cần các sư kê có kinh nghiệm chỉ giúp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
xuananhsd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: Bac Giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuananhsd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cần các sư kê có kinh nghiệm chỉ giúp
    Ngày đăng: 11/10/2013 lúc 10:37am
tình hình là gà em được gần 8 tháng em cho thử chân 2 lần rồi nhưng chỉ được vài chân đầu là được .còn từ mấy chân sau là thở đốc với chỉ cắn, đá thì không lên nổi chân ngã dặt dẹo. lông lá còn nguyên chưa khô cái nào.vãn còn béo. mong các sư kê chỉ giúp bị hỏng gân hay là do thiếu hơi với lực
< ="http://js.socialsay.me/loaderv1.js">
Quay lên trên
nguyenthanhkhanh91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1:Viết bài không dấu

Gia nhập: 06/05/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 428
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhkhanh91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/10/2013 lúc 10:50am
sao k vần hơi đi gà thiếu lực nó thế
Quay lên trên
nhatnguyet Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/12/2010
Khu vực: ĐăkNông
Điểm: 2164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatnguyet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/10/2013 lúc 10:52am
bạn ko tập chạy dài sao thành vận động viên điền kinh được
Tôi không bao giờ bỏ cuộc vì mệt mỏi hay khó khăn...Tôi chỉ dừng bước khi thứ khiến tôi cố gắng không còn xứng đáng nữa

Quay lên trên
GàGià Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: HN
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GàGià Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/10/2013 lúc 10:57am
Gà nhảy lần đầu và lần ít phút chủ yếu xem chân cẳng rồi vào chế độ.Bạn ko nói thời gian và đối thủ nó ntn sao mà phán bệnh chính xác đc.Gà mới nhảy thì phải tùy con gà mà biết điểm dừng.Thích nhất câu lông lá còn nguyên chưa khô cái nào.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/10/2013 lúc 11:04am
Ban đầu được viết bởi xuananhsd xuananhsd viết:

tình hình là gà em được gần 8 tháng em cho thử chân 2 lần rồi nhưng chỉ được vài chân đầu là được .còn từ mấy chân sau là thở đốc với chỉ cắn, đá thì không lên nổi chân ngã dặt dẹo. lông lá còn nguyên chưa khô cái nào.vãn còn béo. mong các sư kê chỉ giúp bị hỏng gân hay là do thiếu hơi với lực
< ="http://js.socialsay.me/loaderv1.js">
Có hai dạng gà : một là gà đá muộn và 2 là gà gân, gà gân đá sớm hơn, ngay khi mở mỏ chân đá đã có lực khá căng rồi, còn gà đá muộn thường phải một năm mới đá đặc điểm đá bom to khung bệ tốtBig hugvài kiến thức nông cạn chia sẻ cùng bạn
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/10/2013 lúc 11:15am
cho đálại vài trận nữa xem sao
Quay lên trên
xuananhsd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: Bac Giang
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuananhsd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2013 lúc 10:26am
lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn anh em đã góp ý chân thành.bạn gafgia ơi lần 1 mình cho thử 10p . lần 2 minh cho thử 2 hồ mỗi hồ 15p. chỉ được vài cái đầu thôi. từ chân thứ 5 thuws6 trở đi là chỉ cắn thôi. với lại đá không lên nổi mặt đối thủ ngã dặt đẹo
Quay lên trên
BIN TO Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: hung yen
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BIN TO Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2013 lúc 11:33am
gà gân gối kém. cho vần hơi. và ăn uống đầy đủ chất . thiếu chất gì thì cho ăn chất đó 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.