Lại vấn đề mốc ở gà

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
khachung91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khachung91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Lại vấn đề mốc ở gà
    Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 7:15pm
Thật sự thì đã quá sợ cái bệnh này rồi mỗi lần đá về mình đều vệ sinh sạch sẽ cho gà bằng nước ấm rồi lại bằng nước chè nhưng vài hôm sau vẫn thấy lên mốc lần nào cũng vậy điên luôn. ko vệ sinh sạch sẽ bị thì đã đành vệ sinh sạch sẽ mà vẫn bị ai có cách gì ko chỉ mình với tks
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 7:29pm
chắc do con gà của e nuôi chưa đc tốt  
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
khachung91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khachung91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 8:12pm
chuồng cao thoáng mát anh à

Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 9:07pm
sức khỏe bên trong con gà chứ a k nói tới vắn đề chuồng trại e ak

gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
khachung91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khachung91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 9:11pm
vâng có khi làm ít thuốc thái nó chớm lên bôi cho tịt luôn :D
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 11:21pm
thử thế này xem sao. đá xong rửa sạch, nước rửa cuối là nước hơi nóng xong úp phơi khô, khô rồi bôi thuốc mỡ nhốt chuồng ... 
Quay lên trên
gànòiđòn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/09/2013
Khu vực: bình định
Điểm: 15
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gànòiđòn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2013 lúc 7:03am
đá về em chỉ rữa nước lạnh xong lấy máy sấy sấy khô da,khô lông rùi bôi dầu mù u xong nhốt vào chuồng kín gió là  ko bao giờ bị,nếu có bị mua thuốc thái thoa 2 lần là hết :D
Quay lên trên
minhquan88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/12/2013
Khu vực: hcm
Điểm: 13
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhquan88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2013 lúc 7:56pm
bạn ra tiệm thuôc tây mua thuôc caditrigel về sáng dậy vệ sinh sạch gà tắm trà đặt rồi phơi nắng cho khô gà khi tắm chà cho bong mốc ra,khi gà khô rồi bôi thuốc và,ngày 1 hoặc 2 lần, là hết thôi,trong thòi gan bôi thuoccs cho gà an nhìu mồi tươi và nước đầy đủ là ok
thuốc giá 20k nhá
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2013 lúc 9:14pm
minh toàn dùng mỡ lợn chữa,nhiều con đã khỏi
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Gà Đòn Bắc Ninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2013
Điểm: 1525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Bắc Ninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 4:43am
Rửa =nc ấm thử xem.cũng có thể gà mày thiếu lực.cn này có nhà k tao xg chơi.tiện thể qua nhà ông khắc luôn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.