CẦN MUA GÀ CHƠI TẾT

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nghia_mobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/08/2012
Tình trạng: Offline
Điểm: 965
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghia_mobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CẦN MUA GÀ CHƠI TẾT
    Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 1:41pm
cụ nào có pm em nhé em xin giá luôn + sdt màu gì cũng đc yêu cầu gà đi trên đánh mé tốt đòn to < chân bình thường thì thôi > ai có em xin ít clip
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 1:51pm
Chúc bác sớm tìm được gà, có mỗi con đến tết đá được, đòn lối đạt yêu cầu của bác nhưng khổ cái trạng quá to Big hug
Chắc để làm cảnh thôi!
Kiến trúc sư không bao giờ chết đói
Mà chỉ đói đến lúc chết!
0979665830
Quay lên trên
nghia_mobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/08/2012
Điểm: 965
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghia_mobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 7:57pm
ko cụ nào có ah
Quay lên trên
beyouhanoi169 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/10/2011
Khu vực: đông anh-Hà Nội
Điểm: 1409
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn beyouhanoi169 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 9:03pm
bác này đăng mua mấy lần mà chưa được à. chúc bác mau tìm được gà ưng ý
Một gà,một rượu,một đàn bà
Ba cái lăng nhăng nó quấy ta
Bỏ được cái nào hay cái ấy
Có chăng...bỏ rượu với đàn bà
0904032636
Quay lên trên
fghk12 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 49
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fghk12 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 9:12pm
Bác này có về soc sơn e để cho màu ô ,ô mơ ,ô tía ,xám... toàn gà đá tết về kết con nào múc con đấy.giá lại mêm tại mình sắp đi làm xa lên bán hết mà k đc thi a e chè thuốc .rồi e đưa bác đi xem những nhà khác làng e đầy gà thằng nào e hỏi là phải bán hết có ji ll 01674102408
Quay lên trên
LuangaHN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 104
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LuangaHN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 9:28pm
E có 1 con tí chân vàng trạng 25 gà 7 tháng bác mà về được hải bối đông anh hà nội  xem E nó vần tận mắt luôn chứ clip làm gì E chỉ bán tại nhà nếu qua đc alo E 0978122357 ( tông dòng đảm bảo gà đánh quản cựa đều đc k hợp gà tía nên bán )
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/12/2013 lúc 1:53pm
Bạn cần trạng bao nhiêu. Gà hay ko thiếu. Cơ bản là giá có hợp lý ko thôi.
Quay lên trên
robin van percy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/04/2013
Khu vực: Bình Thuận
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn robin van percy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/12/2013 lúc 2:07pm
Bạn này mua gà mà nói < chân bình thường thì thôi > là sao ?là ntn ? là cái gì ? không hiểu....biết chết liền...
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/12/2013 lúc 2:09pm
Ban đầu được viết bởi robin van percy robin van percy viết:

Bạn này mua gà mà nói < chân bình thường thì thôi > là sao ?là ntn ? là cái gì ? không hiểu....biết chết liền...
là chân đánh không hiểm ác bạn à. còn chân đánh tấc độ và hiểm ác chắc súc luôn nhưng còn cái giá nữa.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.672 giây.