Hỏi về gà vỡ!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/04/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1575
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Hỏi về gà vỡ!
    Ngày đăng: 08/06/2015 lúc 7:48pm
Anh em có kinh nghiệm cho mình hỏi, mình có con gà cứ bắt vào là nó kêu ầm y như gà vỡ đòn ấy, để gà mái vào cũng kêu như gà vỡ luôn, nhưng mà nó vẫn đánh bình thường, có ai gặp trường hợp này chưa ah? cầm vào nó mà nó kêu thì ko ai bảo gà chưa vỡ.
Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: thai binh
Điểm: 357
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2015 lúc 7:51pm
xa ot

Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2015 lúc 7:56pm
gà nhát người quá ! nếu đá tốt nên xem xét biết đâu quái kê !
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2015 lúc 8:16pm
đấy là nhát người chứ vỡ đâu,
vỡ là gặp gà không đánh,
nhốt bu,cho ăn gần người quen là dần dần ko nhát
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2015 lúc 9:43pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

đấy là nhát người chứ vỡ đâu,
vỡ là gặp gà không đánh,
nhốt bu,cho ăn gần người quen là dần dần ko nhát
vâng, thì nó vẫn đánh, mà động vào nó thì nó kêu ầm lên ăn vạ kinh lắm.
Quay lên trên
tialuachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/01/2014
Khu vực: gia lâm hà nội
Điểm: 109
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tialuachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2015 lúc 10:22pm
bạn ở đâu hà nội vậy. lúc bạn bắt chạm vào ng nó kêu.vậy lúc đi đá ra rửa nước nó có kêu ko.gà bạn thả vườn hay nuôi nhốt.nếu ko pải do nhát ng thỳ là con gà hay đó.dị tưởng ắt kỳ tài
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2015 lúc 11:44pm
Ban đầu được viết bởi tialuachanxanh tialuachanxanh viết:

bạn ở đâu hà nội vậy. lúc bạn bắt chạm vào ng nó kêu.vậy lúc đi đá ra rửa nước nó có kêu ko.gà bạn thả vườn hay nuôi nhốt.nếu ko pải do nhát ng thỳ là con gà hay đó.dị tưởng ắt kỳ tài
mình ở đông anh, gà thả vườn bạn ah, lúc đánh nó vẫn đánh nhiệt tình như gà chiến mà, chỉ ghét lúc bắt nó kêu nghe thảm thiết y như con gà thua trận chạy vỡ ấy nhưng kêu to và thảm thiết. 
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2015 lúc 7:42am
do gà nhát người quá. bạn nuôi cho dạn người gà sẽ hết kêu
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2015 lúc 7:49am
mình gặp rồi. trước thằng cháu có con chuối mua ở bắc giang cũng kêu như gà bạn mỗi lần bắt nó. nhưng nó đánh thì không bỏ cái nào. cứ yên tâm chơi đi nhé. không vỡ không vỡ Smug
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2015 lúc 8:05am
Ban đầu được viết bởi tialuachanxanh tialuachanxanh viết:

Trước cũng có con đá ra làm nước đụng vào đâu nó cũng kêu éc éc, ai cũng nói báo chạy, thế mà vẫn ăn như thường.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 3.969 giây.