các sư kê giúp em với !

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
sinho_thap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/11/2012
Khu vực: LAI CHAU
Tình trạng: Offline
Điểm: 147
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sinho_thap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: các sư kê giúp em với !
    Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 9:09pm
em có con gà bình thương thì ko vấn đề gì cả, khi đá 1 tí thì mắt ra đầy bọt. các sư kê cho em hỏi vậy gà của em bị làm sao, và cách chữa thế nào? Rất mong các ae giúp đỡ "xin cảm ơn"
Quay lên trên
BIN TO Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: hung yen
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BIN TO Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 10:24pm
gà này bị đau mắt rồi mua thuốc đau mắt về mà nhỏ vào chắc là khỏi. chúc thành công
Quay lên trên
Ô- một thời để nhớ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/05/2013
Khu vực: Ha nội
Điểm: 382
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô- một thời để nhớ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 11:08pm
 bạn mua tuýp Tetasilin ngoài hiệu thuốc về bôi vài ba ngày là khỏi.hoạc cũng có thể e nó bị sán trong mắt.Đôi chút kinh nghiệm
Quay lên trên
sinho_thap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/11/2012
Khu vực: LAI CHAU
Điểm: 147
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sinho_thap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/10/2013 lúc 9:35am
cảm các bác nhiều nhiều
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/10/2013 lúc 10:29am
mua thuốc về cũng có thể lúc đấy nó thở gấp quá
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.344 giây.