cho hỏi gà chạy kiệu

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hieugatrunggia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: sóc sơn hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieugatrunggia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cho hỏi gà chạy kiệu
    Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 10:33am
có bạn nào nuôi gà chạy kiệu rôì cho mình hoỉ làm cach nào cho em nó ko nhảy ra khỏi cót ko vì đi đá hôị sới nó hơi nhỏ mình chỉ sợ nó nhảy ra mà họ sử thua thì uất lăm . Con của mình nó ăn 3***rồi nhưng hai lần đá bãi , một lần sới thì nó rộng mà người thì đứng kín lên kô sợ nhảy ra
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2014 lúc 11:50pm
gà nhảy cót quay lại vẩn đá ....xử thuaDay dreaming
Quay lên trên
Ganoitamthu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: hà tĩnh
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ganoitamthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2014 lúc 6:55am
Ban đầu được viết bởi gachaykieu gachaykieu viết:

gà nhảy cót quay lại vẩn đá ....xử thuaDay dreaming

mổi nơi mổi khác bạn ah chổ mình khi nào chạy kêu mới thua
Quay lên trên
thai ha son la Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(11/2/2014) viết bài không dấu

Gia nhập: 21/01/2014
Khu vực: son la
Điểm: 721
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thai ha son la Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2014 lúc 7:00am
Nhảy ra mà vẫn quay trở lại đá tiếp sao mà xử thua đc hả bạn
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2014 lúc 7:29am
chơi giống ấy nguy hiểm lắm

0933247601
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2014 lúc 8:30am
Nó chỉ chạy vòng quanh cót ko nhẩy ra đâu. Mà có nhẩy ra cũng bắt lại đánh tiếp chẳng ở đâu xử thua cả. Gà chạy kiệu phải có cái chân hồi mã thật tốt hoặc chân dọc phải mau và ăn cựa thì mới chơi đc
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2014 lúc 9:15am
Ban đầu được viết bởi thuylucngan thuylucngan viết:

Nó chỉ chạy vòng quanh cót ko nhẩy ra đâu. Mà có nhẩy ra cũng bắt lại đánh tiếp chẳng ở đâu xử thua cả. Gà chạy kiệu phải có cái chân hồi mã thật tốt hoặc chân dọc phải mau và ăn cựa thì mới chơi đc
chuẩn đấy bạn ak cứ có chân hầu hoặc đầu mặt độc thì k lo gì cả chỉ chán là vần thì phải có cót k thì mệt lắm
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 9:32am
em thấy gà chạy kiệu thì phải đá sới to to mới phát huy được hết khả năng. đá sới to chạy lấy đà rùi quay lại thật nhanh hồi mã thương mới tốt. chứ đá sới nhỏ quá thì vẫn chạy được mà rất khó hồi mã thương
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.