MƠ MÃ MÁI

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Tình trạng: Offline
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 11:49am
Ban đầu được viết bởi KhucHuong KhucHuong viết:

Gần nhà mình có thằng chủ sới no rất thích những con gà có màu lông khác người

vậy ah, bác hỏi ông giùm mình có con mái nào màu lông giống người bán mình 1 con làm giống Big grin
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Chí Linh HD
Điểm: 1261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 2:34pm
Gà bay rồi a.e nhé . Bán hộ thằng em con gà giá gà phu mà mấy thằng soi mói ác quá . Có bán gà chạy hỏng lừa đảo ai đâu .thằng hàng xóm bảo bán nó bắt về làm cảnh đánh nghịch vì nó cũng khá lỳ đánh liên tiếp mấy hôm mà vẫn khoẻ như trâu
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 2:42pm
bay là hay rồi, chúc e có có nhiều sao cấp làng.
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 7:27pm
Gà khá đó chứ. Lên kèo xuống chui vỉa rút gáy, ra dọc bấu hầu. Gà này vần thêm vài trận nữa nó hoàn lối thì khá khó chịu đây.
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 8:31pm
Ban đầu được viết bởi vanphuongdo vanphuongdo viết:

Gà khá đó chứ. Lên kèo xuống chui vỉa rút gáy, ra dọc bấu hầu. Gà này vần thêm vài trận nữa nó hoàn lối thì khá khó chịu đây.
nối nó kũng khá thằng em nó ko thích màu lông nó cứ phá con gà mở mỏ 3 ngày 4 trận cả hơi lẫn đòn thấy độ lỳ tông dòng chân đánh cũng ko tồi lên đăng bán ai thích thì vần vỗ chơi bt biết đâu đc gà chiến đánh nó mỏi chân lại bỏ chạy chứ có lừa đảo ai đâu hix chán
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 9:28pm
Ban đầu được viết bởi gadondangcap gadondangcap viết:

Gà bay rồi a.e nhé . Bán hộ thằng em con gà giá gà phu mà mấy thằng soi mói ác quá . Có bán gà chạy hỏng lừa đảo ai đâu .thằng hàng xóm bảo bán nó bắt về làm cảnh đánh nghịch vì nó cũng khá lỳ đánh liên tiếp mấy hôm mà vẫn khoẻ như trâu
lúc ae lúc thằng....đã bán thì có ng khen ng chê, chấp nhận đi
Quay lên trên
hungst Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: đà nẵng
Điểm: 47
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2015 lúc 8:33am
chúc nhanh bay
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2015 lúc 9:11am
Ban đầu được viết bởi phieu dieu phieu dieu viết:

gà thì chưa chạy nhưng cổ hỏng rồi.chỗ mình tất cả những con gà được nuôi để chiến mà cổ bị đánh vậy là bỏ.lần sau va đòn vài phát là méo y như cũ.
- hàng xóm nhà bạn chịu chơi đấy.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2015 lúc 9:17am
mình ở đông anh. ko phải hàng xóm ai hết. mình chỉ ko thích ông đó khen thì ae . mà chê thì gọi thằng. chắc bạn nhầm ý mình
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2015 lúc 8:28pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

gà thì chưa chạy nhưng cổ hỏng rồi.chỗ mình tất cả những con gà được nuôi để chiến mà cổ bị đánh vậy là bỏ.lần sau va đòn vài phát là méo y như cũ.
- hàng xóm nhà bạn chịu chơi đấy.
thế nào là hỏng gà non chưa va đòn nó xụng sịu .hom sau vần 2 hồ hơi . Hôm sau hồ đòn mà cũng chẳng thấy gãy . Tôi bán giá đó như gà phu còn đòi hỏi gì hơn tiền nào của ấy thích soi mói về đây nhà tôi có 1 vừờn gần trăm con cả to và nhỏ ông chỉ tôi con nào bán con nào thịt ok con gà xám đấy tôi sẽ bắt lại vần tử tế có gà mang đến mà đánh chết thịt 01205522345 cứ alo bất cứ lúc nào
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2015 lúc 8:30pm

mình ở đông anh. ko phải hàng xóm ai hết. mình chỉ ko thích ông đó khen thì ae . mà chê thì gọi thằng. chắc bạn nhầm ý mình
ai sống với mình thế nào mình sống lại như vậy bạn là bạn mà bè là bè
Quay lên trên
GachoiLN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2015
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 96
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GachoiLN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2015 lúc 10:17pm
toàn là bè thôi Happy
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2015 lúc 10:30pm

ai sống với mình thế nào mình sống lại như vậy bạn là bạn mà bè là bè
nhưng có khen có chê mới đúng là gà....còn chỉ khen với khen thì là be mới đúng,
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 11:16am
mau bay nào
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 2:19pm
xem cái clip xong nản luôn
gà này thịt cho ngọt nước. bán mang tiếng gà chọi
nuôi con gà nào hay thì có người khen. gà chả ra gì thì sẽ bị chê
đều là người chơi gà nhìn vào khác thấy nó hay hay dở thôi

Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 5:14pm
Chúc mau bay
Name: Ri
Hot line:0972959526
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.