gà ngủ đứng có ảnh hương j đến sk không các sưke

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Gà Nòi Hd 2015 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/05/2014
Khu vực: Gió
Tình trạng: Offline
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nòi Hd 2015 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà ngủ đứng có ảnh hương j đến sk không các sưke
    Ngày đăng: 19/06/2014 lúc 9:40pm
Tình hình mình có con gà ngủ đứng 2k7.từ lúc tập gáy đến giờ.tuần đến xuất trận rồi,mình cứ lo ảnh hưởng đếb sk của em nó.Các sư kê cho em hỏi ngủ như thế có vấn đề gì không ạ.cảm ơn.

Thân!
Quay lên trên
hieu_kevuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 195
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieu_kevuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/06/2014 lúc 12:05pm
Nếu ngủ đứng 1chân là gà cò quý kê, còn ngủ 2 chân đứng thì e chưa,gặp... Nhưng chắc chắn ko ảnh hưởng sức khỏe... Trước e đã từng gặp con gà của đội xốm hà đông, ra trương úp sọt cứ trắng ởn đứng co 1 chân, mấy ông soi mang ga lết ra ghép, nó đánh cho 3tập xong... Chân cứ như dùi,cui 113... Theo em ga có những điểm lạ thường lại hay có tài... Or duyên trường...
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/06/2014 lúc 12:31pm
Mình có một con thỉnh thoảng cũng thấy ngủ đứng 2 chân (theo mình khi đó nó ngủ ko sâu), lý do tại sao thì cũng chịu. Thi đấu ko thấy có điểm gì đặc biệt.
Xếp gạch hóng ý kiến cao thủ.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.