GIÚP EM PHÁT CÁC BÁC ƠI

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: GIÚP EM PHÁT CÁC BÁC ƠI
    Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 7:06pm
cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
ta vẫn còn có nick đê online

hehe chào các bác 
vài dòng thơ để troll ông gì đó đòi đánh sập diễn đàn và sáng nay mở trang gadon lên ko còn 1 dấu vết gì của ông ấy
bùn cười quá

thôi vào việc chính
máy con mái nhà em nuoi con xong tách con giờ bem nhau

theo như lời các bạn trước đã hỏi và được chỉ
em thả cho đánh nhau vài phút rồi nhót lại 
hôm sau lại cho đánh tiếp vài phút rồi nhốt

tình hình là các sư kê chỉ giáo là 2-3 lần là có con chạy
nhưng em 4 ngày rồi và chưa chạy
nhung có 1 con mái đã suy kiệt rồi sợ cho đánh tiếp thì ốm và chết mất

nên em xim hỏi còn cách nào khác thì các bác chỉ em với ạ

day 1

day 2

day 3

day 4

xin cám ơn các bác
chỉ nhanh giúp em chứ đánh nhau mãi thế này dập trứng thì thịt mệt nghĩ

Người sửa: hunggada - 23/09/2015 lúc 7:07pm
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 7:15pm
làm ấm nc chè bạn à . ngồi xem . =]] . canh 20p lại rửa 1 lần . như chọi chiến . cho 2 con nó đa 2 3  hồ gì đó cho dừ đòn đi . xong tách ra cho uống thuốc thang rửa ráy cẩn thận . sáng hôm sau lại mang cho chọi tiếp .  nếu 2 3 hồ vẫn chưa chạy . tiếp tục hôm sau nữa , mái lì tới đâu cũng phải chạy . lại đc mãi nhãn xem gà chọi nhau . 

theo kinh nghiệm mình thì nên nuôi mái chug 1 chỗ . k nên táck nhau ra . kể cả ấp cũng nên chạm mặt thì tỉ lệ mái sinh con ra chọi nhau cực thấp
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 2869
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 7:16pm
nhốt riêng thôi!
tất cả vì đam mê!!!
phone:0986471085
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 7:17pm
Mình thì bao giờ cũng chỉ có 2 mái. Căn bản là nhiều quá nuôi không được, nuôi ít mái vừa dễ chăm lúc đẻ, vừa dễ chăm đàn con

Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 7:41pm
Giữ 1 con cho 1 con phang là sẽ phải chạy. Mà đã chạy thì lôi lại cho nó bem tiếp 2-3 lần nưa kêu như bị cắt tiết xem mai còn máu dc nữa ko.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 7:49pm
con nào là mái của Hào rocker hả e
Quay lên trên
AnhVDP Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/07/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 26
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn AnhVDP Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 8:00pm
Thả 1 con trống đúc vào ở cùng là hết oánh nhau. Theo kn của m là vậy.
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 8:14pm
Theo bác Đẻ : gà đang đá bác lấy vải chụp đầu 1 con sau đó tát mạnh vài cái vào đầu -> thả ra đá tiếp . Lặp lại vài lần là chạy - kết quả hỏi bác Đẻ .
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 8:15pm
Chúc mừng chú sắp có những chiếc kê tương lai
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
Trường gà nòi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trường gà nòi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 8:17pm
cho nó đánh thắng thua 1 trận luôn,bị thương nặng thì nhốt lại nuôi đợi khỏe lại thả ra.cứ làm như vậy ok
Quay lên trên
haiyenbai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/01/2012
Khu vực: Yên Bái
Điểm: 842
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiyenbai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 8:22pm
Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

Giữ 1 con cho 1 con phang là sẽ phải chạy. Mà đã chạy thì lôi lại cho nó bem tiếp 2-3 lần nưa kêu như bị cắt tiết xem mai còn máu dc nữa ko.

Theo cách của bạn này nhé nếu vẫn chưa chạy thì dùng tay vả mạnh cho vài cái rồi dữ nó cho con kia đánh
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 8:34pm
Bao h mình mới có nhiều mái để xem nó bem nhau.1. Thả 1 em trống vào để nó dàn xếp hậu cung.2. Thích con nào hơn thì giữ cho con kia để nó đá, mình vả thêm vài phát, nhúng nước lên cho ăn đòn tiếp.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 9:03pm
vâng thanks các bác
em lại sợ đá đến 2,3 hồ thì dập trứng gì đó
dẫn đến chết gà hoặc tắt đẻ thì lại nguy

nuoi nhốt mãi thì cũng ko đc vì cuồn chân hết gà mái 
ròi con trống đúc nó muốn chịch xã giao cũng ko đc @@ 

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

con nào là mái của Hào rocker hả e

con bịp đá vs con mái ô đấy anh
nó nhỏ hơn thấp hơn bị con ô đánh nhừ tử mà nó cứ lao vào ko chạy @@

nó cũng là con đang bị đánh đau nhừ tử sợ cho đánh nữa ốm và chết mất 

0946 30 4577
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 9:06pm
thế cái clip bịp với bịp là mái của ai hả e
Quay lên trên
hắc long Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: daklak
Điểm: 518
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hắc long Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 9:26pm
Mái mà đánh máu quá
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 1:01am

con bip to hon 
chan trang; la cua bac @nh vu~ o nha trang tang :D

0946 30 4577
Quay lên trên
Miziru Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Miziru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 1:12am
Gà mái đang nuôi con đánh nhau, đang ấp đánh nhau thì em gặp rồi bác ạ. Nhưng gà nuôi con xong mới đánh nhau thì khả năng bác không cho chúng nó nhìn thấy nhau trong thời gian khá lâu, nên nó tưởng gà lạ. 
Theo em bác cho đánh nhau 1 lúc, không để đau quá thì úp bu 2 con ở gần cho nhìn nhau. Cứ nhìn chán chê, khoảng 1-2 ngày là sẽ có 1 con sợ con kia. Nếu không hiệu quả thì bác làm như khi gặp gà con phân đàn : cho gà đánh nhau chút xong nhúng 1 con vào nước cho nó hoảng, sau cho đá có thể sẽ chạy ngay.
Chúc bác may mắn.
Quay lên trên
longghc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 03/05/2013
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 1151
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longghc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 8:38am
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

con bip to hon 
chan trang; la cua bac @nh vu~ o nha trang tang :D
ấy chà chà, được nhiều sư kê tặng mái nhỉ, sắp có được dòng gà ưng ý chưa???
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 8:49am
chú cho đánh mười mấy 2 chụp phút đi vài phút thì xi nhê gì mà chạy Big grin
chúc chú thánh cống!

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
Ngọc Hân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/04/2014
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ngọc Hân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 8:55am
Bạn cho đánh 10 phút rồi lấy 1 chậu nước lạnh thả cho 1 vốc muối trắng vào quậy cho tan muối, khi gà đánh được 10 phút rồi bạn bắt 1 con ra nhúng thẳng đầu nó vào chậu nước đã ngâm muối, rồi ôm nó ra con mái khi nãy đánh bạn dí đầu con mái mà bạn mới ngâm nước cho con kia cắn và đá vài phát đảm bảo chạy ko biết đường luôn. chú ý khi dí đầu cho gà kia đá bạn nhớ quay phần đuôi gà mà mình đã ngâm nước cho con kia giật gáy đá, đừng để cho con gà ngâm nước nhì thấy con đó dấu mặt đi, cho đá như kiểu đá trộm ấy. Chúc bạn thành công!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 6.031 giây.