Tía Còi Tập 2.

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2009
Khu vực: Hanoi
Tình trạng: Offline
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía Còi Tập 2.
    Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:08pm
Được đánh giá không kém Đàn anh đi trước là mấy. Ae chém xem liệu được bao nhiêu % so với con Tía Còi trước kia???

Tía Còi trước kia :

http://gadonvietnam.com/forum_posts.asp?TID=26711&title=ta-ci-ginh-hc-vng-cha-vng

Tía Còi Con trạng 2kg65 :

Ké thêm con Ô Ma cho ông bạn ngó, khi nào khỏe up lại sau.

Người sửa: congqt - 08/07/2013 lúc 7:10pm
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:11pm
lại 1 cái máy in tiền tương lai
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
trungnk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungnk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:12pm
tiếc là ở xa quá, nếu gần thì mình cũng có 1 con gà 2.65kg cũng là lông 1. ghép đá cũng xem thế nào
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:13pm
Bạn ở HN chỗ nào nhỉ? Mình cũng ở HN đây, có gì đâu mà xa?
Quay lên trên
trungnk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungnk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:16pm
mình ở làm ở Hà Nôi, nhà ở Hai Bà Trưng nhưng nuôi gà thì ở Hà Tĩnh. Anh congqt ở đâu ở Hà Nội thế? cho mình xin số điện thoại thỉnh thoảng bám càng đi xem đá gà với
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:16pm
up hội chèm có đc cờ k hay lại cùng anh huy vào uống nước nói chuyện với mấy thằng CA hả anh 
Quay lên trên
nguyenanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2013
Khu vực: sơn tây
Điểm: 1713
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:19pm
gà đẹp con này cùng dòng con tía còi hả anh
Quay lên trên
goback1901 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/10/2011
Điểm: 663
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn goback1901 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:20pm
chắc nhảy xuống ao
Quay lên trên
tappro1991 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/04/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2333
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tappro1991 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:21pm
Ban đầu được viết bởi trungnk trungnk viết:

tiếc là ở xa quá, nếu gần thì mình cũng có 1 con gà 2.65kg cũng là lông 1. ghép đá cũng xem thế nào

cùng Hn mà xa sao pro?
Quay lên trên
truongthanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 3078
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongthanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:22pm
Lứa sau hay là Con của Tía Còi thế Sư Huynh. Đôi chân ko lệch là mấy nhỉ. Mượt mà lắm
"AE 4 phương thích giao lưu thì alo 0902898532"
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:22pm
chiều cao tốt !
Quay lên trên
cánh_tiên_93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/02/2013
Khu vực: Đông Anh-Hà Nội
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cánh_tiên_93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:27pm
con gà đẹp, mau mắn quá!
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:33pm
Ban đầu được viết bởi truongthanh truongthanh viết:

Lứa sau hay là Con của Tía Còi thế Sư Huynh. Đôi chân ko lệch là mấy nhỉ. Mượt mà lắm

Không liên quan gì về giống nòi nhưng mấy ae mình thấy bóng bộ, đòn lối giống thì đặt cái tên nghe vui vậy thôi.
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:35pm

mình ở làm ở Hà Nôi, nhà ở Hai Bà Trưng nhưng nuôi gà thì ở Hà Tĩnh. Anh congqt ở đâu ở Hà Nội thế? cho mình xin số điện thoại thỉnh thoảng bám càng đi xem đá gà với

Mình ở Trung Kính, Cầu Giấy. Đợt này mình cũng ít đi đá gà, đang thu hẹp để nghỉ không chơi nữa, giờ nuôi gà chỉ cho vui nghe tiếng gáy thôi bạn ạ.
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:36pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

up hội chèm có đc cờ k hay lại cùng anh huy vào uống nước nói chuyện với mấy thằng CA hả anh 

Hi, làm gì có ai được cờ đâu hả bạn? May mắn hôm đấy mình có cuộc điện thoại, vừa chạy lên bờ đê nghe thì ở dưới Tòm tòm...
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:38pm
Ban đầu được viết bởi goback1901 goback1901 viết:

chắc nhảy xuống ao

Lớn rồi ăn nói có suy nghĩ, có đầu có đuôi, đúng chủ đề tí đi bạn? Bạn nói mà ae chẳng ai hiểu bạn nói cái gì, nói việc gì???
Quay lên trên
trungnk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungnk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:43pm
Ban đầu được viết bởi congqt congqt viết:

Mình ở Trung Kính, Cầu Giấy. Đợt này mình cũng ít đi đá gà, đang thu hẹp để nghỉ không chơi nữa, giờ nuôi gà chỉ cho vui nghe tiếng gáy thôi bạn ạ.
thấy đợt này ai cũng chán ga thu hẹp dần dần rồi bỏ chơi gà.
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Điểm: 1585
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:45pm
Chú về dậy lại con tía còi này đi nhé Angry
Ai đời chủ thì mời gẫy đũa gẫy  bát thầy trò tôi sang chơi , trò trì hù dọa đuổi về . Đệ tử tôi vẫn còn non , chưa có bản lĩnh nên sợ , chứ tôi nó khác đấy . Chú bảo nó là mai tôi lại sang xem nó còn bướng ko Smug
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:52pm
Ban đầu được viết bởi Maidam Maidam viết:

Chú về dậy lại con tía còi này đi nhé Angry
Ai đời chủ thì mời gẫy đũa gẫy  bát thầy trò tôi sang chơi , trò trì hù dọa đuổi về . Đệ tử tôi vẫn còn non , chưa có bản lĩnh nên sợ , chứ tôi nó khác đấy . Chú bảo nó là mai tôi lại sang xem nó còn bướng ko Smug

LaughingLaughingLaughingLaughing

Mai mời 2 thầy trò lại sang chơi làm chén trà chuộc lỗi, còn cái con Còi này để e tìm thằng nào dậy dỗ lại cho nó 1 trận.

Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2013 lúc 7:56pm
trạng nhỏ thế 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.