Ô thiết lĩnh !!!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: hà tĩnh+đà nẵng
Tình trạng: Offline
Điểm: 458
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô thiết lĩnh !!!
    Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 9:35pm
Có con gà cho thằng bạn từ khi nhỏ, hôm trước thấy nó bảo bắt về mà nuôi chứ gà bị tật ở chân nên nó k thèm, về ngồi xem lại thì hình như là thiết lĩnh ( chân phải), hôm nay máu quá nên cho phang thử 10' thấy chỉ biết ôm và đấm. Mấy bác vào xem có phải thiết lĩnh ko nhé :
http://s1161.photobucket.com/user/tuanvu07kx1/media/WP_20140727_005.jpg. -
http://s1161.photobucket.com/user/tuanvu07kx1/media/WP_20140727_004.jpg. -
http://s1161.photobucket.com/user/tuanvu07kx1/media/WP_20140727_003.jpg. -
http://s1161.photobucket.com/user/tuanvu07kx1/media/WP_20140727_001.jpg. -
http://s1161.photobucket.com/user/tuanvu07kx1/media/WP_20140727_009.jpg. -
http://s1161.photobucket.com/user/tuanvu07kx1/media/WP_20140727_011.jpg. -
http://s1161.photobucket.com/user/tuanvu07kx1/media/WP_20140727_012.jpg. -

Người sửa: tuanvu_dt - 27/07/2014 lúc 9:36pm
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 10:17pm
thiết lĩnh là gì,xưa nay em toàn chơi hai hàng vảy thông nên ko rõ
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
lamsung Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2012
Khu vực: Thái bình
Điểm: 1460
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamsung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 10:20pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Chân thiết lĩnh là gối lỏng lẻo như côn nhị khúc,đi hơi dặt dẹo,đá tin và sâu chân lắm e ah
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 10:39pm
Ban đầu được viết bởi lamsung lamsung viết:

Chân thiết lĩnh là gối lỏng lẻo như côn nhị khúc,đi hơi dặt dẹo,đá tin và sâu chân lắm e ah
ông bác em cũng mới bán một con ô,chân đi nom buồn cười lắm,nhưng nó toàn đánh mu lưng vs hốc nach,mấy con đi rồi,có khi cũng thiết lĩnh anh nhỉHappy
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 7:45am

Ban đầu được viết bởi lamsung lamsung viết:

ông bác em cũng mới bán một con ô,chân đi nom buồn cười lắm,nhưng nó toàn đánh mu lưng vs hốc nach,mấy con đi rồi,có khi cũng thiết lĩnh anh nhỉHappy
Nói thật là mình cũng chưa bao giờ trực tiếp nhìn gà chân thiết lĩnh nên ko dám chắc, vì thế mới lên diễn đàn hỏi xem các bác có kinh nghiệm xem thử thế nào
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 10:28am
Bọn này nhiều khi nó đứng mà chỗ gối nó dạng tè hè ra
Đi gần như chân chư bát,nhìn bựa phết,bọn này chân quăng tốt lắm
Chân nó như cái côn nhị khúc thì lúc vụt chắc cũng phải mạnh hơn
Dạo này trong đấy hết gà rồi ah,có con gà tơ nào bảng kết ko v

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7259
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 10:40am
Bắt bóng thì mình kết con này...gà tơ nuôi tốt nhé.Winking
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 10:41am
bạn cứ xét nó đứng như con gái còn trinh thì nó đứng như vậy. ha ha ha
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 11:04am
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

bạn cứ xét nó đứng như con gái còn trinh thì nó đứng như vậy. ha ha ha
Giờ tìm đâu ra gái con tờ rinh để mà xem dáng đứng hả bác ? Lẽ nào lên trường cấp 1 xem
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 11:06am
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Bọn này nhiều khi nó đứng mà chỗ gối nó dạng tè hè ra
Đi gần như chân chư bát,nhìn bựa phết,bọn này chân quăng tốt lắm
Chân nó như cái côn nhị khúc thì lúc vụt chắc cũng phải mạnh hơn
Dạo này trong đấy hết gà rồi ah,có con gà tơ nào bảng kết ko v

Hiện tại đang có 1 em trạng 2.9kg, gà 11 tháng nhưng đã có 3* ( chưa có trận nào quá 3 hồ kể cả vần ở nhà), đang trong thời gian đàm phán để lên chuyển sang c1 anh ah
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 11:13am
cặp chân này đâu phải thiết lĩnh đâu
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 11:19am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

cặp chân này đâu phải thiết lĩnh đâu
Hình như chỉ mỗi chân phải thôi anh ah, để lúc nào quay clip cho mấy anh em xem sẽ thấy rõ hơn, gối phải của nó thế nào í, lúc thì đứng chạng hảng ra, lúc thì bổ xiết vào- nhìn vui lắm !

Quay lên trên
hieu_kevuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 195
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieu_kevuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 11:21am
Ko biết bạn bác chơi gà kiểu gì mà khi con này. Liền lạc chân nặng đòn... Còn thiết lĩnh thi ko phải... Gà cực kì triển vọng
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 11:30am
Gà mình đúc ra thì công tướng tốt là đem về mà chơi thôi,quan trọng gì thiết lĩnh đâu bạn ơi!
0908586333
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 12:36pm
gà này to đòn nhưng sợ thưa tin , thua thiệt chiều cao
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 2:15pm
Ban đầu được viết bởi linh_nguyenhn83 linh_nguyenhn83 viết:

Gà mình đúc ra thì công tướng tốt là đem về mà chơi thôi,quan trọng gì thiết lĩnh đâu bạn ơi!
Con này cho thằng bạn nuôi chơi mà nó chê nên trả mình để lấy con khác, chứ mình cũng ko quan trọng vảy vi cho lắm
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 2:17pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

gà này to đòn nhưng sợ thưa tin , thua thiệt chiều cao
Chưa xổ khuya nên chưa rõ nhưng nếu chuyên ôm đấm thì cũng ko thiệt chiều cao mấy bác ah, còn dòng thì gà mình đúc ra nên cũng yên tâm 1 phần nào 
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 9:52pm
Hichic Gà hay mà chả thấy chú ý ơi gì a
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.077 giây.