Gà trống ko gáy

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Tình trạng: Offline
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà trống ko gáy
    Ngày đăng: 17/09/2013 lúc 3:51pm
E có con gà trống tơ biết đạp mái rồi mà sao vẫn chưa biết gáy. Làm sao để e nó gáy dc nhỉ hay e nó bd :D
Quay lên trên
k4t3b2b1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/08/2013
Khu vực: Vĩnh phúc
Điểm: 1259
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn k4t3b2b1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2013 lúc 3:53pm
chăk trong đàn có con lớn hơn ép. nếu không có em nào ép thì cho xổ mấy trận chơi. còn nếu em nó là linh hay thần kê mà bạn không nghe tiếng nó kêu thì mình chịu
Quay lên trên
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2013 lúc 4:03pm
E nó gà phở thôi bác ah. Nếu gà bị ép nghe tiếng gáy e nó có sợ ko? Gà ep làm sao để nó dám gay a.
Quay lên trên
fighter123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần cuối(19/9): Viết bài không dấu

Gia nhập: 24/06/2013
Khu vực: No where
Điểm: 997
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fighter123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2013 lúc 4:35pm
Có thể là em nó gáy ít nên bạn ko biết.
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2013 lúc 7:48am
thích mái trước khi muốn gáy, gà mấy tháng 
gà và đam mê
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.391 giây.