Tía chân sắt Sát thủ vần lại hạ đối thủ nữa Clip

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2013
Khu vực: HàNội Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 1554
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía chân sắt Sát thủ vần lại hạ đối thủ nữa Clip
    Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:24pm
Đây là con tía ta chân sắt đã khoe anh em cách đây 1 tuần!
thấy anh em nhiều người cũng thích và khen, chê cũng có :">:"">
chê vì thiếu ảnh và thông tin quá :D thì đây hôm nay về vê mấy thằng cứ néo nhéo đòi vần, mình thì gà non đang bắt đầu full lông ko muốn đá mà cứ thách đấu.
thế là tiện thể có chúp clip quay cho anh xem thử, gà bạn chỉ 7 phút bốc vội
thế là hết cái tội khiêu khích. gà nhà mình thì đầy tuy nhiên em này lại bụi bặm, bé nhất non nhất và nhìn bựa bựa nhất đâm ra cứ đòi chọi con này bằng được

Gà mình 7 tháng hơn xíu trạng 2kg5
gà bạn cũng 2kg5 thấp hơn xíu

Còn đây là tý Clip:
video 1 được 4 phút gà bạn dính đau quá nó sợ ko dám đá bốc ngay

Video 2, hồi hồi lại thử tiếp 3 phút lại bốc =))

Con này 7 tháng nhưng gà bụi bặm được cho vần đá linh tinh sớm quá nhưng cũng ko  ngờ chân tay cũng tốt quá!
vần được 4 trận, thì 1 con chết tại chỗ sau những cú đòn giao, 1 con về đi ỉa cũng chết , 2 trận còn này thì như clip này đây.
đợi em nó tết ko biết làm lên cơm cháo gì ko hay lại khôn nhà dại chợ
các bác xem góp ý em tý nhé, trạng giờ 2kg5 sau này trạng đá: 2kg6-2kg7 hơi bé!

Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:28pm
Mấy cái ảnh bác chụp đẹp ghê!
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
Nguyễn Đương Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: Q12
Điểm: 574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Đương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:32pm
Hic bác gợi lại nỗi đau của em. Hơn 1 năm trước, em có con gà màu lông, màu chân y chóc thế này, nhưng thấp gà. Thằng em quê Quảng Nam bán cho em nuôi từ bé. Nó quả quyết gà cha đã ăn 9 độ thông ở quê, chưa hề trả độ.
Nhìn tướng tá nó em chẳng tin. Gà gì chưa gáy nhát như cáy, chẳng dám đá con nào, nên bán cho ông bạn chơi gà ở Quận 8. Ông đó gửi về miền tây nuôi 2 tháng rồi bắt lên SG vần vỗ, đem về Đà Nẵng, ăn liền mạch 5 độ, toàn cửa dưới đánh lên... Độ 6 bị đá vỡ mỏ ngay hồ 1 xin bê về nuôi lại.. Quá đau!
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:56pm
Gà bạn có bịt mỏ vào con kia cũng thua
Quay lên trên
xuancuong383 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/07/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 782
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuancuong383 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 3:04pm
mình lại thích em gà ô chan vàng.

Quay lên trên
Gasondong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/07/2013
Khu vực: HN
Điểm: 23
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gasondong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 3:05pm
Tạm được, nhưng vần với con ô mở mỏ, nên chưa thấy được điều gì

Quay lên trên
phuongtien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/07/2013
Khu vực: thái bình
Điểm: 140
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuongtien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 3:09pm
chân đẹp quá b ^^
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 3:10pm
chuẩn đấy, gà bạn có bịt mỏ con kia cũng phải bốc chứ đừng nói thả! gà ô thua mọi mặt,mở mỏ thì chịu thế nào được!
Quay lên trên
dactoan_90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/02/2013
Khu vực: ha nam
Điểm: 227
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dactoan_90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 3:22pm
con ô trông như gà lai ấy :)
Quay lên trên
DEO KINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DEO KINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 3:34pm
Chân đòn và lối con Tía này xuất sắc, chồng độ thêm 1 con như con ô vẫn thắng.
Quay lên trên
halong57 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn halong57 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 3:37pm
con ô chả đc cái gi cả đầu ngu nó chỉnh cho là phải
Quay lên trên
vh_undying Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2011
Khu vực: daklak-thaibinh
Điểm: 1059
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vh_undying Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 3:44pm
con ô lối ngu quá tia tha hồ vả
Quay lên trên
ibrahimovic1511 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: gà là cuộc sống
Điểm: 185
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ibrahimovic1511 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:11pm
khà khà..ko thấy nó hay mấy
Quay lên trên
philong2010 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2010
Khu vực: TP.HCM, DAKLAK
Điểm: 3018
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:21pm
Gà ô đã cũng tốt, chỉ có điều thua về mọi mặt, tơ hơn, chưa vần vổ nhiều, lùn hơn....
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:26pm
Ban đầu được viết bởi Nguyễn Đương Nguyễn Đương viết:

Hic bác gợi lại nỗi đau của em. Hơn 1 năm trước, em có con gà màu lông, màu chân y chóc thế này, nhưng thấp gà. Thằng em quê Quảng Nam bán cho em nuôi từ bé. Nó quả quyết gà cha đã ăn 9 độ thông ở quê, chưa hề trả độ.
Nhìn tướng tá nó em chẳng tin. Gà gì chưa gáy nhát như cáy, chẳng dám đá con nào, nên bán cho ông bạn chơi gà ở Quận 8. Ông đó gửi về miền tây nuôi 2 tháng rồi bắt lên SG vần vỗ, đem về Đà Nẵng, ăn liền mạch 5 độ, toàn cửa dưới đánh lên... Độ 6 bị đá vỡ mỏ ngay hồ 1 xin bê về nuôi lại.. Quá đau!

giờ không còn nữa à bác :( chia buồn với bác
em cũng rất thích kiểu gà ẩn tướng, ẩn thế nhìn nó bẩn bẩn thế đối thủ mới khinh, càng khinh nhiều mình ăn càng dễ :)
Quay lên trên
gadonlegia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: KHANHHOA
Điểm: 513
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonlegia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:28pm
nói bác đừng giận chứ con gà ô mà ngang trạng ngang dạt thì gà bác thành gà ta thật rồi...bác chủ gà ô tài thật
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:29pm
Ban đầu được viết bởi DEO KINH DEO KINH viết:

Chân đòn và lối con Tía này xuất sắc, chồng độ thêm 1 con như con ô vẫn thắng.

vâng các bác, gà ô trận này không phải mở mỏ đâu, 3 tuần trước nó gạ em đá rồi nhưng gà em mới đá xong lên ko tiếp nó cũng mang đi đá rồi đó, giờ 2 con mới gặp lại ( theo thông tin em được biết )

Con ô này nhanh như chớp đầu nó nhanh và lối nhanh có điều chân con gà tía + lối nó hơn hẳn chỉnh cho vài chân đau quá bỏ lối là phải thôi con nào chả thế đang lối năng dính chân độc là bỏ lối thành kém ngay!

nhưng công nhận trận này ô thua mọi mặt kém hơn tía!
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:31pm
Ban đầu được viết bởi gadonlegia gadonlegia viết:

nói bác đừng giận chứ con gà ô mà ngang trạng ngang dạt thì gà bác thành gà ta thật rồi...bác chủ gà ô tài thật

trước lúc vào trận em cũng đã nhìn ra kết quả rồi, vì tía nhà em vần đá được 3 trận rồi và chân nó thế nào em biết
cộng với hơn toàn diện về chiều cao cũng như lối. nhưng gà họ cứ thích đá con này thì em cho thử đá thôi :)
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:41pm
thích con ô hơn
Quay lên trên
Tía mận chân xanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 199
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mận chân xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:55pm
như bố đá vs con bảo sao chẳng bốc ... con gà ô là gà chưa biết đánh nhau dí vào ông này thì bảo sao :))  ... nên nuôi con gà ô :))
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.