Gà hầu bò

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Tình trạng: Offline
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà hầu bò
    Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 7:22pm
Ae làm ơn cho mình hỏi gà hầu bò có gì đặc biệt. Gà cú có nên chơi ko?
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 7:32pm
Cái này còn tùy vào sở thích từng người bạn ah, gà hầu bò thường thì tốc độ ra đòn nhanh, sử dụng cựa tốt. gà cú theo kinh kê thì thuộc vào loại gà kém duyên nên ít người chơi, nhưng cũng rất nhiều gà cú hay và xuất sắc bạn a...tóm lại đây là sở thích của mỗi người.
Quay lên trên
chiptk4 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2013
Khu vực: Nam Định
Điểm: 1274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiptk4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 7:37pm
Ban đầu được viết bởi doanlinh87 doanlinh87 viết:

Cái này còn tùy vào sở thích từng người bạn ah, gà hầu bò thường thì tốc độ ra đòn nhanh, sử dụng cựa tốt. gà cú theo kinh kê thì thuộc vào loại gà kém duyên nên ít người chơi, nhưng cũng rất nhiều gà cú hay và xuất sắc bạn a...tóm lại đây là sở thích của mỗi người.
.

a nói bác gà hầu bò ra đòn tốc độ sử dụng cựa tốt thế
Người Tình rất dễ kiếm và người Bạn rất dễ giữ!
Cái khó là kiếm được người Bạn và giữ được người Tình!
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 7:39pm
Ban đầu được viết bởi chiptk4 chiptk4 viết:

Ban đầu được viết bởi doanlinh87 doanlinh87 viết:

.

a nói bác gà hầu bò ra đòn tốc độ sử dụng cựa tốt thế

Ko ai nói với mình cả bạn ah đấy là kinh nghiệm chơi gà nhiều năm mà mình đúc kết đc thôi. theo bạn thì sao!
Quay lên trên
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 8:03pm
Em có con gà cú lại hầu bò nhìn xấu lắm chưa thử đòn lối. Câu chim hoa gà cú ai pit giải thich dùm mình với
Quay lên trên
congtuto4 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/03/2013
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 356
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congtuto4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 8:36pm
gà cú thì vô duyên bác ạ chơi cũng được nhưng cho đá cỏ thôi đừng đánh lớn e cũng có con cú chân đánh cũng vui tai bác cứ thử đòn lối đi đã
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 9:47pm
mình chỉ thấy gà hầu bò là dòng lì lợm,ra đòn mạnh,nhưng thường ngu đầu,
còn gà cú thì ít người chơi do kém duyên
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 9:51pm
hầu bò thường là gà to đòn, độ tải đòn tốt và chậm đâu
chưa nghe chân đánh tốc độ và dùng cựa tốt

vợ là nhà
gà là bạn
manhquyen 0976685434
Quay lên trên
bipmachantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 51
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bipmachantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 10:00pm
cũng không chậm đòn đến nỗi như các bác nói đâu, em nợ clip, tìm thấy em gửi các bác xem nhé
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 10:02pm
uhm.ok,ban cho len cho ae coi
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 10:32am
gà nào cũng chơi được, theo cách nào thôi 
gà và đam mê
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 10:19pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

mình chỉ thấy gà hầu bò là dòng lì lợm,ra đòn mạnh,nhưng thường ngu đầu,
còn gà cú thì ít người chơi do kém duyên

đồng quan điểm. Ko những đòn to mà chân đánh tin. Nhưng thường viêm sọ nảo

Người sửa: SÂU RƯỢU - 16/09/2013 lúc 10:20pm
Quay lên trên
fighter123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần cuối(19/9): Viết bài không dấu

Gia nhập: 24/06/2013
Khu vực: No where
Điểm: 997
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fighter123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2013 lúc 7:45am
Gà hầu bò nhìn rất già gà bạn ah .
Quay lên trên
sky1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc nhở lần 1 : bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/08/2013
Khu vực: GB - Bắc Ninh
Điểm: 474
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sky1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2013 lúc 8:21pm
theo sở thích thui bạn ak. hầu bò đòn rất to và chân tin đá chắc nhưng đầu hơi ngu thật. nhưng ko đến lỗi ngu lắm đâu. nhiều con cũng nhanh lắm đó. nói chung là tùy từng con
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.594 giây.