Đá bắt xác OCX & TCV !!! đã có clip nhé

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12345 9>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
phodinhthanh79 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2014
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 448
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phodinhthanh79 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 12:25pm
con tia ta ko pai phu thuc su neu la pu mat pai day bi don nhieu nhung con nay tai van mong ma do nc nuoi thua con o
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 1:50pm
ko chơi im lặng Xipo nhé !
Quay lên trên
Bịp Mã Mái 2014 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2014
Khu vực: Tây Bắc
Điểm: 206
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịp Mã Mái 2014 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 1:59pm
Mấy hỗ thì thắng thì không dám nói, nhưng thích em ô, đoán em ô có đòn hết gà (ô thắng)
Quay lên trên
Bịp Mã Mái 2014 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2014
Khu vực: Tây Bắc
Điểm: 206
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịp Mã Mái 2014 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 2:08pm
Anh (tìm gà hay) và vô địch sinh đẻ đã hòa giải với nhau chửa nhỉ? 
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 2:34pm
Ban đầu được viết bởi Bịp Mã Mái 2014 Bịp Mã Mái 2014 viết:

a e có vấn đề gì đâu mà hòa giải bạn? mới lập nick tức thì mà tỏ ra tường tận thế này rồi cơ à Batting eyelashes
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 2:45pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Ban đầu được viết bởi Bịp Mã Mái 2014 Bịp Mã Mái 2014 viết:

a e có vấn đề gì đâu mà hòa giải bạn? mới lập nick tức thì mà tỏ ra tường tận thế này rồi cơ à Batting eyelashes
Đàn ông mà, đập vỡ mặt nhau xong bắt tay nhau là chuyện bình thường! Kiss
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 2:50pm
Con ô cựa thế kia chắc lông lỡ rồi, con phu chịu không nổi đâu! Theo con ô!Smug
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 2:52pm
[/QUOTE]Đàn ông mà, đập vỡ mặt nhau xong bắt tay nhau là chuyện bình thường! Kiss
[/QUOTE]
bác cũng có năng khiếu chơi bóng bầu dục đấy ( quaterback ) e trước giờ vẫn tôn sùng chủ nghĩa hòa bình bác ạ Blushing
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 3:02pm
rất thích em ô chân vàng điểm mực.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: hà tĩnh+đà nẵng
Điểm: 458
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 3:47pm
Con Ô chưa hề nhảy chân nào các bác nhé, có chạy lồng vài lần thôi. Con tía thì đc làm phu vài lần rồi ! Mời các bác ra tiền
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 3:49pm
bịp tương lai hơn.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
mrpicat Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/01/2014
Khu vực: Quang Ninh
Điểm: 18
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mrpicat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 4:33pm
K có điểm đề bắt nhỉ, chán thật. Theo mình thì con Ô sẽ thắng ( Thớt làm hàng quá, Ô chưa nhảy lần nào, nhưng nhìn nước da chắc lực cũng tốt đấy)

Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 4:44pm
Ban đầu được viết bởi xuancuong383 xuancuong383 viết:

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

nếu đúng như những lời bạn nói, gà ô chưa nhảy lần nào mà cho phân huynh đệ luôn với con gà phu kia thì chọn con phu rồi ! còn thế trận trong 2 hồ đầu thì ô sẽ chiếm ưu thế, đợi ô xì con phu lên tí tách dần giành phần thắng Big grin
cùng ý kiến với bạn đạp là đẻ nàyBig grinBig grinBig grin
chuẩn nhưng vẫn thích em ô hơn,em ô mã mái rất đẹp,cựa nhanh thế này chắc tầm giờ cũng đã đâm cựa tốt
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
vunamhai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/05/2013
Khu vực: thai binh
Điểm: 127
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vunamhai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 4:52pm
gà tía ăn trong 4 hồ

Quay lên trên
gvotinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2014
Khu vực: gialai
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gvotinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:07pm
Thả gà 5phút gà phu áo.tuột luôn quần.

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:10pm
Tiếc là hôm nay Xipo mất dấu vết ko vào kèo đc !
Đang muốn xin 1 vé về với tuổi thơ cũng ko xong Whew!
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: hà tĩnh+đà nẵng
Điểm: 458
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:16pm
Gà đã đc thanh toán rồi nhé, anh em vào tiền chơi vui
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:16pm
cược em số 1

Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:24pm
Ơ thế xipo đâu chấp 6 một đống vào tiền rồi lặn mất hơ hơ
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:44pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Ơ thế xipo đâu chấp 6 một đống vào tiền rồi lặn mất hơ hơ
sợ trốn biệt tích mất dấu vết luôn rồi Laughing 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12345 9>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.438 giây.