Tía Cao

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/03/2012
Khu vực: Yên bái
Tình trạng: Offline
Điểm: 1633
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía Cao
    Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:28pm
chăm mãi cũng phải đến lúc hái quả rồi , anh em cho em nó xin vài lời chúc để lên đường kiếm cái sao tí nào 

số phone : 0914255547
Biết rằng dòng đời xô đẩy
Chỉ mong sao vấp ngã vẫn còn răng
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:29pm
nhìn mỏng manh quá........
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:32pm
Gà nhặm lẹ nhưng khả năng hơi mỏng gà.
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:33pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Gà nhặm lẹ nhưng khả năng hơi mỏng gà.
trạng thì bé mà cao như gà 31 32 . 
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:37pm
Tiền đạo này thích dẫn dọc sút hay sao mà mồn miệng sứt thế kia bạn. Gà này bạn nuôi chưa đóng cốt, hông và đùi chưa nở 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:40pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Tiền đạo này thích dẫn dọc sút hay sao mà mồn miệng sứt thế kia bạn. Gà này bạn nuôi chưa đóng cốt, hông và đùi chưa nở 
nó mà  vào thịt đùi thì 34 ^^ , con gà ko béo đc , thấy đá ở trạng này nhanh nhẹn đá nặng chân nên để trạng này đá 

Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:51pm
Ban đầu được viết bởi ngã.sấp.mặt ngã.sấp.mặt viết:

nó mà  vào thịt đùi thì 34 ^^ , con gà ko béo đc , thấy đá ở trạng này nhanh nhẹn đá nặng chân nên để trạng này đá 

Gà này mình thấy 1 mang cưa vắt vẻo đánh giật cương 1 mang hơi xuống đánh hầu kiềng thì phải Big grin Trạng hiện tại nhiêu thế bạn (31 à)
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:55pm

Gà này mình thấy 1 mang cưa vắt vẻo đánh giật cương 1 mang hơi xuống đánh hầu kiềng thì phải Big grin Trạng hiện tại nhiêu thế bạn (31 à)
gà 28 ^^ xin bạn à , lên cưa xuống vỉa , ko cho ng ta đá chân nặng bo ^^ , vần với gà 31 nó vẫn cao hơn ^^
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 488
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:56pm
Gà đẹp quá
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 10:15pm

gà 28 ^^ xin bạn à , lên cưa xuống vỉa , ko cho ng ta đá chân nặng bo ^^ , vần với gà 31 nó vẫn cao hơn ^^
Cảm ơn bạn, gà này lên 29 đá đúng đủ thịt vẫn đẹp chứ bạn Big grin
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 10:23pm
chỉ thích cái avatar của bác,nom dâm dâm xê ô thế :v
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
chucbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: bac ninh
Điểm: 1346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chucbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 11:04pm
Thieu thit qua
chiến kê 0912.666.788
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2014 lúc 7:25am
đắp thêm chút thịt chứ ko khuya hồ mệt đấy
Quay lên trên
tranvankien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranvankien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2014 lúc 7:26am
gà ăn nhanh. nếu bị đá người e khó chống
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2014 lúc 7:39am
Gà mòng hơi mỏng mình. 
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2014 lúc 8:33am
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Người ta khoe gà mà Thím cứ đi soi vợ người ta lại còn khen thế kia thì lại cãi nhau đến nơi! dâm dâm xê ô
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2014 lúc 8:42am
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Người ta khoe gà mà Thím cứ đi soi vợ người ta lại còn khen thế kia thì lại cãi nhau đến nơi! dâm dâm xê ô
gà thì em ngắm rồi bác à,con gà thon người nhưng hơi mỏng gà :),nhưng vẫn chúc hai thầy trò may mắn và sớm có chiến thắng mang về
để ý cái avatar còn thích hơn Laughing
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.