up video và ảnh lên diễn đàn

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Tình trạng: Offline
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: up video và ảnh lên diễn đàn
    Ngày đăng: 21/01/2015 lúc 7:55pm
rảnh rỗi sinh nông nổi,e làm cái video này cho ae nào chưa biết up lên diễn đàn cho dễ
up video :2 bước
+ up video lên youtube
+lấy link để đưa lên diễn đàn

up ảnh thì ae vào trang này 
cái tài khoản và mật khẩu ae đừng đổi nhé,để các ae khác còn dùng
tài khoản : GDVN
mật khẩu : gadonvietnam
http://photo.tamtay.vn/upload#adv_upload

Người sửa: hunght - 27/01/2015 lúc 6:28pm
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2015 lúc 8:19pm
Ý bác là úp lên youtube hay lên dien đàn gadonvietnam vây
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2015 lúc 8:29pm
Ban đầu được viết bởi dangngoctra dangngoctra viết:

thì có ông bạn bảo quay lại từng bước,up video lên youtube xong dán vào diễn đàn luôn mà
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2015 lúc 9:01pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Ban đầu được viết bởi dangngoctra dangngoctra viết:

thì có ông bạn bảo quay lại từng bước,up video lên youtube xong dán vào diễn đàn luôn mà
Nếu đã úp dc lên youtube thi bác làm theo những bước này là up dc lên diễn đàn thôi
[QUOTE=Dino>
Dạo này thấy mọi người up video thường bị lỗi ,đôi khi bài viết bị vào sọt rác oan.  :
b1 : tạo chủ đề
b2 : click vào biểu tượng chèn phim  http://post.org/ -
b3 : Tại <span style=": rgb254, 253, 251; text-align: -webkit-right; line-height: 1.4;">Tên file YouTube : copy và paste link video từ youtube vào .</span>
<span style=": rgb254, 253, 251; text-align: -webkit-right; line-height: 1.4;">b4 : bỏ chữ s sau chữ https:// của dòng link youtube đó</span>
<span style=": rgb254, 253, 251; text-align: -webkit-right; line-height: 1.4;">b5 : đồng ý .</span>
<span style=": rgb254, 253, 251; text-align: -webkit-right; line-height: 1.4;">
</span>

[/QUOTE>
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2015 lúc 9:05pm
=D.trong video mình đã trình bày cả rồi mà
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2015 lúc 9:08pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

=D.trong video mình đã trình bày cả rồi mà
Em hiểu nhầm sorry
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7259
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 9:19am
Chán quá, tớ làm mãi không được. Clip cũng nhiều mà vui vui muốn up cái thì chả đc nên nản...Buồn
Không hiểu do mạng hay sao...?
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 4:37pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Chán quá, tớ làm mãi không được. Clip cũng nhiều mà vui vui muốn up cái thì chả đc nên nản...Buồn
Không hiểu do mạng hay sao...?
giờ đang đứt cáp quang nên mạng chậm,khi nào mạng khỏe bác up lại chắc đc thôi,e trình bày chi tiết hết đấy rồi mà
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:17am
http://youtu.be/MGFeQMCxoZI

Thử xem sao....

Người sửa: @nh Vũ - 27/01/2015 lúc 9:29am
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:19am

Đã được...?

Người sửa: @nh Vũ - 27/01/2015 lúc 9:31am
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 10:03am
hôm nay up đc video rồi, có thể mấy hôm trc đường truyền yếu...hehhe

Thank chủ thớt nhé.....

Người sửa: @nh Vũ - 27/01/2015 lúc 10:05am
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 6:31pm
bác cứ vào up cho bài nó lên,sau còn có ae biết mà dùng,chứ tháy mấy ae mới vào là up ko đc =D
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/04/2015 lúc 10:40pm
up
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.406 giây.