gà bị nghênh 1 mang

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vanthanh8983 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 190
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanthanh8983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà bị nghênh 1 mang
    Ngày đăng: 03/03/2014 lúc 8:50am
Em có con gà kết quá.nhưng không hiểu vì sao tự nhiên.đầu nó bị nghênh về 1 bên như gà đang đánh bị mất một mang vậy.xin hỏi các bác có cách nào chữa không? Thank's
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/03/2014 lúc 2:24pm
Chắc bị trúng gió rồi, Chắc bó tay rồi bạn ơi
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
vanthanh8983 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanthanh8983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/03/2014 lúc 6:36pm
Không có cách nào để phục hồi à.các bác ơi
Quay lên trên
Ganoitamthu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: hà tĩnh
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ganoitamthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/03/2014 lúc 6:43pm
Không khéo bạn để nước vào tai
Quay lên trên
vanthanh8983 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanthanh8983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/03/2014 lúc 8:31pm
Ban đầu được viết bởi Ganoitamthu Ganoitamthu viết:

Không phải bạn ơi.mình thử cho gà đá mấy chân xem sao thấy nó đổ nghiêng về 1 bên ko nhảy lên như lúc bình thường được tiếc con gà hay quá
Quay lên trên
minhphuong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2012
Khu vực: đăk nông
Điểm: 6926
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhphuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2014 lúc 8:18am
Ban đầu được viết bởi vanthanh8983 vanthanh8983 viết:

Không phải bạn ơi.mình thử cho gà đá mấy chân xem sao thấy nó đổ nghiêng về 1 bên ko nhảy lên như lúc bình thường được tiếc con gà hay quá
gà của bạn bị don cao nga mang tai,nếu muốn chơi thì nuôi qua lông 2 bạn nhé.Winking
thái bình là quê hương tôi
daknong là nơi tôi sống
:01647777177
https://www.facebook.com/phuong.dominh.165
http://www.youtube.com/watch?v=4XJWz1f75oY&list=UU3V1u58pc5hBnlnRhrEqlgg&feature=c4-overview
Quay lên trên
vanthanh8983 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanthanh8983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2014 lúc 8:34am
amrUOTE=minhphuong]
Ban đầu được viết bởi vantầnnh8983 vantầnnh8983 viết:

Ban đầu được viết bởi GanoitamthuẫnKhông khéo bạn để nước vào tai</td></tr></table> <br /><br />Không phải bạn ơi.mình thử cho gà đá mấy chân xem sao thấy nó đổ nghiêng về 1 bên ko nhảy lên như lúc bình thường được tiếc con gà hay quá[/QUOTE GanoitamthuẫnKhông khéo bạn để nước vào tai

Không phải bạn ơi.mình thử cho gà đá mấy chân xem sao thấy nó đổ nghiêng về 1 bên ko nhảy lên như lúc bình thường được tiếc con gà hay quá[/QUOTE viết:

gà của bạn bị don cao nga mang tai,nếu muốn chơi thì nuôi qua lông 2 bạn nhé.Winking

[/QUOTE]
Thank .bạn đã chia sẻ.Nhưng khi vần không bị đòn nào cáo.gà vẫn bình thường mấy hôm sau vần lại mới thấy bị
Quay lên trên
vanthanh8983 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanthanh8983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2014 lúc 8:39am
amrUOTE=minhphuong]
Ban đầu được viết bởi vantầnnh8983 vantầnnh8983 viết:

Ban đầu được viết bởi GanoitamthuẫnKhông khéo bạn để nước vào tai</td></tr></table> <br /><br />Không phải bạn ơi.mình thử cho gà đá mấy chân xem sao thấy nó đổ nghiêng về 1 bên ko nhảy lên như lúc bình thường được tiếc con gà hay quá[/QUOTE GanoitamthuẫnKhông khéo bạn để nước vào tai

Không phải bạn ơi.mình thử cho gà đá mấy chân xem sao thấy nó đổ nghiêng về 1 bên ko nhảy lên như lúc bình thường được tiếc con gà hay quá[/QUOTE viết:

[/QUOTE]
Thank .bạn đã chia sẻ.Nhưng khi vần không bị đòn nào cáo.gà vẫn bình thường mấy hôm sau vần lại mới thấy bị
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2014 lúc 8:15pm
Ban đầu được viết bởi vanthanh8983 vanthanh8983 viết:

Bị nội thương mà................Cứ nuôi đi đến 1 lúc nào nó tự khỏi....Big grin

Trước mình mua 1con cũng bị vậy ngta thải loại, gà quá hay mình mua về 2 tháng sau khều mang tai nó ra 1 cục mủ đã kết lại thế là nó khỏi. Đá đâu thắng đó, mình bán lãi được mấy triệu...hìWinking
Quay lên trên
Chọi dưa Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2011
Khu vực: I Rắc
Điểm: 3150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Chọi dưa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2014 lúc 9:30pm
Triệu chứng của gà bác có thể bị trúng gió. Nếu bị trúng gió thì cách này là nhanh và hiệu quả nè:
Bác cứ lấy rượu ngâm địa liền xoa khắp người, xoa nhiều từ phần cổ lên đầu mặt và cho nó uống 1 ít rượu trắng (ko phải rượu địa liền đâu nha). Chỉ 1 phút sau là nó vỗ cánh gáy te te và dần lấy lại thăng bằng thôi. Chúc bác thành công  
Quay lên trên
vanthanh8983 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanthanh8983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2014 lúc 7:49am
Ban đầu được viết bởi Chọi dưa Chọi dưa viết:

Triệu chứng của gà bác có thể bị trúng gió. Nếu bị trúng gió thì cách này là nhanh và hiệu quả nè:
Bác cứ lấy rượu ngâm địa liền xoa khắp người, xoa nhiều từ phần cổ lên đầu mặt và cho nó uống 1 ít rượu trắng (ko phải rượu địa liền đâu nha). Chỉ 1 phút sau là nó vỗ cánh gáy te te và dần lấy lại thăng bằng thôi. Chúc bác thành công  

Thank's bạn nhé .cách này mình cũng làm rồi nhưng ko có hiệu quả.gà của mình vẫn xung gáy bình thường.nản thật
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.359 giây.