mở mỏ tía bông-và cái kết buồn

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: mở mỏ tía bông-và cái kết buồn
    Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 6:47pm
hôm nay đúng 12h thằng bạn gọi em di đá gà vì sợ ông kia đi làm mất
thế là bỏ cơm đi luôn

lên gặp ông đó cũng lớn tuổi nhìn gà em ổng nói chỉ được cái cao ,lông đẹp
còn lại cần nhỏ,,như gà lai và sợ đá đấm ko ra gì

nghe cũng hơi buồn nhưng em cũng cho đá thử
ai ngờ vào đá mới biết là ổng nói chính xác
em cũng rất khâm phục các bác trên diễn đàn trước đây đoán tía bông là đầu ngu
nó toàn kê đầu cho người ta đá
đây là clip thả nó vào vườn nhà ông đó cho chọn đối thủ...cuối cùng nó chọn con xám con

sau đó là làm 1 hồ hẵn hoi...tất nhiên với lối ngu ..tía bông bị đá te tua

sau đó bác kia thấy gà em bị đánh ghê quá nên bảo nghĩ đi
nhưng em vẫn cố 4 phút nữa...giây thứ 55 hình như đó là đòn cáo phải ko các bác

đây là clip tổn thuơng của tía bông...cháy hết cần...lủng 1 lỗ sau đầu

em cắt tai tích cho nó luôn

xong 1 ngày mở mỏ ko thành công
vì nhận ra con gà của mình đá lối ngu quá
bị con gà non đánh gần chết

đợt này chờ khô lông lỡ,,,lành tang tích chắc cũng khá lâu
hẹn mây tháng sau tía bông gặp lại các bác
thân chào Big hug
Quay lên trên
giahung2013 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2014
Khu vực: bacninh
Điểm: 19
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giahung2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 7:32pm
con gà đá hay đấy.nó cứ chui vào via cái nào ông áo trắng lại bê ra thì đánh sao được
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 7:35pm
ko thể tin được hôm nay topic chia tay của em tía bông với diễn đàn mà  sao ế thế nhỉ
có lẽ em đã hết hot rồi 

Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 7:37pm
thịt luôn cả 2 con cho vừa xôm.
Bạn nào ở Gialai tặng bạn Hùng 1 con đi, nhìn thế này thê thảm quá
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 8:15pm
Xổ chỗ nào đó H, con mơ nó nhảy cà tưng chứ đá đâu ...
Quay lên trên
ganoibinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Qui Nhơn
Điểm: 307
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoibinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 8:18pm
thôi cứ nuôi lấy kinh nghiệm vậy, tâp tành chơi ban đầu lúc nào cũng te tua như thế cả.con gà của bạn phải nuôi lên thêm ít lạng nữa mới dc chứ còn mỏng gà lắm, chân đá toàn nghe tiếng gió mà đầu nó to lên k àh
Quay lên trên
QUOCHOAIANBD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/08/2013
Khu vực: Bình Định
Điểm: 496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QUOCHOAIANBD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 8:19pm
thần kê tía bông, mình mua em này vì đọ nổi tiếng, màu nài củng có gà hay bạn ạ, không nhất thiết thế đâu'

Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 8:38pm
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Xổ chỗ nào đó H, con mơ nó nhảy cà tưng chứ đá đâu ...

phía sau nhà ông đó có đám cỏ ổng dắt ra luôn 
đúng là con tía bông chỉ nhảy ko chứ đá chán lắm
con gà kia chấp gà mình cựa luôn mà đá xong nó chả bị sao cả
còn gà mình thì lủng 1 lỗ ngay đầu

nhưng do mình chơi vui nen cũng ko quan trọng thắng thua hay dở gì
có đá là được haahahah Big grin

mà lối như thế là đầu ngu đúng ko pv
mình ko rành nhưng nhìn thấy nó toàn kê đầu cho con kia đá
ông kia cũng bảo thế..

Người sửa: hunggada - 28/09/2014 lúc 8:40pm
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 8:43pm
anh thấy anh mới chơi gà chọi cũng như em thôi. nó đá vậy là cũng vui rùi còn hơn bữa quaiBeer
cảm giác háo hức, nôn nóng, hồi hộp và thất vọng, rồi tự trách mình, rồi có thể thấy con nào cũng thích rồi chi tiền mua vô tội vạ...rồi lại thất vọng. nuôi gà khỏang 1 năm sẽ nhận ra nhiều điều cũng như dậy mình tính kiên nhẫn , tỉ mỉ, chịu đựng và có dậy khôn mình trước cám dỗ với những lời ngọt cũng như khó nghe từ những con người có toan tình xấu Hùng ah. Có gì đâu, mua con gà tơ từ chỗ quen rồii chăm tiếp 1, 2 em cho vui. sáng nghe tiếng gáy khiến mình dậy sớm và không đi làm muộnBig grin
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 8:54pm
Chưa có kinh nghiệm thì cứ tập dần rỗi ắt sẽ có gà hay , vui là chính chứ không quan trọng thắng thua ..
Gà mình có đánh đc họ đâu .. 2 em đều văn nghệ , gặp gà khác chắc k thấy đường về .Winking
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 8:56pm
 Laughing
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 9:11pm
Lần đầu thì nó vậy đấy.chứ hay ngay thì ngày nào cũng đá thì còn nhanh hỏng nữa.chăm cho cứng gà rồi thử lại.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 9:48pm
vâng ok các bác
em mới đi thăm gà về
cổ nó xưng to...chỗ lỗ thủng với tai tích ko chảy máu nữa mà ra nước j ak..chắc là mở
lúc chìu em có bôi lên vết thuơng hở amoxicillin....còn dư lại cho uống

mấy ngày tiếp theo đây cứ để thế hay bôi thuốc gì ko các bác nhỉ

@jonathantruong : vâng anh..em chơi vui thôi

@pv: con xám cụt kia đá ghê vậy mà chỉ văn nghệ sao..chắc tại mình chua đc coi gà chiến đá :d

@bác đẻ cười gì em thế?...em phân tích sâu sắc thế mà
Quay lên trên
phongbmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: buon ma thuot
Điểm: 565
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phongbmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 9:49pm
gà bạn chán nhỉ. nhưng thôi niềm vui nào cũng như nhau. Big grin 
Quay lên trên
dungnt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2010
Điểm: 22
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dungnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 10:18pm
Ban đầu được viết bởi phongbmt phongbmt viết:

gà bạn chán nhỉ. nhưng thôi niềm vui nào cũng như nhau. Big grin 

Bạn mới chơi cứ nuôi thôi, con gà của bạn đi đầu dưới, cộng với cả đang thiếu thịt, ko có gân, ko có chân xoay thành ra đầu nó cứ giơ ra cho con kia phang, gà này nuôi thêm vài lạng, thật khỏe vào thì có thể sẽ khác, nó đi dưới vanh hoặc ganh gạt gà khác khó đá, giờ bạn cứ bình tĩnh nôi thật khô lông, có sức khỏe gân gối hãng vần tiếp nó mới lên chân đc, cố vần tiếp là lại yếu đi, kém di lại chán đấy :)
Quay lên trên
meocons2yeuem Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: sơn tây-hn
Điểm: 102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn meocons2yeuem Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 10:18pm
Con xám phải nặng hơn ít nhất 3 lạng. Bạn cho xổ vs con nào bằng chạng hoặc nhỏ hơn xem ntn. Nhưng theo t thì nên hóa kiếp cho e nó để dành thóc cho con khác tương lai hơn. Thân.
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2014 lúc 11:49pm
nhìn chân đá mắc cười quá! ko thấy lực gì cả!
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2014 lúc 12:30am
câu truyện về tiá bôg tạm thời khép lại...
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2014 lúc 12:46am
Cậu cứ chịu khó xem clip gà ae khoe sẽ biết... mỗi ng . Cách nhìn nhận,mk k thích nhưng nhiều ng lại thấy hay.
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2014 lúc 2:41am
Kiếm em mái nữa để năm sau có con của tía bông chơi đê
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 6.704 giây.