Cách khắc chế gà đánh đầu mặt

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Tình trạng: Offline
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cách khắc chế gà đánh đầu mặt
    Ngày đăng: 10/12/2014 lúc 1:59pm
SÂN CÁT NHIỀU QUÁ GÀ NHẢY KHÔNG ĐƯỢC ĐÁ DÒN KHÔNG CHUẨN;

Quay lên trên
phodinhthanh79 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2014
Khu vực: hà nội
Điểm: 448
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phodinhthanh79 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2014 lúc 8:39pm
tim con loi nhu doi thu nhung can co to hon thi em no chi co xa neo thui
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2014 lúc 10:48am
Ban đầu được viết bởi saricop saricop viết:

Ban đầu được viết bởi lucifer2203 lucifer2203 viết:

Hôm nay ôm gà tơ đi mở mỏ gặp con gà lối quá tuyệt vời; hồi 1 đội thuyền lên đá; càn đẩy; thông vỉa đá mu lưng; ra dọc nhanh nhưng ít ra dọc; hồi 2 lên cưa đè đá mé sỏ ngang; đá dọc sỏ, mu lưng đòn nào nó cũng chơi tuốt. Mà nó cưa; vỉa được cả 2 bên; rút cục gà mình no đòn; lâu lâu cũng chơi được nó 1 cái xoay lơ nhưng mà lối nó kín quá; thưa đòn nên không ăn thua.
nghe bạn tả nó đá kinh như thế mà 2 hồ không chết gà bạn thì chắc cũng là loại thường tài....Big grin
Lối hay nhưng chân phọt phẹt thì 2 hồ sao giải quyết được! Big grin
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2012
Khu vực: Tuyên Quang
Điểm: 256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2014 lúc 10:37am

Hôm nay ôm gà tơ đi mở mỏ gặp con gà lối quá tuyệt vời; hồi 1 đội thuyền lên đá; càn đẩy; thông vỉa đá mu lưng; ra dọc nhanh nhưng ít ra dọc; hồi 2 lên cưa đè đá mé sỏ ngang; đá dọc sỏ, mu lưng đòn nào nó cũng chơi tuốt. Mà nó cưa; vỉa được cả 2 bên; rút cục gà mình no đòn; lâu lâu cũng chơi được nó 1 cái xoay lơ nhưng mà lối nó kín quá; thưa đòn nên không ăn thua.

Lối giống con ô này ko bác, đủ đòn đủ lỗi như bác tả (bonus thêm vỉa đá đc cả đùi) nhưng đánh k theo thứ tự đó thôi :D.

Người sửa: jonnykhoai - 09/12/2014 lúc 10:38am
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2014 lúc 8:56pm
mỗi gà mỗi lối và gặp mỗi con nó lại có chút đôi khác chứ ko còn thể hiện hoàn toàn như bình thường con gà đó nó đá , chính vì vậy mà tại sao mới có những con gà đánh ăn 5 ,7 độ thì ắt ai mà trả biết lối đánh của nó nhưng những con gà sau ghép lựa phá lối vẫn cứ thua vì lối biết là vậy nhưng khi đá nó còn thiên biến vạn hóa nữa chứ , còn thực tế đá gà thì chân đánh vẫn là cái quyết định đến thắng thua nhất của con gà và sức khỏe của con gà chứ ko thể chỉ ỉ dựa vào lối mà phá mà đánh được người ta thế mới có câu " nhất lực nhì tài "  ," khỏe nó khác đẻ ra đòn ra lối "
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2014 lúc 8:03pm
CHỌN GÀ LÊN ÔM ĐẤM, XUỐNG THÔNG DĨA ĐÁ NÁCH NON LÀ OK;
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2014 lúc 2:25pm
Gà lên cưa đè, xuống chui vỉa là ăn lối rồi đấy
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2014 lúc 11:20am
Ôm đấm chuyên nghiệp ra dọc thì rút hầu nhưng mà gặp gà đầu mặt cứng trên chói chặt 2 mang thì ôm đấm cũng vẫn chết bình thường , bác trị gà đầu mặt thì tìm bọn hầu dọc hoặc chuyên hầu vì gà đầu mặt hay hở hầu và cứng trên cho dù cưa đè 2 mang đák đầu mặt thì vẫn hở hầu bt
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2014 lúc 11:01am
Em ko Akay gì đâu, chơi vui vẻ thôi mà bác, sang năm mới em tìm mua 1 em ôm đấm hạng nghiệp dư về cho đủ 3 con.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2014 lúc 9:39am
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Anh Jo giúp em với, hôm nay em cho con gà tơ chơi 2 hồ với con gà chuyên đánh đầu mặt, cánh nó khép khá kín. Kết quả gà em bị thủng 2 lỗ trên đầu, mặt mày toàn vết rách Sad. Anh tư vấn giúp em nên dùng gà đánh đòn lối gì để khắc lại gà đối thủ ạ ?

chào em,
gà săn thủ cấp phải kẹp cần, mặt mới đá đc. Em theo thứ tự ưu tiên mà kiếm nhé.
1, em chọn con ôm đấm chuyên nghiệp là nó hết võ ngay.
2, Nếu không thì chọn con nào mào đổ cổ thừa cánh xếp thấp đánh vỉa thiên xạ, chạy dưới càn đẩy vào kèo sát đè là giải quyết đc.
3, chọn con nào cưa kiệt 2 mang đá đốc cần, mé tảng.
4, gà cũng đầu mặt nhưng nhanh hơn, nghiệt chân hơn. Cái này hơi khó.
Anh có con ôm đấm chuyên nghiệp cho chú mươn báo thù nè gà 3.2kg hehe.
Thanks các anh đã chỉ giáo, Gà 9 -> 11 tháng tiêu chuẩn 1 không biết em có đủ tiền mua ko nữa Confused, Em cảm ơn ý tốt của anh, Gà của anh pro quá, có cho em mượn thì cũng ko dám vì em sợ làm hỏng nó.

em xem có ae quen ở gần thì nhờ họ chia lại 1 con cho chứ anh nghĩ không đắt rẻ gì đâu. em mua gà tơ choai choai thôi, quân tử thì 10 năm chưa muộn. nói vui vậy thôi em, chơi gà lúc thắng lúc thua là chuyện bình thường, em đừng akay quá hư gà mệt người nữa.Big hug
chú ở xa quá chứ không là anh ôm gà tới liền.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2014 lúc 8:22am

Anh Jo giúp em với, hôm nay em cho con gà tơ chơi 2 hồ với con gà chuyên đánh đầu mặt, cánh nó khép khá kín. Kết quả gà em bị thủng 2 lỗ trên đầu, mặt mày toàn vết rách Sad. Anh tư vấn giúp em nên dùng gà đánh đòn lối gì để khắc lại gà đối thủ ạ ?

chào em,
2, Nếu không thì chọn con nào mào đổ cổ thừa cánh xếp thấp đánh vỉa thiên xạ, chạy dưới càn đẩy vào kèo sát đè là giải quyết đc.
Thanks các anh đã chỉ giáo, Gà 9 -> 11 tháng tiêu chuẩn 1 không biết em có đủ tiền mua ko nữa Confused, Em cảm ơn ý tốt của anh, Gà của anh pro quá, có cho em mượn thì cũng ko dám vì em sợ làm hỏng nó.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2014 lúc 8:10am

chào em,
Thanks các anh đã chỉ giáo, gà 9 -> 11 tháng tiêu chuẩn ntn không biết bao nhiêu tiền mới mua đc Confused, anh cho em mượn thì về huyện em nó làm bá chủ rồi Big grin
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/11/2014 lúc 8:09pm
Ban đầu được viết bởi gakhanhson gakhanhson viết:

chào em,

Chào bạn. Như vậy có gà đá thế gì mà ăn được gà số 1 không?
"1. em chọn con ôm đấm chuyên nghiệp là nó hết võ ngay. "

gà đấm chỉ có loại lùi tát,tát cho vài trưởng là vỡ hết mồm miêng ra ngay,he
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
hqnguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/11/2012
Khu vực: Vùng sâu vùngxa
Điểm: 134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hqnguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2014 lúc 11:51pm
Gà đấm kị gà kiệu và gà thiện dọc lùi tát tốt
Quay lên trên
gakhanhson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/05/2014
Khu vực: Thị Trấn Tô Hạp
Điểm: 206
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gakhanhson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2014 lúc 10:53pm

chào em,

Chào bạn. Như vậy có gà đá thế gì mà ăn được gà số 1 không?
"1. em chọn con ôm đấm chuyên nghiệp là nó hết võ ngay. "

Quay lên trên
saricop Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2012
Khu vực: KH
Điểm: 427
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn saricop Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2014 lúc 10:31pm

nghe bạn tả nó đá kinh như thế mà 2 hồ không chết gà bạn thì chắc cũng là loại thường tài....Big grin
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2014 lúc 9:34pm
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2014 lúc 8:47pm

chào em,

Người sửa: jonathantruong - 29/11/2014 lúc 9:02pm
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2014 lúc 8:08pm
Ban đầu được viết bởi độc hành độc hành viết:

Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Gà đánh đầu mặt thường mau đòn,mau mỏ, theo mjh có ít nhất 2 cách
C1 lấy độc trị độc ,kiếm kon gà kùng lối,kùng mau như nó, cái này mạo hiểm
C2: kiếm gà đặc chui luồn,thông cống,ko hở đầu, bị cặp cái là fi thẳng người vào bụng gà đó, là khắc chế dc, gà ra đánh kiểu du.kích kũng trị dc gà đầu mặt
đồng ý với y kiến của bác, còn thêm 1 cách nữa là kiếm con gà chạy kiệu vô đá với nó,thế là con kia làm sao đánh đầu mặt con chạy kiệu nữa

chạy kiệu nhưng phải kiệu xịn
chứ kiệu trung quốc như tía bông của em thì chết với nó
tí em up clip chạy kiệu trung quốc cho bác xem :D

Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2014 lúc 7:43pm
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Gà đánh đầu mặt thường mau đòn,mau mỏ, theo mjh có ít nhất 2 cách
C1 lấy độc trị độc ,kiếm kon gà kùng lối,kùng mau như nó, cái này mạo hiểm
C2: kiếm gà đặc chui luồn,thông cống,ko hở đầu, bị cặp cái là fi thẳng người vào bụng gà đó, là khắc chế dc, gà ra đánh kiểu du.kích kũng trị dc gà đầu mặt
đồng ý với y kiến của bác, còn thêm 1 cách nữa là kiếm con gà chạy kiệu vô đá với nó,thế là con kia làm sao đánh đầu mặt con chạy kiệu nữa
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.