Xám 3d

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Saigon_gialai
Tình trạng: Offline
Điểm: 521
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xám 3d
    Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 10:57am
Có con hàng cũng ưa nhìn (cao ráo đẹp trai)nhưng bị 3d, gà niên sĩ rồi mà vẫn ko chịu đánh nhau (gáy chưa rành)cùng bầy nó ra chiến trường hết rồi còn mỗi mình nó chỉ dám đap lộn với gà mái
http://s259.photobucket.com/user/bi_cu_vip/media/5C53065F-CA81-4563-A63E-47C397C3C828_zpsrvufm7xq.jpg. -
http://s259.photobucket.com/user/bi_cu_vip/media/956D675C-0A08-4668-8389-397100E1420A_zpsakdvmafd.jpg. -
http://s259.photobucket.com/user/bi_cu_vip/media/D64A62E3-2326-4C71-98DF-701CD0C4D517_zps9b2sybj0.jpg. -
http://s259.photobucket.com/user/bi_cu_vip/media/9CA477B1-FCBF-4864-BF1B-7E6D362F9D74_zpstclslwim.jpg. -
http://s259.photobucket.com/user/bi_cu_vip/media/23168D25-B0C5-4958-86F2-8A2AC6160A80_zpsmynlsju7.jpg. -
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 10:59am
gà ntn mà ko dám chơi kể cũng lạ I dont want to see
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:14am
Chắc chưa thik chơi,1 khi đã chơi thì đừng hỏi tsao, hihe
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:19am
Đẹp như mơ, ước gì được sở hữu em này.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:21am
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

nó chẳng là mơ thì là gì bác Laughing
Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:31am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

e nó hồi lúc mới lớn là xám sắt,nay dính đợt mưa vừa rồi nên thay lông lỡ  thành xám trổ ^^.tới giờ này mà vẫn chưa chịu cự mới đâu đầu bác ah.cùng lứa nó đá độ 2 độ 3 hết rồi
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:36am
Ban đầu được viết bởi Nguyenbinh Nguyenbinh viết:

e nó hồi lúc mới lớn là xám sắt,nay dính đợt mưa vừa rồi nên thay lông lỡ  thành xám trổ ^^.tới giờ này mà vẫn chưa chịu cự mới đâu đầu bác ah.cùng lứa nó đá độ 2 độ 3 hết rồi
Giao lưu cho vui đi bác.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:42am

Giao lưu cho vui đi bác.
mồm a Tư VK trước giờ khá độc đã bảo thịt rồi thì cũng dễ mà thịt lắm bác T ạ Laughing

Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:44am

Giao lưu cho vui đi bác.
bác thích giao lưu kiểu j ^^.dòng này đa số là bên lên bên xuống (lên kèo xuống vỉa ra dọc bắn cả chùm),do bác với e chưa quen nhau chứ ae biêt nhau rồi bác thích e tặng luôn  hihii (con này có khả năng do nhà e nhìu gà quá nên nó bị mấy con kia ép)lớn bằng này mà tiếng gáy nghe vẫn chưa rành a ah,nó cự như kiểu gà con mới lớn
Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:46am

Giao lưu cho vui đi bác.
mồm a Tư VK trước giờ khá độc đã bảo thịt rồi thì cũng dễ mà thịt lắm bác T ạ Laughing

e cũng đang tính mổ xem thử nó 1 hòn hay 2 hòn đây a ah ^^
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:46am

Giao lưu cho vui đi bác.

Tớ thích gà thịt mà, những con như thế này phù hợp với nhu cầu của tớ. Bác quan hệ rộng làm mối cho tớ đi, tớ biếu bác cân cà phê.Tongue
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:50am
bác thiết kế nội thất giao lưu đi ! để e còn kiếm cân cafe nào Laughing
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 648
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 11:59am
gà chọi mà k dám chọi thì thịt thôi bác ơi
Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 12:00pm
Ban đầu được viết bởi ôphùthuỷ ôphùthuỷ viết:

gà chọi mà k dám chọi thì thịt thôi bác ơi
chắc đành thê quá bác
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 12:02pm
đặt tên là xám cụt...mất móng ngoạiBig grin
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 12:02pm

e bỏ nghề nội thất lâu rồi a giờ lên núi làm nông dân rồi.giao lưu thế nào đây,bác bày e đi,e mà giao lưu thành công tặng hẵn bác 2 cân cafe hihihii
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 12:07pm

e bỏ nghề nội thất lâu rồi a giờ lên núi làm nông dân rồi.giao lưu thế nào đây,bác bày e đi,e mà giao lưu thành công tặng hẵn bác 2 cân cafe hihihii
bác T mật thư nhận hàng đi ! riêng e thì bỏ túi đc 3 cân cafe Laughing
Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 12:07pm
Ban đầu được viết bởi gachaykieu gachaykieu viết:

đặt tên là xám cụt...mất móng ngoạiBig grin

Mới đầu e cũng tới cái tên đó rồi ( nếu sổ thấy hay và nuôi chiến thì mới dám lấy nghệ danh hihi)tới giờ vẫn ứ chịu chơi lấy têb đó thì thấy hổ báo quá nên thôi
Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 12:11pm

bác T mật thư nhận hàng đi ! riêng e thì bỏ túi đc 3 cân cafe Laughing

Ui chuyển qua làm môi giới ngon đấy a.bác T ở daklak chắc biết hiệu cafe uy tín bác vô địch đẻ lấy loại đó đấy uống thơm và dẻo (nhà e toàn xài loại đó)
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 12:11pm
Gà này qua lông chơi thôi, mẫu gà đòn to đây. 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.