Khóa chủ đềTin Nóng Hổi ( timgahay ) Dính scandal lừa đả

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 678910 11>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Tình trạng: Offline
Điểm: 912
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 11:55am
 mẹ thằng ngu này chắc chẳng biết IP là cái gì nữa.Lộ ra 2 nít xài chung 1 chỗ để tự tung tự hứng là tại cái IP ông đang xài đấy Ông Rân à.+Đúng là rân rà rông rọc rài rạng mà.( Đúng là dân nhà nông học sài mạng mà ) .Chỉ được cái cãi lí
Mp nói hay nhưng ko nên vơ đũa cả nắm thế đâu phải 1 mình ông ấy ko biết đâu còn nhiều ng ko biết ví như tôi chẳng hạn tôi ko biết cái IP là cái gì đâu đấy
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:00pm
@xamquy1 : Mình thấy bạn đề cập vấn đề bức xúc này khá lâu trong khu vực Cần bán gà rồi ! Công nhận diễn đàn gần đây có loạn chút, ít thấy MOD xử lý như mọi ngày, nhưng hôm nay tiện đây nói luôn với các thành viên nhé !
Quản lý thì cũng là con người cả thôi ! họ còn có công việc riêng tư trong Cuộc Sống của họ nữa, đâu phải lúc nào cũng rãnh Online 16/24 giống mình đâu Laughing diễn đàn này tạo ra cho a e cùng chung đam mê có sân chơi vậy là hạnh phúc rồi, còn phải cảm ơn và chung tay vun đắp vào mới phải ! còn a e sinh hoạt thì tự ý thức là nhiều, mới tham gia thì để ý mọi người nhắc nhở mà thực hiện, ở đâu mà chẳng có rác. Hoàn thiện làm sao hết đc bạn, có cái đã tốt cũng có cái còn đang xây dựng nhưng đại cục thì vẫn đâu ra đấy ! bạn cũng phải biết hiểu và thông cảm nữa bạn nhé !
Thực tế bạn góp ý ko sai nhưng hơi quá lời chút Big grin trong lúc bạn ý kiến thế này mình nghĩ bạn nên vào khu vực Cần bán gà liệt kê đầy đủ những ai cố tình vi phạm ra ta làm 1 mẻ luôn vậy có phải gọn gàng ko
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:04pm
Ban đầu được viết bởi daiviet356 daiviet356 viết:

mang lên nhà Tình mo hay xuống Đông triều mà đá, t bỏ gà rồi, đá vs mấy con gà kinh khủng tởm, cho làm bao sợ lắm. đến lúc đá ngồi ôm thành sới 2 đây, 3 đây. kể cũng hèn
[/QUOTE]
ở đây hỏi mấy người dám đá gà chỗ đấy hả em? 
[/QUOTE]
 e lại chỉ thích đá ở đấy thôi Happy
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
tranhiep_campha Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/09/2011
Khu vực: QV
Điểm: 294
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:06pm
Ban đầu được viết bởi hieuhp hieuhp viết:

mẹ thằng ngu này chắc chẳng biết IP là cái gì nữa.Lộ ra 2
nít xài chung 1 chỗ để tự tung tự hứng là tại cái IP ông đang
xài đấy Ông Rân à.+Đúng là rân<span style="font-size: 12px; line-height: 1.4;"> rà rông rọc rài rạng mà.( Đúng là dân nhà nông học sài mạng mà ) .Chỉ được cái cãi lí
Mp nói hay nhưng ko nên vơ đũa cả nắm thế đâu phải 1 mình ông ấy ko biết đâu còn nhiều ng ko biết ví như tôi chẳng hạn tôi ko biết cái IP là cái gì đâu đấy
</span>

Tra gúc gồ biết cái in tờ nét là gì ngay. thậm chí ở Sài Ghềnh sài Ip USA vẫn đc mà. [>:D<]
Quay lên trên
xamquy1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác:gadapmai (Banned)

Gia nhập: 28/07/2014
Khu vực: hanoi
Điểm: 193
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:17pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

@xamquy1 : Mình thấy bạn đề cập vấn đề bức xúc này khá lâu trong khu vực Cần bán gà rồi ! Công nhận diễn đàn gần đây có loạn chút, ít thấy MOD xử lý như mọi ngày, nhưng hôm nay tiện đây nói luôn với các thành viên nhé !
Quản lý thì cũng là con người cả thôi ! họ còn có công việc riêng tư trong Cuộc Sống của họ nữa, đâu phải lúc nào cũng rãnh Online 16/24 giống mình đâu Laughing diễn đàn này tạo ra cho a e cùng chung đam mê có sân chơi vậy là hạnh phúc rồi, còn phải cảm ơn và chung tay vun đắp vào mới phải ! còn a e sinh hoạt thì tự ý thức là nhiều, mới tham gia thì để ý mọi người nhắc nhở mà thực hiện, ở đâu mà chẳng có rác. Hoàn thiện làm sao hết đc bạn, có cái đã tốt cũng có cái còn đang xây dựng nhưng đại cục thì vẫn đâu ra đấy ! bạn cũng phải biết hiểu và thông cảm nữa bạn nhé !
Thực tế bạn góp ý ko sai nhưng hơi quá lời chút Big grin trong lúc bạn ý kiến thế này mình nghĩ bạn nên vào khu vực Cần bán gà liệt kê đầy đủ những ai cố tình vi phạm ra ta làm 1 mẻ luôn vậy có phải gọn gàng ko
tôi đòng ý với bạn
tôi là thành viên diễn đàn tôi cũng tôi đứng ở giưa tôi chả bênh ai chả chê ai
chỉ mún bql vào cuộc nhanh chóng xác minh làm rõ cho ae yên tâm hơn mỗi khi lên diễn đàn
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Điểm: 10014
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:30pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

A Cả khoai@@ae chơi là chung niềm đam mê thôi.cái j cũng có cái đúng cái sai.nhưng sự thật phải ln tồn tại trên đây và trong cs này.
Lên đây chơi và đóng góp cho dd ngày càng đong vui mà thôi.nhưng k thể nào toàn diện đc đâu a Ch à!con gà còn tức nhau tiếng gáy mà a.chơi sao k hổ thẹn vs ae là e đã vui rồi a.
Còn vấn đề này tôi cubgx nói cho rõ ln nhé.có 1 số nick ảo lên đâm ra dd bị nhạt thôi.riêng đối vs Thư hùng linh kê@@ok đấy.thẳng thắng nói lên chính kiến riêng mặc dù chẳng hiểu mẹ j nhưng vẫn đáng mặt thẳng đàn ông.
Nick và mạng là ảo.nhưng con ng và cách chơi cũng như con gà là thật.1 số ae nào đã quen bt hay giao lưu vs tôi đều hiểu rõ.
Cái j cũng phải có nguyên nhân cả....
 oh, thế hóa ra bảo e ngu hay là ntn? này , t cần lol j phải hiểu. riêng vs t ý. *** mấy thằng lừa đảo, chờm hớp, chỉ rình cắn đít ae ý mà , t bắt đk t đánh cmn luôn ý chứ ko phải ở đấy mà có mấy bốn chân lợn nói ý vs cả t đâu. đã là thằng đàn ông vk đéo j phải ý vs tự, cảm thích thích toẹt cmn luôn vào mặt nhau cho nó nhanh Angry
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Điểm: 5223
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:31pm
Ban đầu được viết bởi xamquy1 xamquy1 viết:

nếu a hỏi e cũng có câu trả lời
e với 2 ông kia chả liên quan j
nhưng xin pép a nhé
e cũng là 1 thành viên trên diễn đàn đúng k a.a cũng là 1 thành viên trên diễn dàn nhưng a dứng trên cương vị quản lý diên đàn
a lại hỏi e là e trả cho các a cái j mà e lại yêu cầu các a 
thế e hỏi a . a làm quản lý diễn đàn làm j 
a và các thành viên khác thành lập ra diễn đàn có mục đích j để cãi nhau ak?
sao viết k dấu thì các a nhắc nhở
bán gà sai quy định sao lại nhắc nhở j
.............
e là 1 thành viên trên diễn đàn sao tình trạng này diên ra quá lâu rồi mà k thấy ai nói j k thấy ai can thiệp
để cho ae lên diễn đàn chơi lại cứ phải dọc những thứ này làm ae trên diễn đàn bức xúc lời qua tiếng lại ........
quản lý 1 cách khó hiểu
Rất cám ơn bạn vì đã trả lời đúng ý mình. Một lần nữa xin cám ơn bạn vì tính trung thực nhưng tôi không nghĩ rằng một con người sống 2 mặt là một người đáng tin cậy.

Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:35pm
Bác cả vẫn thiên vị còn 1 IP chính nữa chưa thấy đâu nhé?
Đằng nào cũng đã xuống tay thì  bác làm cho rõ nét luôn đi
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:38pm

Ko đi thay lông đi cha. Ở đó mà xuống tay với chânLaughing. Nhớ phần tôi 1 ô thay lông luôn nhéWinking
Nhì nhằng lắm các bác ạ
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:38pm

Mình muốn hỏi cho đàng hoàng chứ uỵch roẹt có khi lại không hay. Cứ từ từ mới thích. Hà Nội không vội được đâu. :)
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:41pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

cái này xl toàn thể ae, ko phải mình nói vuốt đuôi nhưng mình biết kiểu j cũng có ngày hnay. đọc qua bài viết mình thấy khá bức xúc vị cái ảo của mạng rồi lòng tin, t.c của ae bị lợi dụng. cái ông mà ae tôn sùng & tin tưởng này mình ko phải chơi gà ntn, chơi từ bh nhưng cái kiểu chém gió như ông này thì đc chả mấy. vào dd sau mà thoáng cái số bài viết đã nhiều nhất dd, mục nào cũng tham gia, ai cũng làm quen xong gà up lên liên tục nên dễ lùa đc long tin của ng mới chơi. mình chơi gà ko phải quá lâu & hiện tại cũng bỏ gà nên gặp & nhìn ra ông này lâu rồi. gà up lên chất lượng quá bt, ko có chiều sâu nhưng toàn chém gà phu vs chả gà thịt xong lợi dụng bán cho ae. gà chả ra cái đéo j xong chém C nọ C kia xong để chữ kí là ghép gà vs chả ko. chơi như ông này chỉ anh hùng bàn phím., lừa ng là giỏi chứ đá đấm j. ae lên đây giao lưu là chính chứ đừng vì nhiều gà mà lóa mắt để bọn xấu lợi dụng. đôi điều gửi ae
mình cũng nghĩ như bác này loại người chuyên đi súi dục người khác nói sấu người này người khác nếu o được lòng hắn ý nói ông tìm gà hay ấy mình cũng nghĩ sẽ có ngày này nhưng o nghĩ phải chờ nâu đến vậy
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:46pm
Các băcs ở gần nhau quá nên cung khó xử thật ...cứ phải rõ ràng ra cho dù cần j có công bằng??rồi cũng sẽ có đc ái cảm giác như tôi khi bác tin vào bọn nó thôi..
Cách xử lý đẹp nhất:khoá vĩnh viễn ip của timgahay lại.thế là vui cả làng a Ch à.
Hà nội phải vội
Đất chật ng đông
Ae tình nghĩa
Chớ để phiền lòng
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:48pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

A Cả khoai@@ae chơi là chung niềm đam mê thôi.cái j cũng có cái đúng cái sai.nhưng sự thật phải ln tồn tại trên đây và trong cs này.
Lên đây chơi và đóng góp cho dd ngày càng đong vui mà thôi.nhưng k thể nào toàn diện đc đâu a Ch à!con gà còn tức nhau tiếng gáy mà a.chơi sao k hổ thẹn vs ae là e đã vui rồi a.
Còn vấn đề này tôi cubgx nói cho rõ ln nhé.có 1 số nick ảo lên đâm ra dd bị nhạt thôi.riêng đối vs Thư hùng linh kê@@ok đấy.thẳng thắng nói lên chính kiến riêng mặc dù chẳng hiểu mẹ j nhưng vẫn đáng mặt thẳng đàn ông.
Nick và mạng là ảo.nhưng con ng và cách chơi cũng như con gà là thật.1 số ae nào đã quen bt hay giao lưu vs tôi đều hiểu rõ.
Cái j cũng phải có nguyên nhân cả....

oh, thế hóa ra bảo e ngu hay là ntn? này , t cần lol j phải hiểu. riêng vs t ý. *** mấy thằng lừa đảo, chờm hớp, chỉ rình cắn đít ae ý mà , t bắt đk t đánh cmn luôn ý chứ ko phải ở đấy mà có mấy bốn chân lợn nói ý vs cả t đâu. đã là thằng đàn ông vk đéo j phải ý vs tự, cảm thích thích toẹt cmn luôn vào mặt nhau cho nó nhanh Angry
vẫn sủa thật hay..kakaka
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:48pm
Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Mình muốn hỏi cho đàng hoàng chứ uỵch roẹt có khi lại không hay. Cứ từ từ mới thích. Hà Nội không vội được đâu. :)
Laughing haha ! câu nói này hay nhất tháng 9 dù cho nó đc copy
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:49pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Ko đi thay lông đi cha. Ở đó mà xuống tay với chânLaughing. Nhớ phần tôi 1 ô thay lông luôn nhéWinking
Nhì nhằng lắm các bác ạ

Tôi đang thay lông rồi đó chứ nhưng cái tính tôi chỗ đâu đông người là phải nhảy vào ko vào éo chịu đc Rolling on the floor
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:54pm

Các băcs ở gần nhau quá nên cung khó xử thật ...cứ phải rõ ràng ra cho dù cần j có công bằng??rồi cũng sẽ có đc ái cảm giác như tôi khi bác tin vào bọn nó thôi..
Cách xử lý đẹp nhất:khoá vĩnh viễn ip của timgahay lại.thế là vui cả làng a Ch à.
Hà nội phải vội
Đất chật ng đông
Ae tình nghĩa
Chớ để phiền lòng

may cho anh là anh ko ở gần nếu anh ở gần thì khổ cho anh
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 12:57pm
Ban đầu được viết bởi Gà Đòn Tvxq Gà Đòn Tvxq viết:

Anh mr.thu à.Chạy đâu rồi.chắc đi ăn trưa xong vô chém tiếp đây mà.Mọi người cũng nghĩ tay ăn trưa thôi.Trả lời em con Tía Hữu duyên anh thu nhé.Quân tử nhất ngôn-nói ra không được bốc nuốt vào lại đâu đấy.hehe
đấy là mình hỏi bạn có dám mua không chứ mình đã nói bán đâu, sao bạn tợn tay thế dám bỏ ra 1500k bắt 1 con gà tơ cơ ak haha
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 1:00pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

Ban đầu được viết bởi Gà Đòn Tvxq Gà Đòn Tvxq viết:

Anh mr.thu à.Chạy đâu rồi.chắc đi ăn trưa xong vô chém tiếp đây mà.Mọi người cũng nghĩ tay ăn trưa thôi.Trả lời em con Tía Hữu duyên anh thu nhé.Quân tử nhất ngôn-nói ra không được bốc nuốt vào lại đâu đấy.hehe
đấy là mình hỏi bạn có dám mua không chứ mình đã nói bán đâu, sao bạn tợn tay thế dám bỏ ra 1500k bắt 1 con gà tơ cơ ak haha

thôi anh nhiều gà để cho ae ng ta đi mình là người lớn mà anh Batting eyelashes
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 1:04pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

1tr5 bạn dám mua không mình bắt 1tr rồi

Con này làm mồi nhậu cho E mà A bán đi là nàm thao. bên kia đã bụp cọc rồi nhé. 4 con đánh 1 chịu sao thấu Laughing

chuẩn bị nhờ admin chuyển điểm sang cho anh đi cứ ở đó mà ba hoa chích choè, cứ yên tâm hữu duyên mà chưa cho gà của em vào xoong thì anh chưa cho ra trận kakaka
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2014 lúc 1:05pm

Hà nội phải vội
Đất chật ng đông
Ae tình nghĩa
Chớ để phiền lòng

may cho anh là anh ko ở gần nếu anh ở gần thì khổ cho anh
@Trí: Mình không có ân oán gì với Trí cả nhưng mọi chuyện cần phải rõ ràng. Mình làm quản lý miễn phí cho mọi người vui nhưng không vì thế mà tắc trách được. Cá nhân Trí cũng đổi và dùng rất nhiều nick khác nhau, chả rõ để làm gì. Nếu sự thực là không thể tin tưởng được, cũng giống như một số người bán gà trước đây, chắc chắn mình sẽ không cho phép bán gà dưới mọi hình thức.
Thanks,

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 678910 11>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.