O'scar Ô đen......

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Tình trạng: Offline
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: O'scar Ô đen......
    Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 6:00pm
Đây là con gà thứ 2 em khoe ạ.....
sợ các bác kêu em chỉ giỏi chém k có con nào ra hồn..>:<
Ô chân vàng 8 tháng hiện tại 2.7 ,,khung bệ chắc cũng cỡ Cr7 , nhưng em thích O'scar hơn -_-....
Nhà không có điều kiện về đất đai,lại làm nghề dịch vụ nên cũng đang giải thể ạ.
Còn lại 2 con này , em nó còn bé chưa đi kiếm thóc thiên hạ đc.
Tiện thể cho em khoe con Hạo Thiên khuyển nhà em ạ....
Đầu tiên tưởng giống chó to lắm.nuôi mãi vẫn 90kg ạ :((
Đc cái mồm to ăn khỏe , quý gà như quý chủ....
chỗ này nhà e cũng vắng , trưa rảnh phơi gà ngoài sân em nó nằm ngủ luôn đố
.

Cũng buồn quá các bác ạ....
Đời lắm chó má thật. Mới chia tay người yêu xong. Nó dẫn thằng người yêu mới vào luôn nhà em nghỉ các bác ạ...!
Nó vào với tư cách là khách nên em cũng nhịn lắm ạ , mới cả chia tay chủ yêu là do em ạ....
Buồn quá ,, đúng lúc ấymấy ông hàng xóm bắt con gà khủng bố 2.9 ra kêu có gà vần k , đang uất ức em vác con này ra vần luôn ạ.E nó mới mỏ mỏ đc  10 phút ....Thành ra h` em nó hơi buồn , đầu lại đội mũ ca nô lệch nữa ạ nhìn đến là tội nghiệp.
Tiện đây các bác cho em hỏi em làm thế có đúng k ạ.

Người sửa: hung_vp93 - 11/01/2015 lúc 6:08pm
Quay lên trên
chienthannt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/11/2013
Khu vực: Nhatrang
Điểm: 677
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienthannt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 6:01pm
giống chó j lạ thế bạn ?

Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 6:12pm
E không biết,,,ạ
nó thằng nó đi qua nhà em ,xem gà 
Tự dưng nó kêu nhà a có giống chó khôn lắm.Đổi gà về trông nhà không
E thì thích gà thích chó..sáng mắt ngay, em kêu mang đên đây xem>?đc em mua cho.
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 6:24pm
mua lọ Nizoral sức là hết lát.
Góp ý: chủ kê xuống long để dể massa, bấm huyệt, châm cứu.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 6:49pm
Gà nuôi kém mốc xủ r, chó này là chó lai giữa rốt vs chó lai béc thì fải.
Câu chuyện sau nghe kũng hơi chướng thật, chơi vố kũng đau, ny chọn.đúng nhà nghj ny cũ để hành sự, kkk, chơi nhau kiểu này là ko dc,
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
giahuy1511 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/03/2014
Khu vực: thai binh
Điểm: 670
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giahuy1511 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 6:57pm
chia tay rùi thì nó đi với ai có quan trọng gì chứ bác.nó thế thì càng thể hiện tư cách kém...chia  tay cũng đúng.(ý kiến riêng)
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:01pm
Chó mặt nhăn thế này khôn lắm.
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:20pm
Dạ.cảm ơn lời khuyên cũng như lời khen Của các bác.
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:22pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

mua lọ Nizoral sức là hết lát.
Góp ý: chủ kê xuống long để dể massa, bấm huyệt, châm cứu.

Mấy lần định xuống huynh ạ. Nhưng ngoài này lạnh lắm bác ạ,xuống quá sợ nó lại đâm lông,mốc quá mà k có năng luôn nên đành chịu ạ
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:43pm
Ban đầu được viết bởi giahuy1511 giahuy1511 viết:

chia tay rùi thì nó đi với ai có quan trọng gì chứ bác.nó thế thì càng thể hiện tư cách kém...chia  tay cũng đúng.(ý kiến riêng)
Huynh nói thế....mình nhĩ chắc nó vô tình thôi,chứ mình k bao h nói nhà mình làm gì
Quay lên trên
noonecp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn noonecp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:49pm
Big grin Cũng khó xử cái tình huống này.Nó k biết mà vô trúng nhà e nó chác cũng k thoải mái gì đâu.a kết cái chạy lồng vs gương kia đây.
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:50pm
thích con tuất thôi không thích gà
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:50pm
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Câu chuyện sau nghe kũng hơi chướng thật, chơi vố kũng đau, ny chọn.đúng nhà nghj ny cũ để hành sự, kkk, chơi nhau kiểu này là ko dc,
Nhà em bên Vĩnh tường đấy huynh,đi qua cầu mới cái là tớ nhà em.có dịp ae mình chém gió :))
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:53pm
Mốc quá
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 8:00pm
....mốc lác da ngoài thôi ạ.chứ cục cục suốt ngày ạ.đang gọi trạng hnào nắng đá thay kì vần bác ạ,mà chưa tìm đk đối thủ ạ.chứ con này mới vần 2 lần nhưng em khá ưng về đòn lối cũng như độ lì ạ
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 8:10pm
27 này k cần xin bố con thằng nào vai hết ..... ơ cái nhà nghỉ quen quen hôm nọ đưa ..... vào ..... chả có lẽ SmugSmug
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 8:14pm
Ban đầu được viết bởi hung_vp93 hung_vp93 viết:

Nhà em bên Vĩnh tường đấy huynh,đi qua cầu mới cái là tớ nhà em.có dịp ae mình chém gió :))

Vĩnh tường chứ j, gần chợ bồ sao kô
Ở chợ bồ sao thì mjh alo cái là bit rõ ngay mà, khi nào có dịp ae gluu
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 8:15pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

27 này k cần xin bố con thằng nào vai hết ..... ơ cái nhà nghỉ quen quen hôm nọ đưa ..... vào ..... chả có lẽ SmugSmug
@@ k lẽ bác là ổng lừa em con bốn chân mặt nhăn kia 1tr5 à.bác ác vừa thôi chứ....

Người sửa: hung_vp93 - 11/01/2015 lúc 8:32pm
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 8:17pm

K huynh ,nhà ở vũ di ạ.
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 8:19pm

K huynh ,nhà ở vũ di ạ.

Chưa tới bồ sao ak? Thế đi fà vĩnh thịnh sag xa kô
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.