TÍA ĐẠI CA 2K7 CLIP

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/07/2013
Khu vực: MIỀN TRUNG
Tình trạng: Offline
Điểm: 1452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: TÍA ĐẠI CA 2K7 CLIP
    Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 4:22pm

TÍA 2K7 12 THÁNG Ô MƠ 3KG 10 THÁNG AE XEM CHO VUI NÊN THỊT CON NÀO GIỮ CON NÀO KEKE
chỉ vì đam mê ,01644129794
Nhất Tướng,Nhì tông,Tam lông,Tứ vảy.nhất lực, nhì tài
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 4:31pm
hơn 3 lạng mà đánh thế này thì mơ bỏ đi thôi ! tía 12 tháng ko thích màu chân, đá vẫn chân trúng chân trượt nhưng đc chân nào dóc chân đó nghe cũng sướng tai Big grin
xem xong clip vẹo cả cổ, lần sau quay để chế độ màn hình xoay tự động đi e
Quay lên trên
trungkien93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2013
Khu vực: Thanh Hóa+HN
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungkien93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 4:32pm
bác chơi hiểm quá,ae vẹo hết cổ bjo ^^

Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 5:08pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

hơn 3 lạng mà đánh thế này thì mơ bỏ đi thôi ! tía 12 tháng ko thích màu chân, đá vẫn chân trúng chân trượt nhưng đc chân nào dóc chân đó nghe cũng sướng tai Big grin
KEKE E QUAY CUNG KO ĐỂ Ý CHẾ ĐỘ ĐÓ  CON Ô NO NHẢY LẬP DẬP MÀ BẮN CHÂN 10P CHO TÍA ĐI TRƯỜNG ... ĐỂ E THỊT 2 CON LUÔN
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 5:16pm
Ban đầu được viết bởi hoangtruc.tk hoangtruc.tk viết:

KEKE E QUAY CUNG KO ĐỂ Ý CHẾ ĐỘ ĐÓ  CON Ô NO NHẢY LẬP DẬP MÀ BẮN CHÂN 10P CHO TÍA ĐI TRƯỜNG ... ĐỂ E THỊT 2 CON LUÔN
bắn chân kiểu này có mà chết ! vấn mỏ 50 ốp xốp 2 chân con mơ lại chứ, để nó phang nhiệt tình làm con kia hơi gãy chênh 1 mang luôn rồi Laughing
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 5:20pm

thitj hai con luôn cơ à bạn,hoành tráng gớm
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 5:24pm

bắn chân kiểu này có mà chết ! vấn mỏ 50 ốp xốp 2 chân con mơ lại chứ, để nó phang nhiệt tình làm con kia hơi gãy chênh 1 mang luôn rồi Laughing
ĐÃ MỞ MỎ LÀ THẾ A?CƯNG GÀ NÓ HẠI MÌNH À CÓ 10P LÀ BAO NÓ ĐÁNH GÃY MẤY CON TRANG LỚN RỒI ĐÓ A .. ANH HỎI THĂNG TÙNG THỬ NÓ MANG CON GÀ MUA 1 CHAI 5 HƠN HAI LANG GÀ RA ĐỘ ĐC VÀO 2 HỒ THỊT LUÔN ĐÓKiss
Quay lên trên
lehung84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2014
Điểm: 232
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn lehung84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 6:04pm
Khi nào thì ra úynh vây bác.
Thã bom kinh quá

Người sửa: lehung84 - 05/09/2014 lúc 6:21pm
Quay lên trên
Gà Đòn Tvxq Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/08/2014
Khu vực: Nơi Tôi Đến
Điểm: 96
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Tvxq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 6:18pm
Gà này ở mức trung bình gần khá thôi.Đá với gà phở hơn 2 lạng ngày 2 con là chuyện bình thường,muốn làm đại ca thì phải biết xách dép trước.
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 7:07pm
Ban đầu được viết bởi lehung84 lehung84 viết:

Khi nào thì ra úynh vây bác.
Thã bom kinh quá
uh thì thả bom nếu bác có con nào 2k7 bằng trạng cứ vào quảng ngãi hay wen ai ở quảng ngãi thì alo mình  có sdt đó mình giao lưu thử quảng nam thì gần mà ưng bác cho e địa chỉ e ra giao lưu với bác chứ e thả bom làm j bác đủ khả năng chơi dc gà của e ko mà  nói e thả bom nổ hỏi thử diễn đàn này ngoài anh tuấn taxtax ra với anh hoanlong ra có ai muốn mà đc 1 con gà mình ko mà thả  
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 7:09pm
Ban đầu được viết bởi Gà Đòn Tvxq Gà Đòn Tvxq viết:

Gà này ở mức trung bình gần khá thôi.Đá với gà phở hơn 2 lạng ngày 2 con là chuyện bình thường,muốn làm đại ca thì phải biết xách dép trước.
nếu nhìn gà như thế thì cũng gọi là trẻ trâu thôi bạn ơi ... con gà 3kg còn mơ mở mỏ lần 2 mới vào thì còn thế nhưng hồ sau thì khác sao .. nếu con 3kg mà lõi thì 2kg7 sao giám thử Whew!
Quay lên trên
Gà Đòn Tvxq Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/08/2014
Khu vực: Nơi Tôi Đến
Điểm: 96
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gà Đòn Tvxq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 7:47pm
Có vẻ dòng gà nhà bác củng có tiếng đấy chứ nhỉ.Có dịp ghé ngang sẻ giao lưu.
Chủ kê ra giá em nó 6tr bác nào thích thì nhích ngay thôi

Người sửa: Gà Đòn Tvxq - 05/09/2014 lúc 7:48pm
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 8:08pm
Nhức cả mát thàng cu ạ
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 9:00pm
ổn
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 9:31pm
Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

Nhức cả mát thàng cu ạ
dạ anh ko phai do e  băn chân vai phát rồi đi đá nên quay cho vui chứ  ko chế đô dể điện thoại tự động xoay .
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 10:01pm

Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

Nhức cả mát thàng cu ạ
dạ anh ko phai do e  băn chân vai phát rồi đi đá nên quay cho vui chứ  ko chế đô dể điện thoại tự động xoay .

Tuần sau thịt cho anh ãn
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2014 lúc 10:08pm
gãy cả cổ rồi pác ạ
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
Gà móng cái Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/08/2014
Khu vực: Sới Gà
Điểm: 101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà móng cái Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2014 lúc 7:37am
Con này ra sới gặp gà mình khoán luôn trong 3 hồ. 6 triệu con này á, về để tiền dẫn anh em đi nhậu cho sướng thân.Vãi 
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2014 lúc 7:55am
Ban đầu được viết bởi Gà móng cái Gà móng cái viết:

Con này ra sới gặp gà mình khoán luôn trong 3 hồ. 6 triệu con này á, về để tiền dẫn anh em đi nhậu cho sướng thân.Vãi 
bạn nói hơi quá lời rồi đấy
Quay lên trên
Gà móng cái Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/08/2014
Khu vực: Sới Gà
Điểm: 101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà móng cái Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2014 lúc 8:01am

Ban đầu được viết bởi Gà móng cái Gà móng cái viết:

bạn nói hơi quá lời rồi đấy

trêu thôi chứ con này chân đòn khá lối lăng bình thường- gặp gà cao hơn chắn cạnh đá cái ngang tốt thì sớm bê
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.328 giây.