lườn ga vẹo

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
phanduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: haiphong
Tình trạng: Offline
Điểm: 5
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phanduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: lườn ga vẹo
    Ngày đăng: 23/09/2013 lúc 8:01pm
Các sư ke tư van cho em với.có cách nào chữa lươn ga bị vẹo không ạ.
Quay lên trên
socson_black Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 529
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn socson_black Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2013 lúc 9:57am
phẫu thuật thẩm mĩ . đùa vậy thôi chứ chẳng có cách nào chưa gà vẹo lườn cả .vẹo lườn vẫn chơi tốt mà. 
Quay lên trên
GàGià Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: HN
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn GàGià Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2013 lúc 5:33pm
Gà tre còn ko chữa đc gà chọi thì càng ko đc.Mình ngày xưa cũng nắn kẹp suốt mà ko đc.
Quay lên trên
phanduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phanduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2013 lúc 6:16pm
nhà em có 2 em ga 1 sám 1 ô.gà được 1kg thi em thấy gà ô bi vẹo lườn còn gà sám không sao. Khi gà được 2,3kg đến 2,5kg em mới kiểm tra thi gà ô không sao còn gà sám thi bi.
Quay lên trên
phanduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phanduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2013 lúc 6:19pm
em tưởng gà bị vẹo lườn thi không chơi được.thak anh bây giờ thì e nhẹ cả người

Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/10/2013 lúc 10:40am
Vẹo lườn thì bỏ vẹo mỏ thì nuôi! 
Nhưng em thì nuôi tất, con nào đủ tiêu chuẩn thì làm chiến kê mà không đủ tiêu chuẩn thì làm xoong kê Batting eyelashes
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/10/2013 lúc 10:48am
ttooi cũng vừa bắt con gà vẹo lườn ô mã mái,nhưng vẫn vào hàng chơi chơi lên vẫn nuôi,chân hay là nuôi tất
ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
buonmathuot Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/09/2013
Khu vực: Đăklăk
Điểm: 372
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn buonmathuot Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 11:18am
vẹo ở giữa chơi tốt.vẹo ở đầu lườn thì bỏ ( đá trậy đòn ).mình kiểm nghiệm nhiều con rồi
Quay lên trên
phanduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phanduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2013 lúc 5:01pm
cảm ơn các bác nhiều
Quay lên trên
kutodo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/07/2013
Khu vực: hưng yên
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kutodo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 12:14am
Mình cũng mới mua em ô mơ chân trắng vẹo lườn, mỏ luôn ..rất dị
Quay lên trên
quanmnt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/12/2011
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 1181
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanmnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/11/2013 lúc 5:54pm
Vẹo gì thì vẹo, chân đá mới là quan trọng nhất. Gà vẹo lườn mà đánh chân nào méo gà đối thủ chân ấy thì thèm còn chẳng đc.Big grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2014 lúc 8:37pm
vẹo lườn không ảnh hưởng lắm 
Quay lên trên
DEO KINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DEO KINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2014 lúc 11:00am
Vẹo lườn nguyên nhân chính là khi nhỏ gà hay ngủ trên cành cây nhỏ hoặc ngủ cầu nhỏ chứ ko phải bẩm sinh, nếu vẹo ở đầu lườn thì khi ra đòn ko chuẩn, mất lợi thế. Còn vẹo ở giữa thì chơi đc, mình có con vẹo lườn vẫn chơi tốt lắm, vấn đề chính là thể lực và chân đòn tốt thì nuôi. 
Đam mê vượt mọi rào cản
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.281 giây.