Gà bị thần kinh

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngochai2828 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngochai2828 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà bị thần kinh
    Ngày đăng: 07/04/2016 lúc 1:25pm
Chuyện là em có con gà sau khi vượt qua đợt dịch bệnh. Em nó chỉ nằm 1 chổ và lâu lâu có hiện tượng không ý thức được. Đứng từ trên cao lộn mèo xuống đất. Sau 1 th.gian chăm sóc thì em nó đã tự ăn uống, gáy và đã ý thức được. Nhưng bước chân còn khá là yếu và đầu thì hơi niễn. Em có quay đoạn clip ngắn tình trạng hiện tại của em nó mong được anh em chia sẽ. Liệu em nó có thể trở lại tiếp tục chiến đấu không hay sẽ bị tật vĩnh viễn. Nếu có thể hồi phục 100% như ban đầu thì biện pháp nào xin anh em đã từng cứu chữa chia sẽ.
Em không biết up video nên nên lại link, anh em nào ghé ngang giúp em với ạ! Em cảm ơn mọi người
https://m.youtube.com/watch?v=M16jMpfpDbY&feature=youtu.be
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2016 lúc 1:57pm
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
ngochai2828 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngochai2828 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2016 lúc 5:57pm
Cảm ơn bác Tú nhé. Tiện bác xem em này còn có hy vọng ra chiến trường không ạ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.437 giây.