KHOE VÀ HỎI.

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2014
Khu vực: Ha Noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 1178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: KHOE VÀ HỎI.
    Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 12:09pm
CHẲNG LÀ CÓ CON GÀ NHÀ TỪ KHI SINH RA CHÂN ĐÃ BỊ NHƯ THẾ. ĐĂNG LÊN HỎI CÁC BÁC XEM LÀ MAI SAU LỚN CÓ ĐÁ ĐƯỢC KHÔNG. TẠI E MỚI TẬP CHƠI GÀ KHÔNG BIẾT J NHỜ CÁC BÁC. THANKS CÁC BÁC ĐÃ BỚT CHÚT THỜI GIAN GHÉ QUA VÀ CHO 1 VÀI NHẬN XÉT.

http://s1166.photobucket.com/user/Thangcuto/media/Mobile%20Uploads/_zpsfzcndoyr.jpg. -
http://s1166.photobucket.com/user/Thangcuto/media/Mobile%20Uploads/_zpsmamj4tnw.jpg. -
http://s1166.photobucket.com/user/Thangcuto/media/Mobile%20Uploads/_zpspzwsqgvp.jpg. -
http://s1166.photobucket.com/user/Thangcuto/media/Mobile%20Uploads/_zpszoabfoca.jpg. -
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 12:17pm
chân cua, sinh ra đã vậy và lớn lên vấn thế , đá được không tùy từng con, nhưng đa phần khó chơi dù có chơi được đến sâu hồ cũng rất khó đứng được !

Người sửa: Tung bn - 29/10/2015 lúc 12:18pm
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7263
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 12:22pm
Chỗ mình gọi chân dạm (giống con cua) ô bạn mình vừa mua 1con giá đắt chân dạm 1 ngón thôi nhưng đá tốt, gà bạn bị nhiều ngón thế đứng sẽ kém, trc đọc tài liệu bảo bị lỗi gien gì đó ở gà, càng gần huyết hệ càng hay có kiêu chân này...
Nuôi tốt thử chân rồi quuết định thôi.
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
kjsibongdem Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/10/2015
Khu vực: hưng yên
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kjsibongdem Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 12:32pm
lá chanh đi b. nuôi thêm tốn lúa
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 12:48pm
chân này chắc bị tật lúc 1-2 tuần tuổi, thịt đang ngon lắm bác ạ, ko chơi đc đâu :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 12:57pm
Gà nhà thì cứ nuối rồi xút thử xem
Mới chơi thì cứ gà tông dòng ổn, liền lạc, 2 hàng vẩy trơn mà chơi. Kinh nghiệm là đa số người mới chơi hay thích gà dị; đặc biệt là chân vẩy dị...và kèm theo giá mặn (béo mấy ông bán gà), cuối cùng thì...gà đá bằng chân chứ ko đá bằng vẩy

Người sửa: Hưng GC - 29/10/2015 lúc 1:10pm
Quay lên trên
Đông Triều Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 1321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đông Triều Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 1:03pm
Ông nồi rồi
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 1:04pm
Bị như thế này người ta gọi là ngón bún , gà bị này đi lại còn ko linh hoạt được nói chi đến nhẩy đá vì nhẩy là loại này khi tiếp đất loạng choạng hay bị ngã lắm , gây lại con khác khậc đi bạn ạ
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 1:41pm
Mình thì không rành chuyện đá đấm nhưng cách đây khoản 6 tháng có gặp 1 con gà khèo hơn thế này, nó cuộn như tổ chim luôn, gà Bình Định bắt lên, nhảy lần đầu tại nhà mình rồi bán lại 3 chai, nhảy lần 2 chủ mới sang lại 7 chai và nhảy lần 3 nó sang tên tiếp với giá 10 chai, giờ thì không rõ số phận như thế nào. Chủ đầu tiên của nó có nick Khoaluong, bác Khoaluong vào xem có sai sót thì đính chính giúp đi nào.
Quay lên trên
phamanhdung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2015
Khu vực: hn tb bt
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phamanhdung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 1:53pm
đá lam sao được. đưng còn k vững, thịt đi
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 1:58pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Mình thì không rành chuyện đá đấm nhưng cách đây khoản 6 tháng có gặp 1 con gà khèo hơn thế này, nó cuộn như tổ chim luôn, gà Bình Định bắt lên, nhảy lần đầu tại nhà mình rồi bán lại 3 chai, nhảy lần 2 chủ mới sang lại 7 chai và nhảy lần 3 nó sang tên tiếp với giá 10 chai, giờ thì không rõ số phận như thế nào. Chủ đầu tiên của nó có nick Khoaluong, bác Khoaluong vào xem có sai sót thì đính chính giúp đi nào.
Cứ chai với lọ chóng hết cả mặt, 3 chai có phải 3 triệu vnđ ko?? nếu vậy thì ngon rồi Big hug
Đam mê và công việc luôn song hành cùng nhau!!!!
Quay lên trên
loitreet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: nhatrang
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loitreet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 2:04pm

E nãy có lẽ 1phát lên 10 lọ luôn.
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 3:01pm
Ban đầu được viết bởi kjsibongdem kjsibongdem viết:

lá chanh đi b. nuôi thêm tốn lúa
Vẫn còn nhỏ nuôi time lớn mới lá chanh được bác ạ
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 3:03pm

Thanks bác đã góp ý. Bác nói cụ thể cho e được không. Gà nhảy đá vẫn ok chứ bác.
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 3:04pm
Ban đầu được viết bởi phamanhdung phamanhdung viết:

đá lam sao được. đưng còn k vững, thịt đi
Bác nói thế nào ý chứ. Gà e đi lại bình thường nhảy lên đá vào tay e suốt hehe.
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 3:09pm
Gà nhà mà.đã nuôi đến tầm này rồi.nuôi thêm ít tg nữa rồi cho nhảy xem sao...lúc đó lại được thêm vài lạng
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 3:23pm
Gà này ko chơi được bạn ạ khuyên chân thành đấy. Kiếm con khác mà nuôi cho có tương lai mà nhìn mặt mũi con này cũng ko đẹp nhìn hèn hèn kiểu gì ý
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 3:32pm
mình gặp loại bị ntn này 1-2 ngon thì nhiều rồi, vẫn chơi tốt và rất tốt, mấy em có chân kiểu này hay dùng võ moác mắt lắm, còn chưa gặp trường hợp như em này bao giờ nên chưa biết chắc chắn, nhưng gà nhà đúc ra cứ nuôi lớn không được rồi đá xoong đá nồi gì củng đâuc ó muồn, va đâu mất mác gì nhiều .

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 3:34pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Gà nhà mà.đã nuôi đến tầm này rồi.nuôi thêm ít tg nữa rồi cho nhảy xem sao...lúc đó lại được thêm vài lạng
Ý kiến hay bác ạ. Vài lạng là thêm vài miếng rồi.
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2015 lúc 3:36pm
Ban đầu được viết bởi truongvantien truongvantien viết:

Gà này ko chơi được bạn ạ khuyên chân thành đấy. Kiếm con khác mà nuôi cho có tương lai mà nhìn mặt mũi con này cũng ko đẹp nhìn hèn hèn kiểu gì ý
Còn này nhìn mặt mũi đẹp mờ bác.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 3.188 giây.