gà chảy nước mũi. có bọt ở mắt

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
chickenking Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: Hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenking Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà chảy nước mũi. có bọt ở mắt
    Ngày đăng: 26/12/2015 lúc 7:51pm
Các bác cho em hỏi chút gà E cứ chảy nước mũi.sủi bọt ở mắt.e nhỏ nước muối mà không khỏi.các ae chỉ cách chữa với.em cảm ơn.
Quay lên trên
chickenking Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenking Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2015 lúc 7:54pm
Có Bac nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với ạ
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2015 lúc 9:41pm
Xem còn biểu hiện khò khè hay phân màu gì nữa ko, gà mấy kg? Nếu chỉ chảy nc mũi và bọt mắt thì mua lọ E FL về nhỏ mũi 2 lần sáng tối lần q giọt. Nhỏ 3 ngày. Bạn có thể nhét thêm nhánh tỏi bắc đập nát nữa.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
chickenking Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenking Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2015 lúc 9:57pm
Cảm ơn bạn nhiều.gà mình 2.5kg
Quay lên trên
chickenking Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenking Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/12/2015 lúc 1:12pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Xem còn biểu hiện khò khè hay phân màu gì nữa ko, gà mấy kg? Nếu chỉ chảy nc mũi và bọt mắt thì mua lọ E FL về nhỏ mũi 2 lần sáng tối lần q giọt. Nhỏ 3 ngày. Bạn có thể nhét thêm nhánh tỏi bắc đập nát nữa.

Lo thuốc EFL mua hiệu thuốc tây
Hay thuốc thú y
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.047 giây.