Ngủ dậy 1 đêm- Bé thành cướp biển !

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lvpbb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Thổi gà để bán

Gia nhập: 29/12/2012
Khu vực: Bình Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 1752
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvpbb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 8:49pm
Ban đầu được viết bởi trieutulong4/2013 trieutulong4/2013 viết:

chia buồn cùng hàng xóm chúc mừng bác

Bác chủ gà xám bế gà ra mà cái mẹt bùn hiu như kon ốc tiu
Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 7:17pm
2 con lối tốt
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 7:04pm
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 6:58pm
chân hay 
gà và đam mê
Quay lên trên
trieutulong4/2013 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/04/2013
Khu vực: 0914554258
Điểm: 630
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trieutulong4/2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 6:55pm
chia buồn cùng hàng xóm chúc mừng bác
Quay lên trên
lvpbb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Thổi gà để bán

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvpbb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 6:36pm
Ban đầu được viết bởi Tiachanxanh_mcqn Tiachanxanh_mcqn viết:

tuyệt thế này thì sao lại không thích
Mình cũng thích...he he
Quay lên trên
quangoanh1983 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: Quê lúa
Điểm: 1579
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangoanh1983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 6:30pm
chân nhìn rất thanh thoát
Quay lên trên
Tiachanxanh_mcqn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 2897
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiachanxanh_mcqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 6:26pm
tuyệt thế này thì sao lại không thích
(((((((((((((((((((((Móng Cái - Quảng Ninh))))))))))))))))))))))

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 6:24pm
gà hay quá a ak
Quay lên trên
lvpbb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Thổi gà để bán

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvpbb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 6:18pm
Ngủ dậy 1 đêm- Bé thành cướp biển ! - Em xám đối thủ đã trở thành độc nhãn ( đêm qua em ý còn 2 mắt ) .
Xin chia buồn cùng chủ kê đối thủ - Con mắt thứ 15 tại sới nhà đã rơi xuống lòng sới ...kể từ khi khai mạc hi hi

-----------------------------------------------------------------------------------------

Con hàng này rất  có duyên ở lại với mình . Sau khi đăng video bắn chân để ra độ lần thứ 2 thì có vài người quen dt hỏi chuyển nhượng em ý . Nhưng rốt cuộc em ý vẫn ở lại với Mr Phong vì nhiều lý do khách quan riêng . Đến nay tía huyền châm đã có đc 3 huy chương và chuẩn bị ra tranh tài ở huy chương thứ 4 .
Với lối đá kèo hai bên khoanh cột , tỳ đẩy em nó đã phá lối hầu hết với các đối thủ sở trường chuyên mặt dọc . Nhìn thì đơn giản nhưng thực sự là rất khó để đá đc nó , cũng như tía Bò luôn là một con gà mà sau khi ăn kì về thì giống như kì vần .
Hôm nay ông chú dt hỏi có gà để bắn chân 1 hồ để ra độ hay ko nên nhân tiện bắn chân em Huyền châm này để kì tới ra tranh tài . Gà xám đối thủ đã từng hạ nhiều em nhưng hôm nay gặp tía huyền châm thì hết pin và tắt điện .( em xám đã bị Huyền châm lấy mất 1 pha ở đòn đá mang tai sở trường nhưng  chẳng may trúng mắt 
Tía huyền châm là một con gà có tý cửa dưới ( đá dặt dẹo , té ngã ) ở khoảng 10 phút đầu tiên khi vào kèo . Sau đó em nó đá ngày càng to chân  vào những điểm cần đá , đá hỏng đối thủ từ từ mà đối thủ khó nhìn thấy . Đến khi thấy hỏng thì đã hết pin và tắt điện . Một kiểu mẫu gà mà Mr Phong ưa thích .

Có tý video clip quay lại cho mọi người xem :

Xám chân vàng : 2,85- 2,9 kg
Tía huyền châm : 2,85 -2,9 kg

Tham khảo thêm video bắn chân lần tranh tài thứ 2 ( video này một số người bảo rằng vần với con gà phu nên ko đánh giá đc điều gì , tuy nhiên gà tui tui biết rõ hơn ai hết , ko cần ai phải biết...he he ) 

Tía Huyền châm ngày ấy - Bây giờ thì mất ít lông ở vai khi trở về từ chiến trận .

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.