TÍA QUÁI 2,6kg

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nguoihanoi1883 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/05/2013
Khu vực: Ba Vì_HàNội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguoihanoi1883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 2:38pm
gà đẹp 1 bên củ bàn bị xưng hả bác " ảnh cuối chân bên trái "
Còn Tiền-Còn Bạn-Còn Huynh Đệ
Hết Mồi-Hết Rượu-Hết Anh Em..!
Quay lên trên
vh_undying Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2011
Khu vực: daklak-thaibinh
Điểm: 1059
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vh_undying Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 2:55pm
ra trận ko j bằng đòn cứ ăn kì là chơi tất 
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 3:31pm
cái mặt đẹp quá
Quay lên trên
nangthanhht Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: HT - BD
Điểm: 3408
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nangthanhht Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 3:42pm
Quấn cán thì mặc kệ, gà đòn hay, lối tốt, lỳ lợm là ok hết!
Quay lên trên
hoanghaitb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/07/2013
Khu vực: Thái Bình city
Điểm: 235
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanghaitb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 3:47pm
em cũng thích con tía này . gà này mà trạng 2,6 thì ít đối thủ đấy nhỉ ? 
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2011
Khu vực: Viêt Nam Tôi Ơi
Điểm: -2605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 3:58pm
Ban đầu được viết bởi hoanghaitb hoanghaitb viết:

em cũng thích con tía này . gà này mà trạng 2,6 thì ít đối thủ đấy nhỉ ? 
gà mình tài gà thiên hạ còn tài hơn nên k biết dducocj.mùa lông trc e nó cũng ăn được 5 cái.mùa lông tới thì còn tùy e à.hay nhưng gặp gà hay hơn thì sao
Quay lên trên
ngocanhgsd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocanhgsd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 4:25pm
Ban đầu được viết bởi omattrang29 omattrang29 viết:

Ban đầu được viết bởi ngocanhgsd ngocanhgsd viết:

Về nhà rồi đấy??? chú chém vừa thôi nhé, tươngr bỏ không chơi gà nữaBig grinBig grin
gà thì k bao giờ e nghĩ là bỏ vì biết là bỏ ko được.ha ha.về nhà nuôi gà cho thoải mái a à.chuồng trại bỏ ko phí lắm

Ừ về cho lành... he he he..mà chú chém vụ con Ô mèo được đấy!!!
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 4:28pm

Về nhà rồi đấy??? chú chém vừa thôi nhé, tươngr bỏ không chơi gà nữaBig grinBig grin
gà thì k bao giờ e nghĩ là bỏ vì biết là bỏ ko được.ha ha.về nhà nuôi gà cho thoải mái a à.chuồng trại bỏ ko phí lắm

Ừ về cho lành... he he he..mà chú chém vụ con Ô mèo được đấy!!!
sao lại chém hả anh???e k nuôi nữa thì e gửi lại mà
Quay lên trên
Trại Gà Phùng Trang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: Tp Hòa Bình
Điểm: 705
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trại Gà Phùng Trang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 5:09pm
À. mình nhớ rồi. gà này là của SunSun ở hưng yên. k biết có phải bạn dùng nick ý ngày trước k
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 5:12pm
Ban đầu được viết bởi Trại Gà Phùng Trang Trại Gà Phùng Trang viết:

À. mình nhớ rồi. gà này là của SunSun ở hưng yên. k biết có phải bạn dùng nick ý ngày trước k
uh nick đó phạm quy nên bị các bác ấy xóa mất rồi.con xám lối thế nòa rồi bạn
Quay lên trên
Trại Gà Phùng Trang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: Tp Hòa Bình
Điểm: 705
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trại Gà Phùng Trang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 5:14pm

Ban đầu được viết bởi Trại Gà Phùng Trang Trại Gà Phùng Trang viết:

uh nick đó phạm quy nên bị các bác ấy xóa mất rồi.con xám lối thế nòa rồi bạn
Xám lối mấy ông ở gần nhà đến bắt r bạn à.
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 5:16pm
Giờ ở nhà rồi hả em, nếu em quyết định ở nhà là quyết định đúng đó em, vừa thoải mái, vừa tự do , gà qué nuôi 1,2 con chơi thôi em ak,
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 5:19pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

Giờ ở nhà rồi hả em, nếu em quyết định ở nhà là quyết định đúng đó em, vừa thoải mái, vừa tự do , gà qué nuôi 1,2 con chơi thôi em ak,
-e ở nhà thì lại nuôi nhiều anh à.bà già bắt về làm công ty cùng ông anh anh à.
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 5:28pm

Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

-e ở nhà thì lại nuôi nhiều anh à.bà già bắt về làm công ty cùng ông anh anh à.
nếu em về nhà làm là em đã thay đổi quá nhiều rồi, việc làm này anh ủng hộ em hết mình, chơi phải có điểm dừng em ak, người già chứ không cuộc chơi nào già cả, ở nhà làm rảnh nuôi gà có sướng hơn không , vườn rộng chuồng trại đẹp không phải ai cũng đc như em đâu.
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 5:37pm
vâng cuộc chơi nào cũng đến lúc phải tạm nghỉ mà.bà già kêu nhiều quá nên e về và nghĩ đi nghĩ lại về nhà chẳng thiều gì mà cứ phải du mục mãi.về với vợ con cũng vui và lại vườn rộng chuồng trại đầy đủ.vừa làm vừa nuôi gà thoải mái
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 6:32pm
em có bán 1 con tía chân vàng vấn y như thế này luôn. 2 hôm trước chũ mới e nó điện thoại thông báo gà đã có * thứ 2.
đừng theo sách vỡ quá mà thịt mất thì phí.
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 6:37pm
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

em có bán 1 con tía chân vàng vấn y như thế này luôn. 2 hôm trước chũ mới e nó điện thoại thông báo gà đã có * thứ 2.
đừng theo sách vỡ quá mà thịt mất thì phí.
đã từ rất lâu rồi mình đốt sách rồi.sách là để những thằng đọc sách ngu đi và thứ 2 là để làm giàu cho thằng viết sách.gà đánh nhau bằng đòn nên cứ phải thực tế
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 7:45pm
khong thchs hàng vảy em này,chân chòn vảy mỏng mới hợp cách
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Ôlãotrang Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 08/10/2010
Khu vực: 0976691258
Điểm: 7593
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ôlãotrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 10:48pm

vâng cuộc chơi nào cũng đến lúc phải tạm nghỉ mà.bà già kêu nhiều quá nên e về và nghĩ đi nghĩ lại về nhà chẳng thiều gì mà cứ phải du mục mãi.về với vợ con cũng vui và lại vườn rộng chuồng trại đầy đủ.vừa làm vừa nuôi gà thoải mái
cái này đúng đó bạn.hẹn cuối tháng vần gà nhé.con này cùng đàn con tía đưa tao chơi đấy phải ko?con tía con giờ 2,8kg rồi
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 8:27am
Ban đầu được viết bởi Ôlãotrang Ôlãotrang viết:

cái này đúng đó bạn.hẹn cuối tháng vần gà nhé.con này cùng đàn con tía đưa tao chơi đấy phải ko?con tía con giờ 2,8kg rồi
con đó đã kiểm tra lại chưa?k chơi được thì ae làm bữa nhé.thèm thịt gà chọi ông à
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.