Thêm thằng Xám Lai

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Tình trạng: Offline
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Thêm thằng Xám Lai
    Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 12:32pm
Tông môn dòng Vãi Tè, đàn sau con XCX, cùng cha khác mẹ. Cha thằng này đã bị thịt vì thằng đàn trước cho thử chân nó đánh toàn kiềng vai hốc nách thằng e nó chê đánh mãi ko thấy chân dính máu nên nó thịt Big grin
Những thằng có bóng bộ như thế này chiếm đa số
Mình đang định bắt thêm con mái nhánh là mẹ của bọn này về nhưng mấy con mái đang ấp chưa đổi được Big grin. Gà mái nó ko bán, không cho/biếu/tặng chỉ muốn đổi lấy mái dòng khác nhà mìnhBig grin

Người sửa: ducnt - 09/05/2014 lúc 1:26pm
Quay lên trên
chantrang_namsach Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/06/2012
Khu vực: Hải dương
Điểm: 1199
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chantrang_namsach Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 12:36pm
chui trốn và cũng thích cái kiềng thì phải ,
"Cái quý giá nhất của con người là cuộc sống. Đời người chỉ sống có một lần ...."
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 12:43pm
Ban đầu được viết bởi chantrang_namsach chantrang_namsach viết:

chui trốn và cũng thích cái kiềng thì phải ,
Dòng này là dòng chuyên chồng trên đánh mé, bí thì chạy vanh hoặc chui vỉa. Bố nó thuộc hàng kiềng vai mu lưng nên bọn này cũng được hưởng tí đòn lối của bố nó.
Hôm rồi mở mỏ cắt tai cũng làm cái cáo đầu lườn đối thủ nằm úp gáo mãi mới dậy được Big grin
Quay lên trên
quangpx Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: Phú Xuyên
Điểm: 645
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangpx Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 12:56pm
hôm nào a rảnh vác qua a.thành vần đi e qua xem với Happy
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/09/2012
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:01pm
Cao ráo trường gà, đùi to tý nữa thì hết ý anh ahBatting eyelashes
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:04pm
Nhìn con này đẹp hơn em XCX, nhìn kiểu dáng này thì em nó đấu dọc không cần mỏ đâu nhỉ? Gà tốt quá bác ơi.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:27pm
Ban đầu được viết bởi quangpx quangpx viết:

hôm nào a rảnh vác qua a.thành vần đi e qua xem với Happy
Gà non thế này Thành nó ko cho vần đâu chú à Big grin
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:29pm
Ban đầu được viết bởi bigboy83vy bigboy83vy viết:

Cao ráo trường gà, đùi to tý nữa thì hết ý anh ahBatting eyelashes
Gà chưa vào cốt, vẫn nón choẹt mà. Cứ từ từ rồi nó khác to lên và cứng như đinh Big grin
Vần mở mỏ mà nó đã gây án rồi Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:30pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Nhìn con này đẹp hơn em XCX, nhìn kiểu dáng này thì em nó đấu dọc không cần mỏ đâu nhỉ? Gà tốt quá bác ơi.
Con này nó giữ lại chơi, con kia xấu thịt hụt nó mới dành cho mình mà Big grin
Để bắt mẹ nó về là xấu đẹp gì đều của mình hết Big hug
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:46pm
lắm hàng ghê a hôm nào qua kiếm lấy 1 e nhà bác đúc ra sút thử xem tnao
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:57pm
Cao giáo"))
Quay lên trên
hung08 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/03/2014
Khu vực: quang tri
Điểm: 710
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 2:18pm
ga dep 
Quay lên trên
Gà Nòi Hd 2015 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/05/2014
Khu vực: Gió
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nòi Hd 2015 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 2:30pm
phom dáng đẹp thật anh
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 2:54pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

lắm hàng ghê a hôm nào qua kiếm lấy 1 e nhà bác đúc ra sút thử xem tnao
Hàng này đang trên BG cơ ko phải ở nhà a đâu mà bắt.
Mà hôm nào có con nào 27 non tơ vác vào vần với con xcx xem hàng họ chân cẳng ra làm sao
Mấy con hàng cỏ này thằng em nó bán chỉ 6 - 7 lít thôi mà Big grinBig grinBig grin
Đang rình bắt lại hết mái nhánh nhà này chú à. Chuyển cho nó dòng khủng long vì thằng này ko biết chơi gà toàn mang gà non tơ đi đá với gà già hơn to hơn. Nó đang khoái dòng mái đất nên a lấy máy nhánh đổi với nó Big grin

Người sửa: ducnt - 09/05/2014 lúc 2:58pm
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 2:57pm
Ban đầu được viết bởi Gà Nòi Hd 2015 Gà Nòi Hd 2015 viết:

phom dáng đẹp thật anh
Gà nòi Hải Dương mà Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 3:00pm
Em có con vừa zin! Kể mà ở gần em cho làm phu cho em này tệt tốt! Big grin
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
dt_forever Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/02/2012
Khu vực: hai duong
Điểm: 1453
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dt_forever Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 3:05pm
gà thích dọc rộng.đòn to
Ngoảnh mặt nhìn lại đời như mộng
Được mất thành bại hóa hư không
      0972600412
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 3:11pm
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Em có con vừa zin! Kể mà ở gần em cho làm phu cho em này tệt tốt! Big grin
Vậy à? A ở quê có 1 mình chơi gà, muốn vần toàn phải vác đi xa nên dạo này gà trống cứ phải nuôi theo cặp Big grin
Vừa rồi dính dịch nên cũng có mấy con lẻ bóng toàn phải vần lệch trạng thôi
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 3:12pm
Gà lai mà qua sơ loại được cắt tai thế này là ngon rồi, con này chân có chất đấy đổi mái cùng đàn đi anh
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 3:13pm
Ban đầu được viết bởi dt_forever dt_forever viết:

gà thích dọc rộng.đòn to
Dòng này nó thích quấn mé, để mà đc chân mé rộng thì thật tuyệt vời Big grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.