09/2010
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuonglomrom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 5:07pm
Chiến thắng nào mà chả có mất mát nặng hay nhẹ thôi chúc mừng bạn cùng 2 chiến kê.
Quay lên trên
Túy Kê Quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/02/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 940
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Túy Kê Quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 5:17pm
chủ kê có chuyển nhượng lại e bịp để đúc mái ko nhỉ

Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Điểm: 1585
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 5:28pm
Ban đầu được viết bởi khuonglomrom khuonglomrom viết:

Chiến thắng nào mà chả có mất mát nặng hay nhẹ thôi chúc mừng bạn cùng 2 chiến kê.
Đúng đấy bạn ạ , trước đây là những trận ăn nhanh , càng ngày thì đối thủ càng khó hơn rất nhiều . Tuy nhiên , mặc dù cả 2em đều mất mắt và đá khuya hồ nhưng mình vẫn thể hiện được bản lĩnh .Big hug
Quay lên trên
hoaptc1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2010
Khu vực: nghe an
Điểm: 2235
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoaptc1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 5:37pm
Đen quá . Mắc về nhà có việc. Ko thì lại kiếm đc tý rôi
01688001688 nhất lực nhì tài
Quay lên trên
kutodo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/07/2013
Khu vực: hưng yên
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kutodo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 5:38pm
Tiếc cho e nó quá . H chăm sóc mấy e mái thôi
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2013 lúc 5:55pm
gà bịp một mất chưa nổ nhưng cũng đá ko nhìn thấy gì trc trận đấu.nó còn ăn dài dài.đã đúc mái sao được
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.