gà trắng chân chì

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
alinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/11/2012
Khu vực: Lao Cai
Tình trạng: Offline
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn alinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà trắng chân chì
    Ngày đăng: 05/10/2014 lúc 8:41pm
 chao tất cả anh em trên diễn đàn có kinh nghiệm chơi gà lâu năm cho tôi hoi tý, tại sao gà trắng chân chì lại không chơi được? ae ai đã từng chơi thì nó như thế nào? cảm ơn ae đã ghé qua!
Quay lên trên
nguyennamphong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: ninh binh
Điểm: 129
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyennamphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2014 lúc 9:00pm
Chơi được tất bác à. Miễn đòn tốt lối hay
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2014 lúc 9:07pm
Hồi nhỏ mê gà; đọc sách thấy có viết:
Gà ô chân trắng mẹ mắng cũng mua
Gà trắng chân chì chơi chi giống đó
Gà trắng chân chì thì chưa chơi nên không dám phán bừa nhưng hồi trước thằng bạn có 1 con gà trắng chân xanh lá đá khá hay; hồi nhỏ thì đá quanh xóm thôi chứ không có đá tiền.
Còn ô chân trắng cũng chơi mấy con rùi; có con cũng hay nhưng có con cũng vô nồi; còn ô chân trắng mỏ ngà thì chưa có duyên chơi.
Giờ mình thì đòn tốt; lối hay là chơi thôi; mặc kệ.
Nếu ra đá thì gặp ô chân trắng mình cũng chơi thôi; ứ sợ
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2014 lúc 9:14pm
em cũng thích gà trắng
và một số con lông nhiều màu
như tía bông chẳng hạn :D

còn vảy vi , đòn lối ,kinh kê ko biết
đẹp là đc :D
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2014 lúc 9:30pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

em cũng thích gà trắng

tía bông của ông bạn thì đã được nghe danhBig grin
mình chỉ thích có gà ô hoặc gà tía,xám hồng là thích nhất,cứ trăng trắng là ghét lắm(cá nhân thôi nhé =D)
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Tung Linh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/12/2013
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 302
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung Linh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2014 lúc 9:31pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

em cũng thích gà trắng

bạn giống mình quá.mới chơi gà màu đẹp là thích rồi.không cần hợp hay không.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2014 lúc 10:43pm
Cá nhân mình thì Gà chọi nào cũng thích, lông là ko quan trọng. Thích nhất Gà Ô Big grin
Quay lên trên
alinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/11/2012
Khu vực: Lao Cai
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn alinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 8:54am
cảm ơn ý kiến của các ae, em gà trăng chân chì này phong dáng miễn chê, gà tơ chưa vần vỗ j nhưng rắn như cục sắt nguội, lông lá dầy đẹp,gà rất lực, à mà quên em này chân chì nhưng mỏ thì là mỏ trắng 100% kô tỳ vết luôn, nó không phải gà của mình lên hỏi ý kiến ae  xem thế nào để bắt về thui. cảm ơn!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 8:59am
cá nhân mình ko thích Big grin
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 9:16am
Thấy nói là ko hợp cách, đá ít duyên trường nên nhiều người ghét, mình cũng ghét.
Nếu thấy đòn lối hay thì cứ để chơi; cơ bản là nó có tạo được lòng tin nơi bạn ko, nếu bạn ko kết thì thịt hoặc bán cho ông nào thíchBig grin
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 11:34am
Giờ không quan trọng .đòn hay.lối tốt thì nuôi.cho phang 5 ,6 hồ đòn mà trụ được và tiến chuyển được thì múc tất.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.